Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Thằng Minh nói chí lý đấy :> Tình hình là lần nào hẹn nhau cũng phải 3-4 đứa chậm nửa tiếng :| Đứng đợi khó chịu lắm /:)

Nói chung tao nói chỉ là tự giác thôi, đến sớm nó cũng là thể hiện sự tôn trọng bạn bè, tao chả bắt đứa nào đến đúng cả, chỉ nói là bọn mày tôn trọng bạn bè thì đến đúng h, thế thôi. Tao ở đây nêu ra ví dụ là thằng vũ, chứ cũng ko nói là thằng vũ lần nào cũng đến muộn (thực ra thì tao thấy thằng vũ đến đúng h được có 1 lần trong tất cả những lần lớp mình đi!!:D)

hehe ờ mọi ng chịu khó đến đúng h là đúng rồi :">, vợ chồng Trang Minh lần nào cũng đến đúng h rồi chờ cả lớp mòn mỏi, nếu mà thấy sớm quá thì cứ hẹn muộn hẳn lại rồi đến đúng h khỏi cao su luôn, thế nhỉ :D

Uh, bố Vũ có vẻ hay cao su :D Cố gắng đúng h nhé bố >:-D< Mình cũng sẽ cố gắng các bạn ah ;;) Và việc này phụ thuộc ông Đức có đến đón con đúng h ko, ông nhỉ ;;)

Tình hình là công nhận là vợ chồng nhà 2 cái bạn kia lần nào cũng đến sớm thật >:)
N mà Vũ nó toàn đến trc' tớ mà :"> sao lại nói nó thế >:)
Mình xin hứa hôm này sẽ cố gắng đúng h 8->

Ảnh Ton xinh thế :x :x :x Công nhận MM cứ lấy Vũ ra làm ví dụ làm gì B-) chưa thuyết phục :p phải lấy TA làm ví dụ mọi người mới tâm khục khẩu phục :)) jk :p

hehe đấy là nó ví dụ là mày thôi (nhân dịp mày nói cái câu "đứa nào đến muộn thì.. thôi") chứ cả lớp đứa nào chả có lần đi muộn, đấy là nó nói thế để mọi ng cùng rút kinh nghiệm, có phải một mình mày đâu, "chửi hội đồng" cái gì mà "chửi hội đồng", ai thấy mình hay đi muộn thì lần này cố gắng đi đúng giờ thôi, bình tĩnh đừng nóng :D

tao đã rào trước rào sau, tránh ko gây hiểu nhầm rồi, thằng vũ đọc kĩ lại post đi nhé, chưa chi đã cáu!:))

ơ, thế cứ vợ/chồng con cái là thay đổi ah 8-> thế thì hẳn là cũng có nhiều bạn thay đổi ;;) nhờ nhờ ;;)

mai gặp các bạn, híhí :x

:x

Hehe đúng là Minh Mỹ vợ con 1 cái là đâu ra đấy :p ngoại giao quá :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng toàn chơi một câu nhạt nhẽo, bây h chủ đề sẽ chuyển sang chuyện thằng toàn nhạt nhẽo thiếu muối ra sao!!:))

chủ đề lại chuyển thành: Minh - Toàn và những ân oán giang hồ :))

----------

với lại thêm 1 chủ đề nữa là nhân 1 cái dịp mình ở Đài TH đã vào S10 và hóng hớt chương trình Ai la trieu phu đã gặp Bảo Thư nhà mình cầm 1 tờ séc 25 triệu chạy lăng xăng mồm hét to: "Nhiều quá, phải đem cho bớt thôi" ...vãi... quá cả nhà ơi :(( , aloso mà lột ít nhất tầm 5 tr đi anh em ơi ;)) :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Vãi thật :| Hehe, chúc mừng Bảo Thư >:-D< Chia ông một chút đi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ặc BT nhà mình được 25 triệu ai là triệu phú à :)) ối zời ơi phải chia bớt cho anh em thôi!!! tiếc quá mình k ở nhà để ăn chia với :)) jk Chúc mừng BT nhé :x :x :x

chủ đề lại chuyển thành: Minh - Toàn và những ân oán giang hồ :))

----------

với lại thêm 1 chủ đề nữa là nhân 1 cái dịp mình ở Đài TH đã vào S10 và hóng hớt chương trình Ai la trieu phu đã gặp Bảo Thư nhà mình cầm 1 tờ séc 25 triệu chạy lăng xăng mồm hét to: "Nhiều quá, phải đem cho bớt thôi" ...vãi... quá cả nhà ơi :(( , aloso mà lột ít nhất tầm 5 tr đi anh em ơi ;)) :-"

Ối trời vậy sao:O Uầy, lớp mình đi thăm quan miễn phí nhá;)) N. Dương book chỗ xịn xịn phát ấy, sao cho hết được 25 triệu bh;;):D

Hôm trước lớp mình đi chơi thế nào. Thấy Hoàng Dương offline mãi mà không đi được :( Mấy đứa ở nhà thi xong hết chưa?
Mọi người nghỉ hè vui vẻ nhớ !!!!!

thằng toàn tinh vi, chờ đấy, haha, hôm đấy bố đang ức chế thần kinh, để hôm này đi đánh lại xem mày có làm được thế nữa không nhé:)) chỉ sợ chú VIP quá, lại thoái thác là ko đi được với anh em thôi!!

Back
Bên trên