Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

sợ HD quá, rẻ tiền kinh dị, Vũ ơi, mày có địch thủ mới rồi đấy!! HD ơi cố lên:D

Vâng ạ, tao có bao giờ dám coi thường HD đâu ạ? ;;) B-) Vãi cả nể ý chứ! >:) HD hoành hết cả tá tràng thế thì tao chỉ có kính hết cả phục! :)) B-)

=)) buồn cười quá =)) mình cũng thử bắt chước nhưng mà chịu :">

uh thì bi h chỉ có bạn HD là đủ khả năng nghênh chiến với Vũ thôi mà ;)) chứ tớ và cháu Hằng thì chịu rồi, híhí, HD nhờ ;;)

:x

Ghê vãi cả gớm cái bọn này :))

À mà các bạn lớp mình hè này bao giờ về thế :D:D Tầm cuối tháng 5 tớ về :drummer: Chuẩn bị tinh thần đi đàn đúm nào >:-D<

Edited:
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=1578143&postcount=9

Nghe đi nghe đi =)) nghe đi mà =))

Edited lần 2:
Tìm được thêm 1 cái clip của thầy cô lớp mình :D Ko đặc sắc lắm nhưng chắc mọi người vẫn thích :D Click Here

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôiiiiiiiii, :x Đáng yêu quá :* :)) >:-D< Mình sẽ ủng hộ cho Spiderman :dazzler:

uh thì bi h chỉ có bạn HD là đủ khả năng nghênh chiến với Vũ thôi mà ;)) chứ tớ và cháu Hằng thì chịu rồi, híhí, HD nhờ ;;)

:x

Uầy, Toanh, Vũ, :(( Quá đáng thật. Mình nghe theo lời xui dại của bọn nó vào đây thế này:(( Mình rất hiền mà các bạn;;) Toàn được khen thế thui, các bạn ạ:X

=)) hôm nay trường mình FLUNK DAY :)) No classes, just drink!!!! hahahaha =)) 7h sáng đang ngủ bị đánh thức dậy hixhixx :)) lần này exam thứ 6 kiểu gì cũng cancel hú hú hú hú

Chỉnh sửa lần cuối:
oi zoi oi dang ko nhech mep len noi, nghe bai Spiderman lai muon thanh Spiderwoman wa :)) =)) vua nghe Spiderman vua ngam ban Hona, cuoc doi nay con j hon the :))
Ngu thoi!!! yeu ca nha :*

=)) Con Dương thật là nhí nhố :)) Mày ko biết là tài năng càng lớn thì trọng trách càng cao à [-x Dù mày có được vinh quang hiển hách thì mày cũng sẽ cô đơn thôi :-< Vì mày là Spidermanwomannn =))

Bạn Hô na này kô fải Hô na của Bảo Ngọc mà phải không nhỉ <):)
Blog bliếc gì cứ toàn sâu hàng thế này
Lâu quá rồi kô vào đây chơi hihihi 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:
Tớ chả biết làm gì cả :D vì fải đọc mấy trang, thôi thì đóng góp cho cái ngân khố của lớp nha :)
Từ sau đợt 20 tháng 11 là lớp mình còn 298K
Sau đó in ảnh và mua khung : 70K
Ăn bún 152K
Nên bi giờ còn là 76K ;))
Đợt Tết vừa rùi thu được 450K của các bạn (có danh sách kèm theo)
Nhưng chúng ta fải chi tiền karaoke nên các bạn hãy làm phép tính đơn giản này coi :D
450+76-210=316 (hoan hô :D )
Vậy đáp số: quỹ lơp ta có 316 "ka". sắp tới bạn Đức về chúng ta sẽ có đôla... :D
ciao thân ái và quyết thắng :D
sắp tơi tớ sẽ năng vào đây hơn :D
Iu cả nhà nhiều :D

chát xình chát bùm bùm \:d/

Bạn Đức đang bị khủng hoảng tài chính :| Trong ví bạn Đức bây h có 110 "ka" Việt Nam Đồng :| :( :((

Ôi, giá như tớ là spiderman :(

nếu thế thì Đức sẽ cô đơn đấy ;)) mà Đức có phải người đàn ông nhút nhát đâu B-)

Thế hay bạn Đức làm Spiderwoman đi, bạn Kike thấy ý tớ thế nào? >:) ;))

Quên, cảm ơn bạn HP tính toán thật là chi li và chi tiết! :D Quỹ lớp không có bạn thì chết! ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng bạn Nguyệt Minh =D> còn mình thì đang vật lộn với Bác Hồ kính yêu :smoking:

Tớ cũng thik làm sờ pai đờ gơn các bạn ạ :">
bây h tớ sẽ giăng tơ và nhảy về bàn học tiếp đây b-)

muak muak >:-D<

Kike ơi, tớ là vị anh hùng mà ;)) 2 người đàn ông một trời một vực đấy chỉ là 1 mà thôi ;))

sigh, tự nhiên nhận được cái link đến vietabroader, ngồi đọc về tin admission/rejection của các em năm nay mà sao thấy nhức nhối trong người, càng đọc càng ngột ngạt, cuối cùng ko chịu nổi phải tắt đi out ra... it's painful, really, to relive those moments...

Công nhận hồi đó thấy căng thẳng thật, xong rồi tưởng vào college là ngon. Vào rồi mới thấy còn một đống việc để làm :D

Back
Bên trên