Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

tên kia lúc nào cũng kêu la , nhg lớp đi rồi có thấy mặt mũi đâu , mất tích luôn

Nghe tình hình ăn Tết của các bạn thế này, mình cũng thấy đỡ có lỗi. Các bạn cố gắng về quê đón Tết năm sau, bạn nhớ;))

Còn xét về tình hình là hôm qua đi với lớp mình tào lao dễ sợ đấy:))

Hát kara đến nỗi anh kara tức mình như chẳng có. Đúng là sau bao lâu k hát, trình độ vẫn được giữ ổn định. Phục ghê:D

Mà mình là mình thấy có sự lạ là hôm qua bạn Vũ nhà mình ở nhà cô Hạnh tự dưng ít nói dễ sợ lun=))Ỏn ẻn cực. Mình là mình đang nghi là bạn ý đang manh nha em tuổi Ngựa nào rui=)) Đề nghị các bạn lưu tâm để ý tìm giúp cho cháu nó yên bề gia thất, nhể;)) Haha..Mà có thêm 1 thông tin nữa để có thể giải thích cho cái sự lạ trên là bạn Vũ gửi thiệp Valentine bằng TA đến nhà thầy Trực vào ngày 14/2 =)) Mình đề nghị là điều tra hàng hóa thêm=))

Mình đã lục tung sent items mà không thấy cái nào gửi cho thầy Trực. Mà tình hình là trong cái mail add. của mình ko có cái nào của thầy :-??

Huyền: Vẫn đi chơi với lớp mình đấy chứ :D chỉ tội toàn bị kéo về giữa chừng B-) bởi phần lớn là .... bố mẹ :|

Bảo Thư vừa mới up ảnh lên album của lớp xong :(( Hic Chi Mai đến Cali chơi với Bảo Thư sướng quá!!! :x Ảnh đẹp dã man luôn! Huhu mình cũng phải đến Cali chơi 1 chuyến mới được ;;)

uhuh, ảnh của BT và CM đẹp dã mưn :x CM gầy đi nhìu thí :x thik thí :embarasse còn BT thì càng ngày càng xinh ra thì fải :x

GẦY ĐI??? Gầy đi bao giờ, chỗ nào, bây nhiêu? :)) :)) :))

To Soulmate: Sozi sozi, sẽ contact soon? :x

Cảm ơn Toanh nha :x (đêm nằm mất ngủ vì quá sướng :p)

Minh sang Cali đi :x Ở với tớ >:-D< tớ bây h một thân một mình buồn lắm :(

Ảnh lớp đi chơi Tết thật là khó đỡ :)) =))

Công nhận là thế. Ảnh các bạn chụp thik thật đấy:) Tình hình là rất đẹp đấy. Mà em Chi Mai lớn nhể;)) Trông k nhận ra:D Còn Chi Mai thì đúng là gầy đi thật. Các bạn là có tình hình rất chi là tiến triển, chả bù cho chúng mình ở VN trong dịp Tết này, có muốn giảm cân cũng khó, Toanh nhể;))

ớ ớ, cái bạn HD này :"> thật là [-x cứ tranh thủ lôi tớ vào là sao :">
em CM nhìn hay nhỉ 8-> trông duyên dáng, tớ là tớ thik con gái đeo kính ;))

tạm biệt các bạn =(( mai tớ đi học rồi =(( k còn đc nhí nhố thế này nữa đâu, cuộc sống xô(hay là sô :">) bồ nơi cổng trường đại học sẽ ngăn cản sự nhí nhố này của tớ =(( tớ yêu các bạn rất là nhiều :x
Take care các bạn nhé :* >:-D< :x

Lớp mình xem cai nào đc nhé oánh số 1-2-3-4 :D Hic nhân 1 hôm mất điện thật kinh khủng :( ngồi làm mấy cái này định cho thành cái banner của lớp mình :D 3 màu là 3 màu trên áo đồng phục.

:D

<:p

:-h

0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic bảo Diệu gửi cho mình đĩa để up hết lên mà nó chẳng chịu làm gì cả :( Trần ơi zip hết cả đĩa lại gửi cho tớ được k? Cả cái video clip nhảy hôm gì ở NUS nữa nhé :>

Hic, xem cái video cảm động quá :( Nhớ lớp mình nhiều lắm :(( :((

eo ơi =(( các bạn thật là ác, sao đầu tuần mà đã up cái này lên rồi =(( :( :((
nhớ các bạn :x :* >:-D<

@Minh: Minh ơi, tớ thấy cái thứ 3 có vẻ đc :D M xem mọi ng` thí nào nhá :x (nem rán có bị cháy k ;)) :-")

Chỉnh sửa lần cuối:
uh uh , tớ cũng thấy cái số 3 đc nhất các bạn ah

hic tớ định lấy nó làm banner cho website của lớp mình, nhưng tình hình là khi ghép nó vào cái album thì nó tối xầm xì lại :(( nhưng trông cũng hay ho đấy chứ nhỉ :D để làm cái khác vậy ;;) hehe mấy hôm nữa rỗi rãi sẽ ngồi sửa lại website của lớp mình cho nó mới mẻ :> hichic, nhưng trc khi Spring Break đến thì số phận của mình ... còn chưa ngã ngũ :|

Hôm qua chỗ tớ bão tuyết, thật tởm, nó cắt điện toàn thành phố :(( bọn ở đây kêu đúng là từ lúc đẻ ra chưa thấy mất điện bao giờ :| thật ghê rợn :( mãi đến tận chiều hôm nay mới vào được internet tại chúng nó cũng ... cắt luôn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Giá mà Cali cũng... bão tuyết để mình được nghỉ học :( :( :(

Back
Bên trên