Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Nghe nói thằng thủ phạm là Chinese :)) đúng là represent châu Á thật :D
Nó vào dorm tìm bạn gái, bắn chết roài ra ngoài lớp German ở nhà khác làm gọn 30 chú nữa :-ss. Mk, làm trường mình mấy cái lab hôm nay toàn bị đóng cửa từ bên ngoài :|
Kết luận: đây là vụ thảm sát trường học lớn nhất nước Mỹ từ trước tới h sau vụ năm 93 và 99

Lâu lắm rùi mới lại vào, thấy các bạn lớp mình nói về chủ đề nào cũng thật "vô đối". Mình đang down mà đọc xong lại chuyển ngay sang trạng thái phấn khích thái quá mới chít chứ!
Tình hình là mình thấy ý kiến đưa Hotel California đi thi hoành tráng đấy chứ, tiến hành đi thôi!
Mong ngày các bạn hiền về... ^.^

Hix cái tin thằng đấy vào shoot bạn gái chỉ là rumor thôi, cái đứa post trên VA cũng nói là rumor mà :chắc k phải thật đâu :| hôm qua tớ ngồi xem đủ các thể loại CNN, ABC, FOX đâu có thấy cái nào nói thế đâu :| hix giờ bật kênh nào cũng thấy Virginia Tech :(( nghe phát khiếp :((

Ông nói đúng :| giờ ra ngoài là phải có áo trống đạn :| sau đấy phải đi mua súng :-s và nếu sau có mua ô tô nhớ mua ô tô kính trống đạn :(

Update: http://www.cnn.com/2007/US/04/17/vtech.shooting/index.html

Thằng này trông mặt ngoan dã man :| thế mà giết người :(( người South Korean, loner, has Green Card :| hixhix :((

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm, sáng nay vừa biết nó là korean xong :| giờ có lẽ tránh xa mấy cu korean trường mình :|

@NM: áo chống đạn là đủ rồi :-B súng ống làm gì :-ss

Hm, tình hình là mình đang lo lắng, ko biết việc thằng này là Asian có ảnh hưởng gì tới chuyện xin visa của mình ko nhỉ :| Hè này về VN lại lên thớt đây, ko biết chừng mấy bọn Consulate lại thắt chặt quota vì mấy thằng khỉ gió này thì đúng là khốn kiếp cho mình mà /:)

hi vọng là ko :| vì thằng này có green card mà :| bọn Mỹ nó coi vụ này là domestic :(

Chỉnh sửa lần cuối:
uh uh, kiểu alien nhưng có green card +_+ Em sợ mấy người psycho lắm rồi O_O Trông hiền lành nhưng mà....O_O

Mô phật :(

hix, ko phải thế chứ /:) nếu thế thì đúng là khốn kiếp thật đấy /:)

[-o< peace

Nó có greencard nhưng mà nguồn gốc của nó cũng là từ châu Á sang :-B Nói chung hoàn cảnh cũng có nét tương đồng với international students đấy. Chỉ mong ko ảnh hưởng gì, ko thì đúng là lãng xẹt mà /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay ở lớp tớ có vụ bàn luận về "Thánh vật sông Tô Lịch" (nghiêm túc nhé, có rất nhiều người chết rồi! :|) và trên này thì Virginia Tech. : Xã hội thật đảo điên, chúc các bạn an toàn!

:(

HP gặp nhiều ng thế :))

hôm qua mình cũng nằm mơ thấy lớp mình nhưng cụ thể thế nào thì ko còn nhớ rõ. Các bạn xin đừng thắc mắc, mình đã bị bệnh già từ rất lâu rồi :">

mà em confirm điều anh Minh nói là có thật =)) dạo này ngày nào đến lớp cũng thấy Sinh viện Học viện (cụ thể là vợ chồng thằng Minh) say sưa bên chiếu bạc với hy vọng kiếm được ít tiền lẻ cải thiện cuộc sống. Đời thật bi kịch lắm thay =((

Tình hình là mình thấy bài này hay đầy: "vợ chồng thằng Minh say sưa bên chiếu bạc"=)) Bó hết cả tay:))

Tớ hỏi thật đấy :-? Nghe quen lắm mà không nhớ ra là chỗ nào :-?

Mà từ nay cả lớp cứ gọi tớ là Ly thôi nhé ;;) Tớ thích những điều giản dị ;))

ôi bó tay Ly ơi, bạn vẫn xinh đẹp như ngày nào:)) Chết mất, nghe câu này là có cảm giác như nghe giọng bạn Ly của chúng ta thật ý nhở:D

@ các bạn ở Mỹ: tình hình sao rùi bạn? Mà sao greencard là j vậy? Các bạn bảo trọng nha:) Hè về VN với chúng tớ cho an toàn, nhể;))
@ bạn Toàn và Toanh: theo mình hiểu thì hình như ý bạn Toàn k fải như bạn Toanh nghĩ. Còn ý bạn Toanh nghĩ thì mình cũng hiểu:D
Chịu mình, hnay ăn nói lảm nhảm hết chỗ:-?? Tình hình là mình đang mòn mỏi làm lại cái tiểu luận QHKT 20 trang mà máy mình đã kịp thời format:-??

