Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

thằng ôn toàn chi 50% cho chuyến máy bay thì tao đi ngay:)) tao thấy cúc phương cũng được, không cần cả cái nhà sàn to đùng, có mấy cái nhà ở phía trên, thuê cái đấy cũng được. mà nói chung là tao thích đi núi, cho nó mát mẻ, chị em đỡ bị đen da...

ờ núi thì đi Ba Vì cũng được đấy, em vừa đi về. Nhưng mà đi mấy chỗ đấy mà muốn đi 4 ngày thì sợ hơi chán, 2 3 ngày là ok rồi :D

Hay mình chạy một lèo phía bắc. :| Đi từ Núi Cốc (Thái Nguyên) sang phía đông qua một đống nơi và kết thúc ở Hạ Long, Quảng Ninh. :| Để tao hỏi chi tiết lại cái tour này. Nếu tour chỉ có chúng ta thì tha hồ mà biến nó thành tour theo ý mình :|

Ôi ôi, mấy ngày ko lên chả biết bà con bàn tán chuyện đú đởn mùa hè xôm tụ quá nhỉ ;;) ;;) b-) Cho mình ý kiến với. Tóm lại là theo mình thì đi đâu cũng vui hết, miễn là có mọi ng đi cùng hehe. Nhưng mà đi đâu xa xa được tí thì sẽ hay ho hơn đấy, tại vì lâu lâu mình mới có mặt ở VN được một lần :(

Ko ai ủng hộ SG ah? :-? Có vẻ hè này mình phải đi làm trong SG 2 tháng, nếu mà kết hợp được với chuyến đi thì hay đấy :x

Tour phía Bắc nghe cũng được, nhưng mà đi kiểu gì? Kiểu đi bụi khoác ba lô ở nhà sàn hay là kiểu sang trọng hơn một tí: ở khách sạn? Mình thích kiểu thứ hai ý vì mình ngại khó ngại khổ lắm :( (ngại nhất là ko có restroom sạch sẽ :(()

mọi ng bàn tán đú đởn ở đâu thế ?

O hay, bai thi ko doc hoi 1 cau nhu roi tren troi xuong y nho B-)

hehe, lâu lắm mới vào đây :D lớp mình bên này đi học hết chưa? Mà có ai lớp mình còn giữ cái đĩa nhật ký/ ảnh lớp mình k nhỉ? Send cho tớ cái! huhu mấy tháng trước giở cái CD ra thấy bị thủng 1 lỗ mới khủng chứ :(( :((

chuyện, ai như mày!!!:)) tự nhiên nhớ lại hồi xưa vào box của các khóa trước, vắng đìu hiu heo hút, chả bù cho box mình, vẫn nhộn nhịp dù không được như hồi còn đang học. à cho hỏi tí, bồ chính nhà mình ra sao rồi? sang Anh không hiểu làm gì rồi???

bồ chính sang đến Greenwich (?!? :-?) thì gọi ngay tao đang online, nhờ gọi điện về cho mẹ nó để bảo nó sang đến nơi an toàn. :-B Lúc đấy nó đang ở sảnh của cái khách sạn mà nó phải đi bộ dưới mưa mới đến và phải chờ đến 2h chiều mới đc phép check in.:-?? Nó bảo là đang ngồi viết email nhưng mà tất cả những người có khả năng nhận email từ phía HD thì hiện tại vẫn chưa nhận được cái nào. :-?? B-) Vậy HD viết email cho ai?
Đây chính là một câu hỏi :-B :D

và cái post trên của mày cũng thật là một bài post đấy vũ ạ!! nhân tiện thông báo bà con biết, những ai hâm mộ thơ của tác giả ta đây, nu-ba-ga-chi (chả hiểu có đúng không:-/), sẽ còn phần tiếp!!! hahahahahahaha....:D

nu-ba-ga-chi thì tao không biết! :-B Nhưng nếu cái thằng tác giả đấy (tức là mầy đấy Minh ạ >:)) mà có ý định đặt cho nó (vẫn là màyB-)) một cái bút danh với hàm ý là "Hãy đợi đấy" theo phim hoạt hình của Nga thì nó phải là Nu-pa-ga-đi viết là: ну, погодй!
Còn V/v (tức là về việc:|) mày có thơ mới, thì tao công nhận là tao mong chờ :-B

thằng Toàn có cái mặt ;;) trông điêu vãi, vừa điêu vừa "đix" :p

Còn không, thơ tao sẽ còn nữa, chờ tao có hứng đã, tao sẽ lấy bút danh là chuột nhắt, hay là cái gì đó tương tự:D tao phởn quá, là lá la... la lá là... hàhàhà!!!

Gớm, già rồi, sập gụ tủ chè mà còn đĩ mồm nhờ :-B

Hehehe, thông báo với cả nhà là Hoàng Dương sang bên Anh giờ đang chơi bời vui vẻ lắm :D Nga vừa upload ảnh lên Album lớp đấy :D Giang cũng vừa mới gửi ảnh xong, nhiều lắm :x để tẹo nữa upload ảnh lên luôn :> Mọi người vào xem Bồ Chính nhà ta xí xớn thế nào nhé =))

sướng nhẩy, em cũng muốn đi UK chơi :"> em sợ ở nhà nghe bạn Minh làm thơ lắm :">

Back
Bên trên