Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

chắc tớ k về đâu Trần ạ :p để xem tình hình thế nào chúng mình gặp nhau nhé :> hichic ở Sing được về nhà liên tục, lại còn được ăn Tết nữa :(( huhuhu sướng quá!!! Lúc đấy mình đang cong đuôi lên để thi :D

ý là kụ Trần với Tú sang đấy, phải không??? :)) Thật ra thì mình không định viết chữ "phải không" >:)

@Minh:uh, ở SIng cũng gần mà, ở đây cũng kô có kô khí tết nữa. Tớ cũng có mid term test đúng đợt đó nhưng mà cứ về thôi.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa xem ảnh của em Trần Mai với em Tú trên Album của lớp Anh 1 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh nhanh quá :p Hichic Trần với Tú đúng là nổi bật trong các bạn ở NUS :(( Xinh quá đi mất :x :x :x Nhìn 2 bạn tớ cũng muốn ngất ngây luôn :p :)) :x :x :x Càng xem ảnh càng yêu lớp mình :D

Sao NgM thanked một đống bài thế kia? ;))

Ảnh của bọn NUS vãi cả choáng và vãi cả tráng B-) :smoking:

hé hé tết này còn có Trần với Tú về nữa. Lớp mình nhớ đi chơi nhé. Đợt vừa rồi về nhà không được đi chơi với lớp mình
À, hè này ở Mỹ có bạn nào kô về kô :"D

Vui nhể. Tết này đi chơi nhớ. Trần yên tâm Trần ạ,. lần này không hoành tráng không được, Trần nhỉ;)

Uầy, ảnh mấy đứa NUS đẹp vãi :D:D

:drummer:

Trần Mai với Tú có video bọn ấy dance bài Buttons up lên đi:D:x

uh :D send cho tớ để tớ cho nó vào trang chủ của lớp mình luôn :D

Chen lời các bạn bàn về NUS, bọn tớ - Việt Nam- cũng đang có một chủ đề nóng: Nguyễn Dương, Kụ: Bao giờ thì đổi chữ ký? >:) ;;) ;)) :)) =)) (bà ơi, không liên quan đến bà nhé!:smoking:)

hehe đú theo các bạn tớ cũng vừa up ảnh lên xong :"> hehehe hôm qua thì gió kinh khủng :(( gần -40 độ C lúc đêm, sáng nay ngủ dậy thấy cả trường trắng xóa :D thế là vác máy ảnh đi chụp :"> hehe

ai za, xem đống ảnh của trần với tú đã mắt thật đấy <:p . tình hình là các bạn nhà mình thì rất xinh và mình cũng có lời khen cho các anh zai nus đấy ;))

Tình hình là: lật lậi gần 100 bài gần đây thì ko thấy cả 2 đứa đấy đâu nên ko biết chữ ký bọn nó thế nào :| Bỏ bê topic /:)

Đồng chí này là Phùng Đức Tuấn àh. Làm mình sớt google có tên mình ở HN-ams, hơ hớ

8-} Choáng, bố mình đi nhân bản vô tính á :-s Hôm trước vừa thấy một cu là Phùng Đức Tuấn Cương :| Hôm nay lại mọc ra một bố này nữa :-?

Vui phết :mrgreen: Chưa thấy thằng Phùng Tuấn Đức thứ 2 là được :smoking:

:drummer:
Cu hơi bị hay đấy. Tuổi trẻ tài cao nhỉ. Hôm nay vui tính search google xem mình có tên trên google không. Thấy tên ở Hn-ams, tưởng có bạn bè thương nhớ. Ai dè bị gọi là "cu "

Back
Bên trên