Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

ôi đến chết =)) cười vỡ bụng mất thôi =))
iu lớp mình lắm :X

Cái này mới đáng cười: ;)) Hoàng Dương bây giờ vãi cả kinh (eo, viết xong mới thấy tớm >:)) Xin giới thiệu với các bạn phong cách nói chuyện của HD bây giờ :)) Lưu ý những chỗ highlighted màu đỏ và in đậm =)) HD ơi là HD!

Ba` Hat De: cai thang nay
Ba` Hat De: met that day
Ba` Hat De: vai ca met
Ba` Hat De: :))
redbreast: ah duoc
redbreast: bay gio cung noi dc nhung cau vai~ hay vai~
redbreast: :))
Ba` Hat De: chuyen
Ba` Hat De: ba cua chau co ma
Ba` Hat De: vai ca ba
Ba` Hat De: :))
redbreast: =D>
redbreast: tuyet qua day
redbreast: chuan qua day
redbreast: =D>
Ba` Hat De: thay chua
Ba` Hat De: thoi
Ba` Hat De: ba luon that day
Ba` Hat De: di an com day
redbreast: roi luon di cho nuoc no trong
redbreast: luon de!
redbreast: B-)
Ba` Hat De: luon day
Ba` Hat De: k fai duoi
Ba` Hat De: luon

Cái này mới đáng cười: ;)) Hoàng Dương bây giờ vãi cả kinh (eo, viết xong mới thấy tớm >:)) Xin giới thiệu với các bạn phong cách nói chuyện của HD bây giờ :)) Lưu ý những chỗ highlighted màu đỏ và in đậm =)) HD ơi là HD!

Ôi giời ơi, toàn là những thanh niên thế hệ Apếch nhá! Thế này thì có đáng buồn ko hả các em?\:d/

eo ơi, sinh viên thế hệ apec bây giờ toàn kể chuyện mây mưa gà trống gà mái à :eek:

chết cười hát dê, sành điệu ghê ha!!! nhân tiện quảng cáo cho bài thơ mới của mình trong nhật kí, mời các bạn vào đọc!

:)) =)) Sao bây h cái lớp mình nó càng ngày càng... vãi cả nhí nhảnh thế nhỉ :)) =)) Chết mất thôi, bây giờ mình cũng phải vãi cho nó giống chị Dương, với cả làm thơ rất nhiều chữ "ơ" cho nó giống bạn Lý Thỏ mới được :)) =))

Ah nhân tiện hỏi các bạn hiền chút :D Cái xe Click đi có được ko nhỉ, tình hình là hè này về mình sẽ được giao cho cái đó mà đi thì phải... Hic giờ này đã biết đi xe máy đâu, về còn phải đi lấy bằng rồi học lái xe nữa, bạn Lí Thỏ có thể bớt chút thời gian làm thơ quý báu dạy mình lái xe trên Vườn Hồng được ko nhỉ :D

hehe xe Click đi dễ ý mà BT :D nó là xe ga nên chả phải làm gì đâu :| đi cũng êm phết, chỉ tội trông đầu to đít nhỏ tí :D

Nó có nhẹ ko Minh, xe ga thường nặng nên tớ sợ lắm 8-} Như kiểu @ với Dylan bó tay ko thể nào đi được, ngã một phát nó đè cho chắc thối phổi... Được cái xe ga dễ điều khiển đúng ko nhỉ :D Hè Minh về VN ko ^^ :x

hehe ko đi được thì đổi cho Wave tàu mà đi này ;;) nhẹ lắm, để tớ Click hộ cho ;;)

=)) couple ơi mày làm tao buồn cười quá =)) xe Click nhẹ lắm, k nặng như @ với SH đâu, yên tâm BT ạ :( hè này chắc tớ k về rồi :( mà nếu có 1 cơ may nào về được chắc phải đến tháng 8 :)) cơ may này nhỏ nhoi lắm, chắc chỉ 1% thôi :(

sao NM lại come up with cái số 19% một cách lẻ loi như vậy nhở ;;) chả hiểu ji :))

ối dời ơi =)) thì ra là 1% ah =)) mắt tớ làm sao rồi í =))

HD thì bi h chất rùi, thế đã là j :x HD đã gần đủ trình so tài với Vũ rồi cơ mà :x híhí :x

@BT: BT an tâm đi, cái xe click đó nó rất chi là bé và nhẹ và rất chi là dễ đi, chỉ tội là trông nó ... bé quá :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh tớ thấy trên website Honda ghi là cái xe này nặng đúng 1 tạ, thế thì khá nhẹ so với xe máy bình thường nhỉ, chắc đi được :D Công nhận là nhìn hơi bị... còi :p

Còn bạn hiền Zz thì nhớ kế hoạch cà phê cà pháo đấy nhá :)) Ở đó mà đòi đổi xe b-)

Ặc ặc sao ông lại k về? Con tưởng đã chắc như đinh đóng cột rồi cơ mà???

Sau khi Thúy Xéo Chẻ và tên họ Ngọ bá cáo hôn sự Dương tỉ tỉ quyết định sẽ đoạn từ trốn hồng trần. Cuộc đời quá nghiệt, quá bạc, ta đây e ko cưỡng lại được nữa rồi, từ bây giờ sẽ thành tâm vào đây đi tu ở ẩn, ước moong sẽ thoát được trốn thị phi, trần tục. Hay liệu có bao giờ chỗ tưởng như thanh tịnh nhất lại là nơi có thể vùi dập 1 con ng` vốn đã bị tan nát như ta? :))
Chắc là không rồi nhỉ? :X yêu lớp mình lắm, lúc nào vào đây cũng thấy được bình yên :)

=)) =)) =)) =)) =)) =))
Không thể đỡ được, khó đỡ quá!
=)) =)) =)) =)) =)) =))

Back
Bên trên