Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Hello các bạn. Mình đề xuất là mùng 5. Chẳng hiểu sao hôm trước lại type nhầm vậy? Hehee:D Cảm ơn bạn Vũ nha:X

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ :D nhận được nhiều lì xì ;;) Ngày mai 30 Tết thì tớ ở đây lại phải thi 1 môn .... quái đản :(( Chết luôn cho rồi :(( Cả nhà đi chơi nhớ chụp nhiều ảnh nhé :> :x

Chúc cả nhà một năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành công.
Iu mọi người rất nhiều!

Chúc mọi người năm mới thời cơ mới, thắng lợi mới ;;) >:D<

:xChúc cả nhà một năm mới vui vẻ, lộc đến đầy nhà :x

Xin chào toàn thể quý vị và các bạn, các đồng chí chiến sĩ, chiến hữu chiến binh, :x

Nhân dịp Tết đến xuân về mà lại là xuân con lợn:mad:), thính phòng mà nói thì là Xuân Đinh Hợi 2007 (lưu ý là không có xuân Giáp Hợi,Mậu Hợi...;))), mình vào đây chúc mừng các bạn.

Như các bạn đã biết, sau 20 năm đổi mới, đất nước ta đã có những bước chuyển mình mạnh mẽ.=D> Từ những năm 1995-1996, thế giới đã luôn ca ngợi "Việt Nam đang vỗ cánh!". Mặc dù 10 năm rồi vỗ cánh, chúng ta vẫn chưa cất được cánh, nhưng mình tin rằng, sau APEC, sau WTO, sau hàng loạt sự kiện hội nhập (;;)), chúng ta sẽ có những cơ hội mới, vận hội mới.

Từ tầm vĩ mô, mình chuyển sang vi mô: Lớp ta qua các năm, theo sự chuyển mình của đất nước (nói thế để thấy sự kì vĩ của lớp ta B-)), đã có nhiều thành quả thành tựu thành công rực rỡ, sáng chói, lóa cả mắt @-) Năm con lợn, mình không ì như lợn, mà sẽ tiến lên nhanh như lợn ăn đói, vựot trước thời đại, đón nhận tương lai và có tiền xái xả láng (văn phong thay đổi thực sự đột ngột, đó cũng là một phong cách!):D >:-D< :x

Mừng năm mới, xin mời các bạn gần xa đến với buổi đi chơi đầu năm, tổ chức vào hồi:
8h00 sáng mùng 5 Tết, tức 21/2/2007.
Nội dung là đi thăm các thầy cô và ăn uống đập phá.:|
Các bạn cho ý kiến cái!;))

Thôi, chào thân ái và quyết chiến quyết tiến quyết thắng quyết bắng nhắng dưới trời nắng B-) :smoking:
Vũ.

Xin chào toàn thể quý vị và các bạn, các đồng chí chiến sĩ, chiến hữu chiến binh, :x

Nhân dịp Tết đến xuân về mà lại là xuân con lợn:mad:), thính phòng mà nói thì là Xuân Đinh Hợi 2007 (lưu ý là không có xuân Giáp Hợi,Mậu Hợi...;))), mình vào đây chúc mừng các bạn.

Như các bạn đã biết, sau 20 năm đổi mới, đất nước ta đã có những bước chuyển mình mạnh mẽ.=D> Từ những năm 1995-1996, thế giới đã luôn ca ngợi "Việt Nam đang vỗ cánh!". Mặc dù 10 năm rồi vỗ cánh, chúng ta vẫn chưa cất được cánh, nhưng mình tin rằng, sau APEC, sau WTO, sau hàng loạt sự kiện hội nhập (;;)), chúng ta sẽ có những cơ hội mới, vận hội mới.

Từ tầm vĩ mô, mình chuyển sang vi mô: Lớp ta qua các năm, theo sự chuyển mình của đất nước (nói thế để thấy sự kì vĩ của lớp ta B-)), đã có nhiều thành quả thành tựu thành công rực rỡ, sáng chói, lóa cả mắt @-) Năm con lợn, mình không ì như lợn, mà sẽ tiến lên nhanh như lợn ăn đói, vựot trước thời đại, đón nhận tương lai và có tiền xái xả láng (văn phong thay đổi thực sự đột ngột, đó cũng là một phong cách!):D >:-D< :x

Mừng năm mới, xin mời các bạn gần xa đến với buổi đi chơi đầu năm, tổ chức vào hồi:
8h00 sáng mùng 5 Tết, tức 21/2/2007.
Nội dung là đi thăm các thầy cô và ăn uống đập phá.:|
Các bạn cho ý kiến cái!;))

Thôi, chào thân ái và quyết chiến quyết tiến quyết thắng quyết bắng nhắng dưới trời nắng B-) :smoking:
Vũ.

