Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

:| ko mơ gặp tớ à :(

Yêu cầu của hòa thượng Lafay hơi bị cao đấy B-)

HP gặp nhiều ng thế :))

hôm qua mình cũng nằm mơ thấy lớp mình nhưng cụ thể thế nào thì ko còn nhớ rõ. Các bạn xin đừng thắc mắc, mình đã bị bệnh già từ rất lâu rồi :">

mà em confirm điều anh Minh nói là có thật =)) dạo này ngày nào đến lớp cũng thấy Sinh viện Học viện (cụ thể là vợ chồng thằng Minh) say sưa bên chiếu bạc với hy vọng kiếm được ít tiền lẻ cải thiện cuộc sống. Đời thật bi kịch lắm thay =((

mày nói thế, có mỗi vợ chồng tao thì sao thành chiếu được, phải nói thêm là vợ chồng tao và khoảng 5 6 đứa nữa, xúm quanh 1 cái chiếu bạc, hoặc có khi là 2 xới:)) và bên cạnh những tay cờ bạc cũng có những người cổ vũ như bạn zz nhà ta:))

ĐI Phú Quốc không được, Côn Đảo cũng không nên vì hai lý do
1. TIền! (Đầu tiên là tiền đâu?!:-ss_
2. Bọn con trai đi sẽ bị chết đuối mất :(( Tao/tớ sợ chết lắm :((

Khuyến khích đi du lịch khám phá. Nếu thích tớ sẽ dẫn đi Yên Bái, Cao Bằng (kể cũng hơi sợ, :-ss, lụt về chạy không kịp:-s)

Hay lớp mình góp tiền thuê một phòng (chỉ 1 mà thôi) ở Daewoo hay Fortuna >:) cả lớp chui vào nghỉ một đêm hí hí... >:)Vừa sang trọng lại heo hút!!!

=)) ơ con thấy cái ý kiến thuê 1 phòng ở Daewoo nghe đc đấy :)) rất thú vị

hix nghe tình hình ở Học viện của các bạn có vẻ xôm tụ nhỉ :))

Ôi những câu chuyện :)) Đọc mấy cái post gần đây cứ gọi là lăn lộn ra í :))

Trước đây chỉ biết anh Minh bài bạc, giờ đã thành vợ chồng nhà Minh rồi ah =)) Sinh viên học viện thật là có máu mặt trong giang hồ :))

Có mỗi Tú Anh ủng hộ plan Côn Đảo của mình :x iu quá :*

Này tớ bảo, mọi ng băn khoăn chuyện tiền nong huh, ko vd gì đáng kể đâu, tớ có thể tìm được tour giá rất hợp lí cho chuyến đi, ko phải cứ nghe tới Phú Quốc Tam Đảo là sợ đắt đâu [-x

Còn chuyện sông nước thì, vớ vẩn quá đi mất /:)

@ Hoài Phương: ui, lâu lắm mới nghe có ng mơ thấy mình :x thật hạnh phúc >:-D<

Vớ vẩn là thế nào [-x BT đừng có báng bổ bố và thần thánh! [-x Vật cho sùi bọt mép giờ! :-w

Nói chung là tớ thấy phải đi núi thôi! :-B Núi thôi! :((

Mình đã thấy bài này từ mấy hôm trước :)) Quả là tuổi trẻ tài cao =)) Văn tế nghĩa sĩ Cần Giuộc giờ thành song of the month của mình :> \:d/

uhm, Toanh nó hint thế còn gì Ly ;)), nhà ai người đó mới vào gợi ý chứ nhể :">

VTNSCG đc 96 votes rồi kìa =)) Ở vị trí thứ 2 cũng chỉ có 21 votes thôi :)) =))

Hic tớ cũng đang băn khoăn xem cái chỗ Gia Lâm rẽ phải là gì :-S Ly còn có ấn tượng gì về nó :| chứ hình như tớ chưa từng đến Gia Lâm thì phải :-?

Trong lúc cả nhà say sưa nghe Văn tế, có ai muốn nghe lại Hotel California của lớp mình hồi Made in 12 k? Hay mang bài này đi dự thi luôn nhỉ? :"> cả lớp 12 cùng thi hẳn hoi nhé :))
http://12anh.info/album/details.php?image_id=648&sessionid=18c98e683938b352bb1df7b17b9969c3

Hic, mấy đứa đang ở Mẽo có nghe nói gì vụ spree shooting ở Virginia Tech chưa :-B Freaking horrific!!! Đúng là ở đây ko biết lúc nào "tiêu" nữa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận :(( dã man thật đấy :(( sau khi đọc tin cứ thấy lo ngay ngáy :| ra ngoài đường đứa nào pằng pằng cho 1 phát là đi đời :(( mình thật là nhát gan và sợ chết :">

:| Ừ, chắc ko ai là ko nghe đâu :| Giờ đi ra khỏi phòng là phải mặc giáp chống đạn :| :-ss TT

Back
Bên trên