Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

CM ở đâu thế, Mahattan à? Để lại địa chỉ nhé, tuần cuối từ CA về có thể qua viếng thăm ;))

hic,vừa đặt vé xong. Lịch là thế này:
Khoảng 8:30AM ngày 26/12 sẽ có mặt tại LA. Chắc sẽ đến chỗ BT đầu tiên :">. Ở khoảng 5-7 ngày ở đó rồi sẽ đi thăm bạn ở quanh đấy. 15/1 sẽ từ LA bay về Hartford vậy 1-2 ngày cuối quay về chỗ BT được không. Does it work for ya? Thanx in adv :x

Viết một bài với mục đích khoe hàng: AVATAR của mình rất đẹp :)):D>:) ;;);)) :x:*>:-D<

4h20: online post bài :|
4h27: bạn gọi ko rep -____-

Trong ảnh có ai kia :| CM, Zz, Minh, Vũ với đứa nào bon chen thế :D

Đã đc giải đáp: có Minh ắt có Trang :">

Ko có tao ảnh nào cũng xấu [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hí hí, xấu là xấu thế nào? :)) Đừng ghen tỵ thế chứ! Ảnh đẹp mà! Cái này theo nhận xét chung là có tính thẩm mĩ cao, tính lịch sử cụ thể và cực kỳ lịch sự, trông châu Âu mà ;;)B-)

Mỗi lần nhìn thấy cái ava của ông Đức, mình lại nhớ đến ông Nguyễn Ngọc Ngạn và câu chuyện kinh điển "Bóng người dưới trăng" của ông ấy, thật kì lạ 8-|

@ Toàn: có thể host được từ 26/12 đến 2/1 như yêu cầu của Toàn ;) Sau đó đến 13/14-1 cũng có thể được. Khi đi nhớ mang theo túi ngủ, đề phòng trường hợp nhà đông người, mặc dù có một cái couch chưa có ng nào reserved.

Có thể bố trí xe ra đón ở LAX ngày 26/12 được luôn, báo lại cho BT ra gate nào nhé. Chính xác 8h30 sáng phải ko? Có gì sát ngày confirm lần cuối nha ;)

Ồ ai nai bờ nu ca nờ. ;)) Ai nai dét ca nờ B-) Ai nai dia nâu ca nờ :)) Bất ai đôn nai bờ nách ca nờ! >:)

Goai? Goai? Goai?~X(

Bi cau dờ, bi cau dờ...:-?

Bờ nách ca nờ i dờ ca nờ ai đôn nai! =))

----

Phóng viên: Ah, supporter of the APEC! Restroom please!;;)
APEC tình nguyện viên: So rì sớ. Ai đôn nâu iu, iu đôn nâu mi, guy đôn nâu ích a dò./:) :-w

----

<có thật>
Receptionist: Ờ, de ra săm pi pồn goăn tinh tu mít iu sơ. Dây a phờ rom Bi Hát Đi căm păn ni.:-B :-s

Tớ hơi mệt nên nói nhảm, các bạn thông cảm! :-s

ngồi viết mãi 20 pages report vẫn chưa xong 8-} >_< ko thể chịu được argggggggggggggggggggggggggggggggggggggg.

lolzz mà tớ chỉ dich được đoạn cuối. hoa mắt lẳm rùi :( =))

sorry sir. i dont know you. you dont know me. guy/guide dont know each other?

o` there are some ppl wanting to meet you sir/ They are from BHD?? (wat??/ :)) tớ chịu cái này ~__~) company.

faint....

ước gì ỏ đây có grade inflation @___@

hehe, XP đúng gần hết đóa ;))
còn bây h, các bạn hãy : Vâu pho mi, vâu pho mi, mai nămbờ i oăng oăng sê vầng :x:x:x
Chúc các bạn ngủ ngon i-)

I like blue color :| I like red color :| I like yellow color :| But I dont like black color ?

Why Why Why ?

Because, because

Black color is the color I dont like :|

Còn đoạn dưới là We dont know B-) Ko phải guide/guy :p

Ngôn với chả ngữ [-x

Hây phờ ren, pờ li vâu pho Toanh béo :D ri mem bờ, hơ năm bờ i oăng oăng sê vầng :> Ôn dâu ai đôn nâu hoát dát i pho :-??
Btw, hoe tu vâu :| ??

:drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Giá phòng huh b-) Thôi, khỏi tính từng đêm cho lắt nhắt, tính cả đợt là $500 đi cho tròn ;;) Nhé ;;)

Ăn uống thì, muốn ăn ngoài có ăn ngoài, muốn ăn nhà sẽ có nấu nướng, chịu chưa :p (mà báo trước là bây h BT nấu nướng khá hơn xưa nhiều lắm rồi ;)) (watch out for the surprises >:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ đét đì, iu a so bở ri lì ần! =D> Ích dách tờ lì! =D> Pờ lít sờ, ghíp him ơ ve ri bích ấp pờ lo dừ, bắt đi! =D>

En iu ken vâu pho Toanh béo bai pốt sờ tinh in dít leng guých hia. ;;) ô kê?

Bảo Thư sim tu im pờ rúp vờ hơ cúc kinh! Ân na dờ ấp pờ lo dờ pho hơ!!! =))

hic đọc xong mấy bài mà đầu óc quay luôn =)) mà còn chưa hiểu hết đâu đấy =)) hình như đây là thứ 7 đầu tiên mình dậy lúc 8h sáng thì phải :| thôi đi học bài cái đã! Tình hình là mấy đứa bên US đứa nào cũng đang ngập đầu ngập cổ với assignment và exam rồi :( G'luck :x :*

Back
Bên trên