Uầy, đúng là năm con hợi, vào đọc bài của bạn Vũ, mình gần choáng:)) Dạo này bạn ý hơi làm mình sửng sốt bởi những "vận hội mới" và những công cụ kinh tế vĩ mô. Trùi, bạn bí thư nhà ta, thật là kinh khủng các bạn ạ.

Còn về việc du xuân nhà ta, iem cứ đề xuất là 9h mùng 5 Tết, trước Ams cho nó truyền thống cổ truyền dân tộc, nhể;))

Nhân tiện đây, iem xin chúc cả nhà 1 năm mới thật nhìu nhìu may mắn, vạn sự như mơ, tỷ sự bất ngờ, triệu triệu hạnh phúc, nhể;)) Iu cả nhà nhìu nhìu:)X)mũ 34 các bạn nhé.

Mùng 1 Tết, sau 1 chuyến tour đường dài, dài về quê lần 1st bằng xe máy.
Thân ái,

Iu,
Hoàng Dương

CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!!!
:drummer: :guitar: \:D/
tớ chả biết chúc gì, nên cứ chúc năm mới thôi nhá :x :x :x

Hẹn gặp các bạn vào mùng 5 này >:-D< :* :x

chúc mừng năm mới, hi vọng năm nào đó được về ăn tết với mọi người :x

Uh :(( k biết bao giờ mới được về ăn tết với mọi người đây huhu :( Mọi người kể tình hình Tết nhất ở nhà thế nào cái :| Hix hôm nay tớ mua 1 cái bánh trưng với giò hết $15 :(( mà ăn bánh trưng thì chán ơi là chán :(( giò thì cũng tương tự :( giò lụa mà k thấy lụa gì hết =)) Ôi nhớ nhà quá :((

Hic hic thương những đứa ở xa quá, thương em quá Nguyệt Minh ơi. Hay để hè về ăn bù bánh chưng vậy, được không?

:D:D Tết này mình đến ăn Tết ở nhà một bạn Việt Kiều học cùng trường từ sáng thứ 7 đến chiều Chủ Nhật:D Xong đến nhà thờ rồi dự một buổi tiệc chúc mừng năm mới cho cộng đồng người Việt Nam ở đây :x No căng bụng:shy:

Chỉnh sửa lần cuối:
tết mình làm bún thang ăn, có thêm ít bánh chưng, bánh tét, với dưa món nữa nên cũng ấm cúng, chia sẻ với cả lớp cái tết thứ ba xa nhà của mình hì hì... mong mọi ng ở vn nghỉ tết vui vẻ, còn những đứa ko về nhà được đừng buồn nhiều nhé, mình thông cảm lắm...

hôm qua vừa đến nhà BT, Đức với Toàn chơi, bố mẹ ở nhà cũng mạnh khỏe vui vẻ nhưng nhớ mấy đứa lắm :D có thời gian thì gọi điện về nhà nhiều nhiều cho bố mẹ phấn khởi :D

cảm ơn mọi ng nhóm mình nhé... hôm nọ cũng nghe Minh nói là sẽ qua thăm nhà mình rồi, cảm động quá, nhóm mình thật là tuyệt vời... các bố mẹ ở nhà thấy mọi ng đến chắc cũng vui lắm nhỉ. nghe kể thấy tội nghiệp các cụ quá hic hic...

Hehe, BT ăn Tết ở Cali cũng là đầm ấm lắm rồi :) Dù sao đồ ăn cũng k thiếu :p mà lâu lắm rồi k nói chuyện với BT nhỉ :-S để hôm nào tớ call phát ;))

Vừa đi chơi với lớp về. Vui lắm :-B Vui quá, nên bây giớ thấy thật là tiếc :-s

:-S tiếc à :(( thế đi chơi nữa cho đỡ tiếc nhé!!! :(( huhuh

Ở nhà hôm nay cũng 6 Tết rồi nhỉ :( hic qua nhanh thật :-< huhuhu thế ảnh iếc đi chơi với cả lớp đâu rồi :(( tường thuật của bố cũng đâu rồi luôn? :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh hâm b-) lúc nào cũng nhặng xị >:) tớ up cái duy nhất tớ có lúc này lên rồi đấy >:)
ngủ nào i-)

Back
Bên trên