Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

chả hiểu nữa :)) trường mình quả là đi trước thời đại 8-> Vũ ơi, khi nào cháu về thì nhớ rủ kụ nhá :)) kụ cũng muốn hồi xuân luôn thể :))

@Nguyen Duong: may thay tam long cao ca cua tao voi may chua ha? Nhung cong nhan, chuyen cua may cung that co fong cach lop minh day!
@Ki va Bo: ru ca con nua nha!

:)) Ôi, đến lúc mình về ko hiểu còn các chú ý ko nhỉ :)) Mà tao nhớ là, bảo vệ trường mình giờ cũng đồng phục xanh phải ko :D:D

Mà vụ chém nhau là thế nào đấy :-s Chắc ko phải đâu :-ss AMS .. ngoan lắm :-s (nói xong mà thấy ngại quá :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình cũng máu rồi đấy ;)) Hè về nhất định phóng tới trường xem các chú vệ sĩ các chú í thế lào :x

Vừa đi qua cổng trường này :D Chẳng hiều vì lý do gì, dưới sân vẫn thấy học sinh vãng lai :-j và có vài em lại còn chạy ra ngoài mà chẳng có cái gì trên người :)) Ý là các em ý không cầm giấy tờ giả vờ đi phô-tô ý :p Ra cứ gọi là ngang hết cả nhiên, đểu thế chứ! Tý mình thử ngó lại xem sao :))

Mình bệnh thật rồi :| những j tớ viết là thật đấy, có tí chút bịa thôi :))

mà vệ sĩ mấy chú ý đững ở trong cơ mà, mình vãng lai giao du ngoài cổng trường thì chỉ thấy bảo vệ như chú Bắc biếc j đấy , đi hẳn vào trong ý mới thấy ngay :)) nhìn hoành tráng thì cứ gọi là thôi rồi :))
đợi mấy đứa về rồi lớp mình đến xem vệ sĩ xong hồi xuân, xin chụp ảnh cùng phát, lại như kiểu ngựa vằn Sầm Sơn :)) về nhanh các bạn, ko trường nghỉ hè thì lấy đâu vệ sĩ với chả ngựa vằn, buồn lắm thay :-<

Ánh Dương :X

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ cũng thích hóng hớt với bạn Dương nhưng sao bạn lại viết ko dấu, sợ security của trường mình hay cô Oanh đọc được à. Đấy có phải 1 dạng mật mã ko?

à nhân tiện vào hóng hớt, mình cảm ơn bạn Dương, bạn Vũ, bạn CM, bạn Minh và bạn Toanh đã cờ-mờ-sờ-nờ mình nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Sờ cu rờ ti của trường mình cũng vào HAO à :-ss

@kike: còn tớ ? :(

Bạn Kike ơi, máy tính nhà con Dương nó bị đao zống nó nên mới thế đấy ;;)

Mà cái bài viết của Dương thật là kì quặc, sau 1 hồi viết lách vì sao ấy lại ghi "ánh dương" và cho cái hình 2 chấm ích :-? tớ chả hiểu j :">

Duc thi to da tan tinh cam on truc tiep roi, con muon gi nua :-w ma ban Duc va ban Mi giong nhau the [-x thay thieu ten minh la doi hoi ngay :-< cac ban lam to buon vi su thieu tinh te day :| chi hung han la gioi thoi :-<

Ấy xem ai đang hung hãn :-w Ấy mới thiếu tinh tế [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú Anh: hình như Tú Anh cũng bị đao zống Dương đấy :p vì Dương viết "Ánh Dương :x" là để cảm ơn những gì Ánh Dương khen ngợi =))

lớp mình dạo này thật là lố bịch =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hung hãn chứ sao lại hung hãi? :-B Bố bị đao rồi! 8-}

Chác chẳng ai đao bằng mình: Một buổi đêm thức trắng trên cầu Thê Húc :x Ôi, thề là các bạn cũng sẽ muốn đao như mình 8->

À, cô Oanh có đọc ý kiến của học sinh về sè cu rơ ti đấy, nhưng mà trong box 0407 cơ, Không phải lo. ;;) Mới lại mình ra trg rồi, có muốn làm gì cũng không đc! >:)

typo :D đã sửa

Ôi, đói quá .. =P~ ở bên này thèm ăn đồ VN dã man :((

Thế thì về đây luôn đi ;)) Về nhà có bún riêu, bún ốc, bún chả, phở gà, phở bò, phở 24, cháo trai cháo gà cháo tim gan bầu dục, có ... đồ Tây ở Hà Nội!B-)

hix :-s dã man thật :-s k còn có sự tàn bạo nào hơn thế :(( ực ực =P~ 8-X:

Hè hè, mình sắp về rồi, các bạn đừng hòng hù dọa mình bằng chiêu liệt kê đồ ăn đó :)) :smoking: Chẳng mấy chốc mình sẽ chễm trệ cùng các bạn trên những vỉa hè bẩn thỉu và những mẹt đồ ăn mốc meo cho xem :)) >:)

Back
Bên trên