Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Hôm đấy bận rồi, không được. :-B Cháu phải chạy sô kiếm tiền ăn chơi đàn đúm *tý thì viết thành đàng điếm >:)*

Hôm sau đấy đi, tức 9/1/2007;;)

À, vừa đi chơi với Trần Dương về, sẽ up ảnh ngay trong hôm nay B-) Các bạn đón xem và bình luận trên album lớp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe tình hình là hôm nay bất chấp môn Luật đại cương khó nhằn mình vẫn đi đú các bạn ạ :">

@CM: I'm in love with coconutttttttttt luv ya luv ya luv ya :*:*:*:*

Đúng rùi đó, đi luôn mùng 8 đi, để Nguyệt Minh còn đi cùng chứ.
Mình có thời gian từ chiều đến tối, mọi người nghĩ sao nếu đi ăn uống và karaoke???

Đâu? Ảnh đâu? Cái sự rất nhiều ảnh là đây hở?

Zz: :x :x

Hic mạng ở VN bây h vẫn chậm kinh khủng :( bố xem có upload đc ảnh k đi :D con cũng muốn xem ảnh :x

Thế cuối cùng hôm nào lớp mình đi chơi đây ;;) mùng 8 hay 9 đều được cả :x

Minh nhớ đấy b-) k lúc đấy lại kêu là còn fải xem 8-| >:)
nói chung ngày nào cũng đc thôi, tớ chán mớ đời cái đống sách vở này rồi :)| mạng thì fập fù :)| ở nhà chán thí mồ mà k dám đi đâu :(:)(:)((

Lên album xem ảnh nào \:d/ \:d/

:drummer:

Ừ ở nhà chán thật cho nên tớ khuyến nghị là chúng ta (áp dụng với những người ở nhà:-B>:)) sẽ tụ tập vào một buổi và chơi vui theo xu hướng vui chơi. :D Cụ thể như sau:
Thứ hai, ngày 8 tháng 1 năm 2007 (thứ hai tới đấy), tất cả tập trung tại cổng trường Ams lúc 15h00 (hay còn gọi là 3 giờ chiều đấy ;;)) để đi vui chơi (dù không có trúng thường ;)))
Về hoạt động của buổi đó, xin đưa ra hai lựa chọn:
  1. Đi làm một trò gì đấy --> Đi ăn lúc 6h tối --> đi hát Karaoke từ 8h tối đến khi về.
  2. Đi hát karaoke luôn --> Đi ăn lúc 6h tối --> Lượn vè vè ngoài đường hoặc quanh hồ (HD bảo thế) từ sau khi ăn xong đến khi về.
Các ghi chú:
  • trò gì đấy tôi đang giới thiệu đi trượt patin hoặc chơi bowling hoặc đạp vịt trời rét hoặc vào trường chụp ảnh một cách rẻ tiền
  • đi ăn được giới thiệu là đi ăn lẩu hoặc lại Xi-măng (sea monk = hải sư)
Xin các bạn nhanh chóng cho ý kiến để tớ còn sắp xếp lịch riêng nhé :-s Tớ cũng bận bịu lắm nhưng phải hy sinh vì mọi người vì thứ ba HD bận /:) (sao nó không hy sinh mà bắt mình :(( Độc ác :evil:)
Ai thích làm trò gì nữa thì nhanh chóng ý kiến *ý kiến thì các bạn nước ngoài cũng được quyền*. :-B
Suggest thoải mái nhưng không được suck Jess. >:) :twisted:

Ừ ở nhà chán thật cho nên tớ khuyến nghị là chúng ta (áp dụng với những người ở nhà:-B>:)) sẽ tụ tập vào một buổi và chơi vui theo xu hướng vui chơi. :D Cụ thể như sau:
Thứ hai, ngày 8 tháng 1 năm 2007 (thứ hai tới đấy), tất cả tập trung tại cổng trường Ams lúc 15h00 (hay còn gọi là 3 giờ chiều đấy ;;)) để đi vui chơi (dù không có trúng thường ;)))
  1. Đi làm một trò gì đấy --> Đi ăn lúc 6h tối --> đi hát Karaoke từ 8h tối đến khi về.
  2. Đi hát karaoke luôn --> Đi ăn lúc 6h tối --> Lượn vè vè ngoài đường hoặc quanh hồ (HD bảo thế) từ sau khi ăn xong đến khi về.
Các ghi chú:
  • trò gì đấy tôi đang giới thiệu đi trượt patin hoặc chơi bowling hoặc đạp vịt trời rét hoặc vào trường chụp ảnh một cách rẻ tiền
Xin các bạn nhanh chóng cho ý kiến để tớ còn sắp xếp lịch riêng nhé :-s Tớ cũng bận bịu lắm nhưng phải hy sinh vì mọi người vì thứ ba HD bận /:) (sao nó không hy sinh mà bắt mình :(( Độc ác :evil:)
Ai thích làm trò gì nữa thì nhanh chóng ý kiến *ý kiến thì các bạn nước ngoài cũng được quyền*. :-B

