Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Có ai tên Toàn ở đây, ra cho mình điểm danh cái nhỉ, có chuyện cần bàn ;;)

hị hị mình đổi tên thành tone roài, nhưng thay mặt bạn Toàn mình sẽ đàm phán ;))

Thằng Toàn thật là bệnh đấy /:) Tao tên là Jiji, người đời kính trọng gọi là Jiji-san, đại diện cho thằng Vũ bảo mày thế! B-)

Thư gửi các bạn:

Các bạn bè gần xa bà con khối phố cùng thân bằng cố hữu thân mến,

Đầu thư xin dành vài dòng hỏi thăm sức khỏe các bạn.:-B (được 1 dòng).

Các bạn ạ, tôi đang phải trải qua một mùa đông lạnh lẽo. Nó đặc biệt lạnh lẽo khi tuổi già bất chợt ập đến có báo trước.:( Sau một thời gian lay lắt với con mắt yếu kém, tôi đã hoàn thành quá trình lão hóa. :-s Trước đây, làm việc nhà, ăn uống, đi lại, tôi đều phải thích ứng với sự mờ mịt của đôi mắt mình. Giờ đây, tôi còn phải tiếp tục thích ứng với nó kèm theo, vâng kèm theo, sự yếu kém của bộ nhá. Hàng ngày, tôi phải cầm kéo vào bữa, cắt thật nhỏ thức ăn, ăn chậm và nhai từ tốn, nún cho mềm ra rồi mới nhai được. :(( Thật là mệt mỏi thưa các bạn. Mắt mờ răng kém, còn gì để mong đợi hơn là một tuổi già đầy bi kịch. :)|

Thế nên, tôi viết thư này mong chờ sự chia sẻ của các bạn. :-B Các bạn nào nợ tiền tôi thì trả ngay, bạn nào tôi vay thì xóa nợ, bạn nào không thuộc mục trên thì gửi quà cho tôi, >:) Các bạn hãy giúp tôi có tám chín chục năm cuối đời này thật hạnh phúc và ý nghĩa. :-s Truyền thống của dân tộc ta là tương thân tương ái, lá rách đùm lá lành mà. ;;)

Rất mong chờ các bạn hay còn gọi là quà của các bạn,

Người già có tên là thằng chọi con.

Tái bút: Tất cả những khó khăn trên đều là sự thật, tôi đang đeo hàm chỉnh nha. :((Đau quá! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là couple của mình về rồi, lớp mình Noel đi chơi làm quả họp trù bị để đến Tết Dương lịch đi chơi tiếp nhỉ :">

uah, đi đi. đi 24 á ;;) để bạn Nguyễn Dương còn tổ chức sn luôn nhờ ;))

Alo alo THÔNG BÁO LỊCH CHƠI NOEL PHÁT NHỞ
Thời gian: 6h tối ngày Chủ nhật (24/12)
Địa điểm tập trung: Cổng trường Ams
Nội dung chương trình: Noel và Noel thôi:p
Dự định là như thế này: Có 2 phương án nhé:đề nghị các bạn vote cho phát nhể;))
1/ Lên Hồ Gươm: gửi xe rồi đi bộ loăng quăng trên đấy đón ông jà Tuyết, cho nó ngây thơ;)
2/ Chơi bowling: khoản này iem bóa tay, bác nào biết chỗ nào thì suggest phát hộ cái nhẩy;))

Thế,
Chào thân thương cả nhà,
Loads of love,
Bồ chính:x

Sang Mỹ chơi đi >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức tào lao, lâu ko đc ngủ mà tào lao thế à? B-)

Đi Hồ Gươn đi,lượn lờ ở đấy, nhiều chỗ ăn, lại có Chợ đêm, phố cổ, mà đi bộ thế lại chụp đc nhièu ảnh, nhìn đc j mặt nhau, chứ cứ cưỡi xe như bình thường thì chả nhìn nhau trìu mến đc mấy :)) Có 1 cơ số ng` ở HN rồi, Cố lên cả nhà ;)) chứ ko sau này còn ai với ai? :"> HD xem bn ng` đi đc đi? chỉ sợ các bạn lại công riêng việc tư hết thì buồn lắm... ; ))

Lên Hồ Gươn thì kể cũng khó đi thật! :-B Tớ cũng chưa đến cái địa danh đấy bao giờ? :-B Có phải cobather lâu rồi không tắm nên nói nhảm??? :-B

Một buổi tối lang thang toàn mua và bán và xem và mặc cả :-s Tớ có vẻ không khoái lắm. Chụp ảnh thì toàn mình chụp chứ bọn nó có chụp hộ mình được đâu :-s Hãy đi làm một hành động nào đó đi! :-s Tớ xin phát động cuộc thi chạy quanh hồ Hoàn Kiếm chào mừng ngày Noel!;;)

hehe đồng chí nào có sinh hoạt riêng lẻ đề nghị báo cáo sớm để cả làng còn biết đường toan tính nhé B-)

Lên Hồ Gươn thì kể cũng khó đi thật! :-B Tớ cũng chưa đến cái địa danh đấy bao giờ? :-B Có phải cobather lâu rồi không tắm nên nói nhảm??? :-B

Một buổi tối lang thang toàn mua và bán và xem và mặc cả :-s Tớ có vẻ không khoái lắm. Chụp ảnh thì toàn mình chụp chứ bọn nó có chụp hộ mình được đâu :-s Hãy đi làm một hành động nào đó đi! :-s Tớ xin phát động cuộc thi chạy quanh hồ Hoàn Kiếm chào mừng ngày Noel!;;)

1 là rất sợ bạn Vũ khi bạn ý xưng là "tớ". Eo ơi, kinh!
2 là: tớ xin thông báo chính thức:
CHỦ NHẬT (24/12), 6H TỐI tập trung tại cổng Ams phát nhớ!
Địa điểm: dân tình biểu quyết thế này, iem xin là Hồ Gươm, ok;)

3 là dù rất muốn thế, mẹ vẫn xin hẹn năm sau lớp mình sẽ sang Mỹ 1 quả cho nó hoành tráng, con nhể;)) Nhận không? Nhận quá chứ còn jề, nhể;))

nhân 1 cái tiện là nhà em ở ngay cạnh Hồ Gươm Tháp Rùa đánh giữa mũi :"> nên em xin phép các bác là lên đến nơi các bác gửi xe ở đâu thì gọi em ra tập trung 1 phát, còn nếu lại có chương trình ăn chơi ở vùng sâu vùng xa rồi mới xuống đến đây thì thông báo cho em một câu ạ :">

Hic, sang đây toàn ăn soy sauce thôi, không có muối, chắc hôm tới qua LA phải xin BT ít muối vậy :">

:x Chúc các bạn Giáng Sinh vui vẻ >:-D<

:x Merry Christmas:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, còn 3 ngày nữa là bạn Toàn ghé thăm rồi nhỉ ;;) Hồi hộp quá đi, gần 2 năm rồi ko gặp nhau, chắc có nhiều thứ chẳng còn nhận ra nữa nhỉ ^^ Hì hì, xuống nhanh nào >:-D<

Back
Bên trên