Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Ơ hơ, lớp mình bàn tán xôm tụ nhể;)) Mình cũng muốn tham gia. Hôm qua mình vừa về đến nơi, kết thúc tốt đẹp chuyến chơi bời UK-Đức. Vui k thể tả nổi. Túm lại là iem rất thik. Còn chuyện email bạn Vũ, đề nghị là có chỉnh lý, k oan quá. tại bên này nó quần cho: ngày 1 mưa dầm dề, ngày 2 bão tung tóe, ngày 3 thao thức cả đêm vì mất ngủ. Có kịp email cho ai đâu; các bạn thông cảm cho mình phát. Về có quà đền, nhá;))

Còn vụ đi chơi, mình hưởng ứng đấy, Nha Trang có vẻ hấp dẫn đấy:D

:| Quà đâu quà đâu =P~ Sao con ko có :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai ngày nữa Bảo Ngọc có mặt tại Việt Nam. ;)) Các bạn ở Việt Nam và không ở Việt Nam hãy vỗ tay khen bạn đi nào =D> >:-D<

hichic, Bảo Ngọc được về ăn Tết à :p sướng thế :D thế là lớp mình lại có dịp đoàn tụ rồi nhể :D vừa gặp Bảo Ngọc, vừa nhận quà của HD ;))

Các đồng chí ở nhà lịch nghỉ Tết thế nào thì thông báo để còn lên kế hoạch đú đởn nào???
Mình là mình được nghỉ từ 9/2 các bạn ạ! \:d/

Nghe lại xôm tụ rồi:D

Tình hình là chúng ta còn đón thêm 1 vị khách từ đảo quốc sương mù xa xôi là bạn Nguyễn Giang nữa cơ:D Thế mới thú chứ lại:D

Mình là mình vẫn chưa có lịch nghỉ Tết bạn ạ. Có j lớp mình lại hoành tráng thối, nhể;))

đọc tên nguyễn giang thế nào lại cứ tưởng là đào giang:)) chúc mừng chúc mừng, ngoại giao nghỉ từ mùng 1 tháng 2 đến hết 25 tháng 2, các bạn cứ tha hồ thoải mái đi.

đọc tên nguyễn giang thế nào lại cứ tưởng là đào giang
Hóa ra thằng Minh vẫn còn vương vấn với Đào Giang:D Chắc hồi xưa bị mình tra tấn nhiều quá :">

Trường mình không nghỉ tết nhưng cũng sẽ tham gia chơi bời đú đởn cùng các bạn :D

Ước gì mình bay được về đi chơi cùng cả lớp với nhận quà Hoàng Dương xong lại bay đi =P~

Bà ơi, hôm nay, ngày 31/1/2007 bà có về nhà (ý cháu là cái nhà ở Hoàng Cầu ý) an toàn không? =))

Xì-căng-đan số 1: Chuyện của Hoàng Dương. Và tớ sẽ không nói cho mọi người biết là Hoàng Dương có xì căng đan xăng đan đâu ;;) B-) Bà phải hối lộ cháu đi :))

Ước gì mình bay được về đi chơi cùng cả lớp với nhận quà Hoàng Dương xong lại bay đi =P~

Ôi ấy ơi, ấy về đi ấy:D Lâu lắm k nghe thấy tiếng ấy:(( Hè có về k ấy?

@ bạn Lý Thỏ: công nhận đọc tin của bạn mình cứ gọi là giật tờ lờ mình =)) Chết mất cái bạn Lý Nhiễm này =)) Đùa, mà mình ghen tỵ với Ngoại Giao đấy. Eo ơi sướng thế k bít. Nghỉ j mà lắm thế??

@ Bạn Vũ: cháu b-) Bà nhớ rồi đấy nhớ b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lý do để bà không thể post hai bài liền nhau là vì HAO hạn chế câu bài :-B Đã post bài rồi thì phải chờ người khác post thì mới dùng quick reply tiếp đc/ :-B

Hôm qua vừa chào Bảo Ngọc một phát.:-j Và nó thì cực kỳ rẻ tiền. :)) Thật ra là phong độ rẻ tiền không hề suy giảm, thậm chí tăng vọt.
Kiểu như người ta bật TV thì xem ca nhạc, xem phim, bét nhất thì cũng là thời sự, Cải cách hành chính... :-B Bảo Ngọc vừa về đã xem kịch Việt Nam có đoạn lời thoại thế này
"Từ ngày đưa môn đạo đức vào dạy trong trường này thì tôi thấy đạo đức của mọi người ngày càng suy đồi!"
:-?? Và bên cạnh cái giọng mị dân để phù hợp với tất cả các dạng "tâm lý và sinh học" của con người thì Bảo Ngọc còn có một nụ cười cực kỳ "bò rống". :D Nói chung, lớp mình nên đi chơi để biết thêm chi tiết về sự phát triển của con người này. :))

Ôi ấy ơi, ấy về đi ấy:D Lâu lắm k nghe thấy tiếng ấy:(( Hè có về k ấy?

:x Trong kế hoạch của tớ có dự định về. Nhưng từ giờ đến khoảng tháng 3 xem co thay đổi gì không (research hoặc internship :D). Nếu không thì hè này tớ sẽ về ^^

:x Trong kế hoạch của tớ có dự định về. Nhưng từ giờ đến khoảng tháng 3 xem co thay đổi gì không (research hoặc internship :D). Nếu không thì hè này tớ sẽ về ^^

Yeah!!! Ấy ơi, vui thế còn j? Tớ không hiểu: intern o VN hay o Mỹ? Ấy có intern thì sẽ không về hả?:-?

hé hé tết này còn có Trần với Tú về nữa. Lớp mình nhớ đi chơi nhé. Đợt vừa rồi về nhà không được đi chơi với lớp mình
À, hè này ở Mỹ có bạn nào kô về kô :"D

Back
Bên trên