Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

tao cứ tưởng cái dấu ở chữ cuối của dòng thứ 3 là dâu huyền :-ss >:) :D

Xin cám ơn xin cám ơn :">

Con thật là dơ.

Cả nhà ơi: tớ xin lỗi hôm nay k đi cùng mọi người bắn được. Tại tình hình là mình hẹn Cô Thoa qua lấy đồ cô gửi cho chị Linh, rồi lại qua Hội Đồng Anh brief phát. Rất xin lỗi cả nhà:( Cả nhà bắn nhau vui vẻ nha:X

À quên: cảm ơn cháu mình phát nhể;)) Chúc mừng sinh nhật Bảo Thư:">

Hic hic bây h mới mò lên đây, thấy mọi ng chúc mừng nhiều mà cảm động quá ^^ :(( :(( :(( Cảm ơn cả lớp rất nhiều, mọi ng vẫn đáng yêu và tình cảm như ngày nào nhỉ, ko quên được :x >:-D< Đọc những dòng này mà thấy có lỗi quá, mọi ng thì vẫn yêu quý và quan tâm đến mình mà mình chẳng làm được gì cho mọi ng hết :( Chẳng bao h tham gia được một cái gì với mọi ng ở nhà, chỉ biết ngồi đọc bài mọi ng post thôi... Xin lỗi và cảm ơn cả nhà rất nhiều :x

@ Bố: ui nghe kể về những lỗ nực của bố con thấy cảm động dưng dưng nước mắt, xin đa tạ tấm nòng chân thành của bố, yêu bố dất nhiều :*

@ Ông: :)) ôi trời đất ơi, cái bài thơ của ông quả là ko tick hay ko được :)) đúng là thiên hạ đệ nhất thơ sinh nhật =)) Cảm ơn ông nhiều lắm, cũng mong ông sống vui vẻ bên đó nha :x

@ chị Dương, Ly, Nguyệt Minh, Ánh Dương: cảm ơn tất cả lời chúc của mọi ng nha :* Toàn những lời chúc mình rất ước mong bấy lâu ;;) Hi vọng thành sự thật hết nhỉ :p Yêu mọi ng >:-D<

tao cứ tưởng cái dấu ở chữ cuối của dòng thứ 3 là dâu huyền :-ss >:) :D

Nó gọi là thơ Bút Tre í mà :"> Sao cứ bới móc thế :"> Tao trong sáng cực O:)

Mẹ đã viết:
Con thật là dơ.

Sao mẹ bảo con dơ /:) :| :(

@ Thư: >:-D< có gì đâu >:-D< ông chả quà cáp gì >:-D< có dăm ba chữ đấy thôi :p tấm nòng nà trính mà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay mới lên đây xem :) chúc mừng sinh nhật BẢo Thư nhé :)

Chào mọi người nhé! Tớ đi đây :( Thôi hẹn năm sau gặp lại mọi người vậy ;) Chúc cả nhà vui vẻ đi chơi tùm lum nhé :x Yêu mọi ng nhiều :x

Mọi người ơi, vấn đề là tớ đang muốn liên lạc với Hoàng Dương quá mà mất xừ số điện thoại nhà hắn rồi. Ai có cho tớ xin cái :D

084-511-0752

:D
Chúc bạn Xi Xi may mắn với vụ việc nào đó với bạn Bà Tớ! ;))

À quên đấy, Chào Ng Minh nhé :-h Thượng Lộ Bình An:D Bố định đến ăn cơm nhà con hôm nay đấy chứ, nhưng do tiếc tiền xăng nên đi về :"> Hehe... Sức khỏe dồi dào sang năm lại về chơi chụp ảnh với mọi ng con nhé :-h

Hụt mất vụ đi ăn trưa với con và với con MHg. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hix hnay định nt chào couple mà máy hết tiền :( bon voyage couple xinh nháaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...:x:x:x:* năm sau về chúng ta lại đi ăn cháo ;;)

>:-D<

NM đã đi rồi cơ à >:-D< Bon voyage con nhé :x Nếu có dịp ông với con gặp nhau ở đây >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
hè về không NM, hè này xem ra cũng có nhiều đồng chí về đấy. Thằng Minh chuẩn bị rượu chè đi nhé >:)

Uh đúng rồi đấy, hè này về sẽ có nhiều chè chén :smoking: Đang định rủ nhóm mình đi phát xuyên Việt, hay ít nhất cũng 1 tuần Sài Gòn, chưa biết ý kiến bà con ra sao, hè hè, có điều đồng chí Minh xem chừng chị nhà khó lòng cho phép, ai da......... :-?

:)) Trang thì làm gì được thằng Minh :"> Cùng lắm là cau có một lúc thôi :mrgreen:

Đi chơi điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !!! Đi ăn nữa :"> ăn nhiều nhiều vào :">

Đố biết từ gì vừa to vừa be? :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng đức về đây mà nói thế với trang nhé. Đi đâu gần gần thôi, sài gòn hơi xa quá, tầm 4 ngày như sapa là đẹp, làm sapa reloaded cũng được.

To be :|

:)) Sapa nữa à :)) thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao lên Sapa 5 lần rồi :|
Đi Tam đảo hoặc Cúc Phương đi. Mà được thì vào luôn Nha Trang. Nhưng đi vài ngày thôi vì tao còn phải đi làm :(

hê hê, lên TĐ thì ở nhà thuê khách sạn ở cho sướng anh em ạ :">

Cứ bình tĩnh mình sẽ nghiên cứu địa điểm nhé :"> từ giờ đến hè còn lâu mà :)) tóm lại anh em ta chỉ cần chỗ nào ăn ngủ đàn đúm được với nhau cho qua ngày thôi í gì :))

anw đi Nha Trang rất là hay đấy :| chịu khó đi tàu thì không tốn $$$ lắm đâu :D

Back
Bên trên