Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hôm đấy định hẹn nhau mấy giờ nhỉ? Ngoại giao chắc phải thi hết buổi chiều rồi :D nếu đi buổi tối thì ok :-?

Thế này đi :> Hôm nay tớ gặp con Dương béo, à Dương "xinh", đồng thời cũng thấy nhiều người lớp mình có nhu cầu tụ tập :D, tớ xin ngỏ ý host một buổi gathering nho nhỏ vào cuối tuần này, vào 1 trong 3 ngày: thứ 6 (08/06) - thứ 7 (09/06) - CN (10/06). :beerchug:

Chúng ta có thể xem film (và chỉ xem những bộ film giải trí lành mạnh như 40 year old virgin chẳng hạn ;))), ăn trưa, oánh bạc (thằng Minh thích nhé ;;)), cũng như bắn chun, chơi đồ và nhảy hip hop :)>-

Nếu các bạn ko muốn đợi đến tận 16 mới gặp nhau thì hô 1 tiếng, chúng ta sẽ thống nhất ngày giờ :-? Nhớ báo sơm sớm nhé, để tớ còn thu xếp :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, xem lớp mình bàn tán kế hoạch đi chơi mà vừa thấy vui, vừa thấy buồn :) cũng 1 phần vì mình ở lại bên này, nhưng bây giờ ai cũng bận quá :) khó mà sắp xếp được thời gian vừa lòng tất cả mọi người, nhưng vui vì ai cũng cố gắng hi sinh cái này hoặc cái khác để có thể đi cùng lớp :x Thôi hi vọng thứ 7 tuần sau cả nhà đi chơi vui vẻ nhé :>

tao ủng hộ hai trò oánh bạc và bắn chun, chia đội làm tourney trả tiền vé xem phim nhẩy ;))

Tao ung ho thu 6 di, thoai mai hon la nga nghi,co fu huynh o nha, nhung the nay thi den h co dc 3 mống bắn chun a? :)) chia đội cũng khó :))

bắn chun là trò gì nhỉ? cái trò ngày mình còn trẻ hay chơi kiểu bắn chun đứa này lên chun đứa kia thì được lấy chun của nó á? ;;)

Thứ 6 đáng ra mình free ko phải đi làm, nhưng vì thứ 5 mình đi công tác Đông Anh nên thứ 6 phải đi làm bù :(( Để thứ 7 or Chủ nhật được ko các tình yêu :x Đi mà đi mà :((

bắn chun là trò gì nhỉ? cái trò ngày mình còn trẻ hay chơi kiểu bắn chun đứa này lên chun đứa kia thì được lấy chun của nó á?

ờ, là "chun" này đè lên "chun" kia là thắng ý ;))

Thằng Toàn "đè" thì cứ "đè" việc gì fải in đậm hả mày?
Thế túm lại lịch đi cả lớp vẫn là 16 phỏng?

Trò bắn chun này không hay bằng trò con sứa hí hí ;))

ơ! mình chả hiểu j :((

Tình hình là mình vẫn hiểu, cho đến khi đọc cái này của Toanh hâm:D Mình dự đoán là có 2 cái bạn Toanh hông hỉu:D
1/ Đi chơi ngày nào: vẫn là thứ 7 (16/06)
2/ Việc chun j đấy của bạn Toàn: cái này mình cũng k rõ lắm, phải chờ bạn Toàn rùi:D Bó tay:D

Thế nhé các bạn,
Mình:X
HD

Còn mình thì mình hiểu là bạn Toanh ú nhà ta ko hiểu trò con sứa là trò gì??? :)) bao h đi đâu thì gọi, nói chung thông báo trên net cũng ko an toàn, có những hôm chả lên net được, biết đâu mà lần...:-/

hì, tình hình là mình cũng thấy cái trò bắn chun này thật là nhạt nhẽo ;))
neway, mình chẳng bít có đc đi k nữa =((
sẽ cố gắng ỉ ôi để đc đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc bài bạn Minh đã thấy sợ hãi rồi. ;)) nhìn xuống thấy cháu Hằng post bài còn sợ hãi hơn ;))

Ôi một ngày sợ hãi :))

Tại sao đi chơi với lớp mà lại còn ko được đi là sao :|:|:|

Back
Bên trên