Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

=)) năm thứ nhất thì còn thoải mái đấy :)) chứ còn giờ thì thấy tight kinh khủng :( kiểu k kịp thời gian để làm những thứ mình muốn ý :( anyway, that's life! :))

:D bọn lớp mình đi đâu hết rồi :-??

Đi ra thăm đồng đêm tối không trăng không sao! B-)

:| vào hỏi cả lớp đếk đứa nào thưa lại cử thằng Vũ ra trả lời thì biết đường nào mà tin đây :-B

Không có thằng này trả lời thì còn chẳng có cái đek j để mà xem có tin được hay không:)) >:) ;;)

Đây đây còn tao, Đức thích nhé. Tao và Vũ, mày phải chọn!!! :))

tao chọn cả 2 >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Vỡ cả bụng cười vì cái sự rẻ tiền của tam giác tình yêu: minh - cobather của mình - cosleeper của nó tức là bố mình =))

Sặc nước bọt + thịt bò khô! [-o<

thế các bạn ớ các thể loại nc' đã có lịch về chưa ;;) thông báo cho cả nhà còn đón tiếp ;))

:x

Hì, bạn Bảo Thư bảo mình nhắn với các bạn là khoảng giữa tháng 5 bạn í vìa ;))

hehe đây :D con cũng xuất hiện rồi :"> mấy hôm vừa rồi bận mờ mắt ko sờ 1 tí nào đến cái laptop của mình :(( thật kinh khủng :( Lớp mình hè năm nay lại tha hồ tụ tập, đến Xmas năm sau mình về thì chả còn ma nào ở nhà mà chơi cùng cả :(( buồn quá :((

Đúng đấy, còn "chúng mình" và "ma trơi" mà:D :))Bạn nhờ:D

Welcome các bạn nhờ:X

Welcome home, các bạn hiền! ;)) Welcome home! :D

Ng Minh, con bảo gửi cho bố bài assignment đấy của con mà! Bố chờ mãi :-s

con có quên đâu :| mấy hôm vừa rồi k sờ đến cái laptop 1 tí gì cả :| 2 hnay online suốt thì lại k thấy bố đâu cả :(

Vứt vào mail cho nó B-) Thật là .. [-x

Cuối tháng 5 đầu tháng 6 tớ mới hạ cánh :| Nhưng ăn chơi đến 1/9 mới bay \:d/ Hay là ở nhà ăn mừng Quốc Khánh xong thì đi nhỉ ;))

thế BT với ông đi cùng ngày à? :D có đi cùng chuyến nào k?

Bố: thế email của bố là gì hả bố? hix :"> toàn send file nên con cũng k để ý địa chỉ email lắm :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố chu đáo tin cậy 77 Hàng Đào quá đấy :-j Ng Minh gửi cho con ngay sau khi nó post cái bài kia :))

Khuyến cáo lớp mình năm nay đi chơi không chọn nơi sông nước! :-B Tớ kị nước, năm nay đi e lắm tai ương. :-B Mà nhìn chung là bọn con trai tuổi mình năm nay đều thế! :-s ôi hãi hùng quá! :-ss

Back
Bên trên