Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

xuất sắc :)) trường Ams chính là nơi đã dung túng những con ng thế này đấy các bạn ạ :))

ôi giời ơi =)) mình đang ngồi trong lab nhưng k bật được tiếng nhưng mà nhìn hình thôi cũng k thể ngồi im được rồi =)) chết mất thôi =))

=)) ôi có con ma chơi/trơi, đáng sợ 1 cách rất hay đấy =))

Cái này mới đáng cười: ;)) Hoàng Dương bây giờ vãi cả kinh (eo, viết xong mới thấy tớm >:)) Xin giới thiệu với các bạn phong cách nói chuyện của HD bây giờ :)) Lưu ý những chỗ highlighted màu đỏ và in đậm =)) HD ơi là HD!

uầy, Vũ. Cháu quá đáng quá rồi đấy:(( Tình hình là phải thanh minh với các bạn không các bạn lại tưởng mình là con người không đứng đắn:p Sự tình là chỉ nói với bạn Vũ tớ mới thế thôi, chịu thôi. K tin, các bạn cứ thử hỏi các bạn khác mà xem, ờ:D Mà tình hình là lâu k vào lớp mình, có 1 tuần chứ mấy (tuần vừa rồi.. cả mệt:p) , thế mà đã thế này đây. haiz, thật là mệt đấy:D

=)) nhà mình đã bị hỏng hệ thống âm thanh n mà vẫn k đỡ đc =))
ôiiiiiiiiiiiiiiiiiii cô ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :x:)) >:-D<

Sau khi Thúy Xéo Chẻ và tên họ Ngọ bá cáo hôn sự Dương tỉ tỉ quyết định sẽ đoạn từ trốn hồng trần. Cuộc đời quá nghiệt, quá bạc, ta đây e ko cưỡng lại được nữa rồi, từ bây giờ sẽ thành tâm vào đây đi tu ở ẩn, ước moong sẽ thoát được trốn thị phi, trần tục. Hay liệu có bao giờ chỗ tưởng như thanh tịnh nhất lại là nơi có thể vùi dập 1 con ng` vốn đã bị tan nát như ta? :))
Chắc là không rồi nhỉ? :X yêu lớp mình lắm, lúc nào vào đây cũng thấy được bình yên :)

Tình hình là thật là khó đõ. Bạn Dương muội muội ơi:)) Haha. Chết mất:)) Bạn Toanh ới, bạn lại còn thế nữa. Trình tớ còn lâu mới dám bằng Ngọ tiên sinh ta, bạn Toanh tỉ tỉ ạ:D

tao chết cười, không thể ngờ được có những hình ảnh như thế này! bất ngờ bất ngờ là bất bất ngờ!!!:))

Gửi tặng cả lớp lyrics bài của cô Điệp nhê;;) Đang buồn lắm nên phải xem cô cho có tý vui :)) Và chép lại bài cho các bạn hát cùng cô:=))

Con Ma Trơi (đầu đề do người chép tự đặt)

Hôm qua tôi ra thăm đồng đêm tối không trăng sao
Hôm qua tôi ra thăm đồng đêm tối không trăng sao
Trên cây đa cao cao cao gió đưa vi vu
Trên cây đa cao cao cao gió đưa vi vu
Hình như có bóng
Người đi!

Tôi trông như kìa như có con ma trơi
Tôi trông như kìa như có con ma trơi
Trông con ma trơi trơi trơi mắt cho xanh xanh
Trông con ma trơi trơi trơi mắt nó xanh xanh
Lưỡi dài ba tấc
Trời ơi!

Tôi lăn ra đồng tôi khóc tôi kêu u tôi
Tôi lăn ra đồng tôi khóc tôi kêu u tôi
U tôi ra ngay ngay ngay mắng tới con trai
U tôi ra ngay ngay ngay mắng tới con trai
Sao mà nhát* thế?
Hả con!

Rap: cái hồi sơ tán ýdưới ánh trăng ý, thì cứ chỗ sáng chỗ tối thì nó lại gió lung lay, mà cứ ....<đoạn này không nghe đc:">>... rất là
Hồi xưa tôi học lớp Văn thì có cái lớp Toán mà thầy Hải với cả thầy Long thầy Long ý
Không Chu Văn An**
Lớp văn và lớp toán đang xuống dướii nhà trẻ để múa hát tập thể
Thế thì trong lúc đi ra múa tập thể thì các bạn ý cứ cứ núp ở bóng cây các bạn ý dọa
Thế là
Thế là sợ quá
Thế xong rồi bài hát này được ưa chuộng là bởi vì nó nói lên cái nỗi sợ hồi đấy

---
*Đoạn này nghe như nhạt thế!:))
** đoạn này đầu tiên tưởng trường làng;))

=)) dung la co Diep voi ca ng` yeu minh =))
PS: ma dao nay cung mat tich di dau het y nhi? :D

=)) dung la co Diep voi ca ng` yeu minh =))
PS: ma dao nay cung mat tich di dau het y nhi? :D

Mìh là mình công nhận với bạn Nguyễn Dương đấy:)) Phong cách Điệp nương nương, ấy nhỉ;)) Hôm nay vừa nghe bạn Vũ nhà ta biểu diễn bài ca "con ma", mệt thế;))

Mà tình hình là mình k hiểu bạn ND hỏi j ý nhở:O Ai đi đâu bạn? Cô Điệp vẫn dạy ở trườg Ams mà, k dạy Fờ-tu bạn ạ:D

haiz, k hỉu là con Dương viết khó hiểu hay là tại Hát Dê chậm hiểu ;)) theo tớ hiểu thì í Dương là mọi ng` k lên HAO mà biến đi đâu í, có fải k ;))

:)) công nhận HD nói thì "vãi cả kinh" mà hiểu thì "vãi cả chậm" =)) ôi type mấy cái chữ này ngưoợng tay quá :">

PS lần nữa là đâu hết rồi ý nhỉ? hay sắp về VN nên các baạn ẩn dật hết roồi cho dân tình nhớ nhung ;))

Các bạn ơi, các bạn đã vào topic của tuần thi thứ 3 cuộc thi tiếng hát HAO chưa ;;) hãy vào và vote cho SPIDERMAN :)>-

Back
Bên trên