Ơ cái lớp này. Phản hồi ý kiến đê!:-B

hì hì :D đồng ý :)) con thấy đi hát hò rồi đi ăn uống được đấy :p

TA: Tớ chỉ "còn phải xem" khi có người rủ tớ đi thôi :D còn tớ rủ đi thì chưa bao giờ ;) Yên tâm nhé :D

Ko được X( Ko có xem xét gì cả X( Bảo đi chơi là tất cả phải đi X( Đứa nào ko đi oánh hết :| Vớ vớ vẩn vẩn :| Lúc mà đi chơi đc thì đếk đi :| Đến cái lúc ko đi đc nữa thì đập đầu vào tường nhé /:)

Ơ, mình mà không onl thì chả bao giờ bít các kế hoạch chơi bời.

Thứ 2 vẫn giữ ý định tụ tập chứ, mọi người?
Chiều lớp mình đi chơi bowling đê, rồi đi ăn (ăn gì không thành vấn đề, miễn là có thứ để ăn), rồi đi hát hò, rồi trên đường giải tán thì lượn lờ hè phố một tí...
Ý kiến của mọi người thế nào nhể???

uah. bọn NT là đồng í hết rồi nhá. mọi ng` cứ thế mà làm :x

Các ghi chú:

Tớ là tớ rất phản đối bạn Vũ vì vu oan tớ như thế:(( Oan k chịu được. Đây là "ý trí" (trích nguyên từ những j bạn Vũ viết bẩn trong sách pháp lý đại cương của tớ) chung của tất cả mọi người để cho tiện, giữa lúc thi cử căng như dây đàn thế này. Các bác nhể;))

Tớ đồng ý 100% với bản kế hoạch bạn bí thư lớp mình đưa ra. Cấp trên chỉ đạo đường lối như thế, b h chỉ là chúgn ta tiến hành thế nào nữa thôi, các đồng chí nhể;))

Tớ hỏi thêm là các bạn về có muốn qua thăm cô Hạnh luôn trong hôm đấy k? Có thể chúng ta đi luôn, nhể;)

Thân ái,
Hoàng Dương

Thông báo

Xin chân chọng thông báo với cả nhà 1 tin sốt dẻo là: tháng 1 này (16/1- 22/1) em được may mắn sang London, Anh tham dự "greenwich conference". Sau thời gian diễn ra hội nghị, em có nhân cái sự tiện thể sang Đức vài ba ngày (23/1-26/1) để "tham quan, tìm hiểu về văn hóa và con người Đức thân thiện, mến khách" (trích nguyên văn từ thư xin visa vào Đức:D)

Tình hình là do thời gian eo hẹp và nguồn ngân sách có hạn, nên dự kiến sang Anh em chỉ ở lại chủ yếu ở London. Do vây, rất mong các bác ở ngoài London ra sức thông cảm cho em không đến tận nơi thị sát tình hình học tập, sinh hoạt tại địa phương được:D Em sẽ free ở London trong ngày 22/1, các bác tiện thì lên chơi với em, nhể;)) Em mang theo tấm lòng Hà Nội chân thật, và 1 trái tim Anh 1 ấm nóng, rất mong gặp được các bác nếu điều kiện khách quan cho phép:D

Em hiện tại là sẽ chắc chắn gặp được Nguyễn Giang, Bảo Ngọc và Thúy:p. Bởi vậy tình hình là các bác ở nhà có nhu cầu thăm nom thì cứ tự nhiên liên lạc. Phí vận chuyển sẽ theo thỏa thuận đôi bên:D Lời đề nghị ký kết hợp đồng này có hiệu lực đến hết ngày 15/1/2007 (dương lịch):D (tranh thủ ôn tý pháp lý mai thi phát)

Iem xin hứa sẽ chụp nhiều và post lên những tấm ảnh thấm đượm tinh thần hữu nghị VN- Anh- Đức nầy:D

Iem xin hết thông báo,
Thân ái,
Hoàng Dương

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đã thông báo và bạn Trần Dương cũng đã quán triệt tinh thần và nghị quyết của trên, vậy hẹn gặp lại các đồng chí và các bạn vào 3h chiều mai tại trường. Sự hiện diện của các bạn là niềm vinh hạnh cho tất cả chúng ta :">

Ôi mẹ ơi >:-D< Giỏi thế :x >:-D< Sao mẹ lại đc đi >:D< \:d/ Sướng vật \:d/ con đi với =P~

Thế mai tớ có được đi ko :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Congrats học trò phát hè hè :D. Thế mà không sang tầm giữa tháng 3 không khéo lại gặp được nhau :(

Back
Bên trên