Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

hì hì, cái giao diện nì của HAO đẹp thí :x
may mà hum nay lớp mình k đi dạo các bạn ạ, tắc kinh khủng, đi thể nào cũng bị lạc mất nhau 8-}

nhưng mà vào đây là để wish mọi người 1 Happy X'Mas nha >:-D< :* :x
:drummer: :guitar: :)>-

Ờ, ghé vào là để chúc mừng sinh nhật soulmate cái:-B Giờ này chắc chẳng giáng sinh với giáng tử gì nứa đâu:D Mấy cả năm nay mình hơi mất hứng. :"> Thành ra là mình chỉ xin chúc mừng sinh nhật CM và chúc cả nhà ăn sinh nhật CM thật là rẻ tiền :)) :p Thôi mình té đây!:D

MÌnh té xong thì mình nhớ ra.
Co bather của mình cũng sinh nhật ngày này các bạn ạ
Mình đành viết ngay một bài thơ thật nhiều chữ
Chúc cho bạn ý có một sinh nhật thật là xa hoa!!!:x

Viết xong nhớ ra bạn Chi Mai
Chưa có quà sang, chắc cổ đang dài
Mình bèn viết ngay một bài thơ khác
Kết hợp với khổ trên thành một bài:x

Đến đây mình mới chợt nhớ ra
Bài thơ chưa có tựa đề à?
Mình vui vẻ điền tựa đề vào cuối:
"Một bài thơ gồm có hai bài đánh số 1, 2, 3" !!!

Ký tên: Tác thật (chứ không phải giả!!!)B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay! Thật không uổng công tớ vào GAP tìm áo len rẻ tiền cho ấy :x

chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ :X..sắp được gặp mọi người rồi :D
@Vũ: áo hơi bị sành điệu đấy..CM nhờ?

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật Chi Mai nhé!!! Vừa xem ảnh của CM, Dương, với Đức xong :D đẹp thế k biết :x ở NYC đấy à? :p

Oh hình như hôm qua mình cũng có 1 chùm bóng giống CM ;)) CM ơi chúc mừng SN CM nhé!!! Lúc CM đi ko kịp nhắn tin chúc đủ mọi điều, bây h nhân 1 cái dịp đặc biệt 3 ngày trước là SN Đào Giang, 2 ngày trước là SN Thúy, 1 ngày trước tức hôm qua là SN tớ, và hôm nay là SN Chi Mai tớ xin chúc CM mọi điều tốt lành nhất, cố gắng nhé CM!!! ;) :x

Kike thật bon chen :)) khi nào SM nhớ báo tớ để tớ bon chen với ;))

Co-bather:tấm lòng của tao đã đựoc thể hiện dưới post của mày rồi :x :x :x

Công nhận ảnh rất đẹp :x :* Trần Dương về nhanh nhanh, làm 1 vụ thật sự, chứ ko bị hụt như hôm qua >:D<

PS: nhân tiện cám ơn mấy bạn đã gửi off cho tớ nhé!!! có gửi lại rồi :D yêu mọi ng` nhiều >:D< :x :* mấy hôm nay đúng là Love is all around :x :x :x

cobather đã viết:
Oh hình như hôm qua mình cũng có 1 chùm bóng giống CM CM ơi chúc mừng SN CM nhé!!! Lúc CM đi ko kịp nhắn tin chúc đủ mọi điều, bây h nhân 1 cái dịp đặc biệt 3 ngày trước là SN Đào Giang, 2 ngày trước là SN Thúy, 1 ngày trước tức hôm qua là SN tớ, và hôm nay là SN Chi Mai tớ xin chúc CM mọi điều tốt lành nhất, cố gắng nhé CM!!!
Thế thì tao nên chúc mừng sinh nhật chị Đào cái nhờ :)) Chắc chị ý vừa mổ xong, không vào đây thank bài viết của tao được ;)) Chờ tý nữa chắc là sẽ rút gương lươc từ tay áo trái ra, nên cũng không có thời gian để mà thank mình đâu :)) =))

Soulmate đã viết:
Hay! Thật không uổng công tớ vào GAP tìm áo len rẻ tiền cho ấy
dì đã viết:
chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ :X..sắp được gặp mọi người rồi
@Vũ: áo hơi bị sành điệu đấy..CM nhờ?
Thế hà? Thế thì con mong chờ dì về lắm đấy >:) Để đoán xem có phải áo len dài tay hở nách mặc với quần dài cao cạp không? ;;) B-)

Muộn mấy ngày rồi nhưng ở vẫn phải vào chúc mừng sinh nhật cosleeper của tao cái >:-D<

HAPPY BIRDDAY >:-D< :beerchug: :">

:drummer:

À, mà tao cũng biết cái áo sành điệu của thằng Vũ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
đang ở vùng xa xôi hẻo lánh, rừng sâu nước độc, mãi mới mò lên được mạng. Chúc mọi người GS vui vẻ dù hơi muộn màng
Chúc mừng SN CM luôn :D, how'd the nose peirce go? U wanna show us some pictures?

Cái áo được gọi là sành điệu :-s Cái khuyên mũi :-s Soy Sauce :-s

Tất cả đều làm mình sợ hãi :-ss

mèng, máy nhà tớ hum qua k vào mạng đc :(( X(
vừa vào xem ảnh sinh nhật Dương và ảnh của Trần Dương, Chi Mai, Đức, đẹp thí :x
Thế bạn Toàn đang ở cùng chỗ Bảo Thư ah? Mấy bạn up ảnh típ lên đi ;))
Mà tình hình là bạn Toàn có nose peirce hay bạn CM đấy :"> Cho tớ làm với :(( :x

Hehe, vào đây với multiple mục đích ;;)

Trước là chúc mừng sinh nhật toàn thể các bạn: Nguyễn Dương, Thúy, Chi Mai, và đương nhiên là cả thím Đào ;;) Hope you all had an awesome bday >:-D<

Và bạn Chi Mai thì nhận thêm lời chúc đặc biệt của mình nhé :* Stand strong darling, you'll make it through... Love you a lot >:-D< :x

Sau là thông báo với toàn thể các bạn là mình vừa đón bạn Toàn từ sân bay về sáng nay, tuy rằng có trễ khoảng... 1,5 tiếng gì đó 8-> Bây h bạn í đang nằm ngủ như chết trên cái couch nhà mình :-?? và có lẽ là các bạn sẽ được chiêm ngưỡng những bức ảnh trong những ngày tới :x

Cuối cùng, CHÚC LỚP MÌNH MỘT NOEL VÀ NĂM MỚI THẬT NHIỀU MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC >:-D< Hẹn các bạn mùa hè mình sẽ về quấy quả <:p

Còn bây h, xin chào tạm biệt và hẹn gặp lại :-h

he' he', SF với LA cứ gọi là vãi hàng cô nàng, up vài bức highlights lên nhể :D

:"> uầy, mặc dù tớ đã từng bị mắng là bon chen nhưng mà nhìn cái ảnh ko kìm lòng được :"> BT is so cool ;;) eo, tớ thích cái phong cách ấy :">

ahhhhhhhhhhhh they r so koolllllllllllll mấy đồng chí dưới DC up nốt ảnh lên cái nhờ =p~ đợi mấy hôm nữa Dương về rồi ở nhà cũng chụp ảnh đú hehe :">

Back
Bên trên