Khiếp viết gì mà đến 20 trang ý à :| 20 trang single space = khoảng 40 trang double space = 2/3 cái thesis của bọn bên này lúc tốt nghiệp ĐH ý :|

Cái dài nhất tớ từng phải viết cũng chỉ được 15 trang :-B Nền GD nước nhà thật đáng sợ 8-}

đừng sợ cac ban a, o VN 80 trang nhung duoc copy & paste ca? ba`i thoai mai mien la ko viet Sources o cuoi de giao vien ko biet la duoc roi :)) that day, hom truoc to hoi Hoang Duong "ban co bi quyet j lam tieu luan nhanh ma diem cao den the?" thi ban y bao to the 8->

Minh thich may anh co Green Card lam :"> , the ma...buon lam thay...nghe dau la` co 1 anh ng` My goc Viet bi chet trong vu nay. Ma NM noi dung day, nen co ao chong dan de chong dan va nen co sung de luc no ban minh xong minh con` co' cai' ma` ban lai chu, ko thi nam khoc a?...

Voi lai la choang' lam :| , truong Áms nha minh luc nao cung di truoc thoi dai, truoc vu cua Tech Virgina 1 thoi gian rat ngan da tuyen ve si dung da`y truo`ng de tranh nhung vu tham sat kieu nay. Hom nay minh gia? nai mac dong fuc fong' vao, den cong thi bi may bac bao ve tre? va ko khoe? bao la: " may` ma vao la bi ve si ba('t day" :| mi`nh buon lam va bao la: "chau co lam j dau ma bat chau,du sao chau cung gan bo voi mai truong than yeu nay 3 nam roi? Chu nhin chau thi biet, hoi truoc chau toan xin may chu' cho chau' ra ngoai` an banh my trung con j? Bay h hang` banh my trung da bi gia?i toa?, chau van buon` lam, hom nay chau den day chi muon vao xem ve si truong minh the nao thoi chu co lam gie dau? 8-X: " the la chu y bao: " uh the may vao di,can than day" :| mi`nh cam chiec ve' xe va fong' wa? xe ga lao thang ve fia goc cay,noi ma` ho`i xua mi`nh hay de cai xe dap. Nhat. xin. cua minh :x, tu tin minh gat. cha^n cho^'ng, mo cop xe lay ra 1 cai tui nylon dung day sach vo,cam` trong cho no' co' hoc., tu tin them 1 lan nua minh dong cop xe, rut khoa va tien thang vao san truong,pho'ng ta^`m ma('t xa de^'n ta^.n san^ kha^'u co cai cot co y. Oi that la vo^ do^'i, may chu ve si hoanh trang thi thoi roi :| da^y nhe', quan` dai` xanh da troi, ao' xanh nuooc bien đậm, mu~ la 1 mau xanh kho' ta lam, tay lăm lăm 1 qua? ga^.y mau xanh cung ko de ta hon mau xanh cua mu la` may, noi chung la tat ca tren ng` deu cung` 1 to^ng mau xanh kha hop ly, ma(t. ha(`m ha(`m sac' khi', ma(t' nhin` tha(ng? ko chop',2 cha^n đứng dang. tha(?ng ta.o 1 gooc ta^m` 50-60 do (soo doo gooc naay dao đo^.ng tuy` chu', trung binh la khoang nhu the), cha hieu sao nhin may chu xong hinh anh Trương Long-Trieu Ho- Vuong Trieu- Ma Han j day lai hien len trong dau minh, mat' minh` đaỏ le^n nhu de tim` Bao Thanh Thie^n, Trie^?n Chie^u va`... .. bo^ng~ " Tot nghiep roi ve truong lam j? " ah đay roi` Cong Ton Sach day roi, may wa ko fai tim nua, đg ú ớ định trả lời la`"Em ve tham ve sy" thi cai vo^~ vai cua Cong Ton Sach da lam minh bung tinh va nhan ra day chinh la ng` thay day Toan cua minh suot nam lop 9 o HB, ng` da giup minh thi dc vao AMS :) Chua het ngo ngang`nhung cung du binh tinh lai de mo mom chao` thay^` 1 cau. Thuc su minh tu hao ve AMS lam, tu nhu? "chac chan minh se tu luyen cho em gai minh vao AMS hoc", day qua la 1 moi truong hoc lanh manh va an toan ko đo*~ no^?i :x , ko khac j Phu? Khaai Phong cua? Bao Thanh Thien. Long` phoi phoi', tran day nang am, minh tien ra goc cay, lai mo cop xee, cat tui nyloon sach vo vao, dong cop xee, gat chan chong, bop' phanh zo^` ga, fong thang ra cong, dua ve xe + 1.000d choo chu bao ve, ko que^n kem` theo 1 cau: "Hehe Cha'u chu*a bi baa(t' chu a >:) ".

AMS No1 :* A1 02-05 No 1 :* Yeu ca nha nhieu nhieu lam :*

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe nghe đồn mấy tuần (tháng?) trước có đ/c nào ở trường mình dẫn trường ngoài vào chém 1 đứa cùng lớp nên phải tuyển cty vệ sĩ về canh phòng :-? ko biết thực hư ra sao :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc bài cái dương xong chả hiểu gì cả...??? nó phóng xe vào trường, rồi lại phóng xe ra khỏi trường, mà lại ko làm gì khác cả, chung quy tao chỉ có thể hiểu là nó muốn tạo công ăn việc làm cho các bác bảo vệ, phóng xe ra rồi lại phóng xe vào, mỗi lần đưa các bác ấy 1k VND!!!??? Bái phục bái phục, Dương quả là có tấm lòng nhân hậu cao cả:))

Co bather của tao >:-D< Mày hồi xuân rồi:)) =)) Điên quá đi mất! :)) Mai có khi tao cũng thử hồi xuân vào trường chơi xem sao :))

Back
Bên trên