Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Hôm nay là 1 ngày trời mưa và gió rất to... Lại còn cả mưa đá nữa. Cũng may là đã hơi tạnh rồi...

Thôi, dự báo thời tiết cho cả nhà biết thế thôi:)

Cảm ơn cả nhà đã động viên, iem biết vốn văn mình có hạn:">:p nhưng vẫn được hưởng ứng nhiệt tình. Vậy là vui rồi...:D

Còn bạn Lý Nhiễm j đó.. công nhận là mình cũng hơi bị pó tay:))

hehe ngồi nghĩ cả buổi chiều mới nhớ ra Lý Nhiễu Hân hình như là một nhân vật trong truyện ngắn của bạn Minh Nhật ;;)

chiều mai bà con mình tụ tập đầy đủ cái nhở, mưa thì anh em ta tắm mưa, lính sao phải tính ;;) chơi sao ngại mưa rơi ;;)

Đi học về thấy dân tình ai cũng để xì tát "mưa đá" vui đáo để!!! Mai mọi người đội nồi cơm đi chơi cho nó dân chơi đi ;)

Zz ơi cái dòng gì ở dưới ava của mày thế kia?!? :-/

=)), cái ảnh bệnh của thằng Đức được post lên album lớp mình roài à >:)

Oài, cái ava của Đức hay vãi!!! Vừa mở anh1 uiiiiiii ra là bị choáng ngay. Ông ui, cháu ái mộ bạn ý wa' :D

Nhưng làm thế nào Đức lại có 1 cái ảnh điển hình như thế này nhỉ?

hehe đi chơi với lớp về đau đầu và sái hết quai hàm vì nói, cười với nghe nhiều quá :">

ôi trời :| Toàn ơi =))

hiehie, đi với lớp mình công nhận mệt thật :x đau hết cả mồm, đi thường xuyên thì chẳng mấy chốc mồm fát triển nhanh bằng bề ngang của người :"> mặc dù các bạn toàn bảo mình béo [-( n mình vẫn yêu và thik đi với các bạn lắm >:-D<
Yêu các bạn nhiều vô cùng :*:*:*
MWAHHHHHHHHHHHHHHHH!!!!!

ôi trời :| Toàn ơi =))

hiehie, đi với lớp mình công nhận mệt thật :x đau hết cả mồm, đi thường xuyên thì chẳng mấy chốc mồm fát triển nhanh bằng bề ngang của người :"> mặc dù các bạn toàn bảo mình béo [-( n mình vẫn yêu và thik đi với các bạn lắm >:-D<
Yêu các bạn nhiều vô cùng :*:*:*
MWAHHHHHHHHHHHHHHHH!!!!!
Toanh ơi là Toanh:)) Có 3 topic được ưa thích trong ngày hôm nay là: 1/ most wanted: bạn Toanh và vấn đề cân nặng:))2/ bạn Minh Mỹ và vấn đề đau dạ dày do jogging cùng John Hogwards:)) 3/ bạn Ánh Dương và chuyên viên bộ giáo dục:))

Nhưng công nhận là mình cảm ơn các bạn nhiều đấy. K hôm nào đi chơi mà không cười sái quai hàm cả. Cảm ơn các bạn nhìu nhìu nhé;))

Toanh vẫn .... phát triển à :| Chả bù cho bạn Toàn nhỉ :-B Nớp mình có j giới thiệu bạn gái cho bạn Toàn nhé :x

Hehe đấy biết ngay là up cái ảnh của Toàn lên thể nào cũng gây đc dư luận xôn xao =)) nhưng có thấy cái ảnh bệnh nào của Đức đâu nhỉ :-S Còn TD thì toàn thấy ảnh :p Ấn Độ hehe, đùa chứ hình như Dương vừa bị ốm xong nên trông còn mệt nhỉ :(

Lớp mình ở nhà gặp nhau thế nào làm 1 phát tường thuật đi chứ ;;)

THế mà Bảo Thư không lấy làm ava luôn đi :)) Cũng vừa thấy hôm qua rồi!!! Tý chết sặc. =))

Mấy cả về cái vụ đi chơi hôm qua thì tối nay mình sẽ tường thuật ;;) Yên tâm đi!

Anh em đâu, mãi mãi tuổi mười chín nghe rõ chưa!!!
:drummer::guitar::dazzler::beerchug:​

hôm nay lại vào xem ảnh lớp mình trong album. không thể chịu đựoc cười. Toàn ơi là toàn:))=)) k chết vì cười mới lạ.
trần dưong thì qua xinh:d
tóm lại là vô đối!!!=))

e hèm, vđề cân nặng của mình là cấm có đc bàn cãi nơi công cộng thế này đâu nhá [-x >:)
Tối nay Vũ nhớ mùa hè gạo lại đấy nhá :drummer: :guitar:

hiéhíe, tớ nhất trí với nhận xét của bạn HD về bạn Toàn và Trần Dương nhá =)) :)>-

;;) Ảnh của ông có gì đâu BT ;;) Thường thôi ;;)

Có phải bố đang định tự quảng bá cho cái ảnh của mình ;;)

Thội, tào lao, sang chuyện chính. :-B Sau đây là phần tớ đã "mùa hè gạo" về cái buổi thăm thầy cô nhân dịp 21/11 vừa qua! :D

Vừa bước chân về đến nhà sau buổi hoan hỉ (chứ không lạc:p) với lớp ta, tớ bị ăn ngay một màn chửi bới của mẹ tớ thiệt là khủng khiếp:( Nói thật là tớ vẫn không hiểu lắm về cái lý do của sự kiện này đâu. Kể ra không phải để mà tìm kiếm sự thương hại của các quý bạn; tớ chỉ giải thích là tớ đã rất chăm chỉ thực hiện cái bản tường thuật này ngay từ hôm về ra giấy và hôm nay ngồi type lại~o):-t Ôi thật là nhiệt tình, thật là tích cực! :)>-

Hôm nay *thật ra là hôm đấy, nhưng từ nay tớ cứ gọi thế*-:) *, tớ rất tiến bộ. :-B Tớ đã đến địa điểm tập kết sớm hơn thường lệ: tức là chỉ muộn có 5 phút thôi. =D> Tưởng là chưa có ma nào, thì thấy một đống thanh niên thời đại Apec tiến bộ cũng đã đến sớm. /:) Chán! Nhưng mà hay ở chỗ là thanh niên Hoàng Dương lại chưa thèm đến! ;)) Được lắm! :-w

Sau khi tới đủ một cách tương đối, HD cùng Zz Ng Dương đi ra hàng chị Hạnh mua quà cho thầy cô. Mình rất hứng khởi khi nghe Zz miêu tả "quà của cô Hạnh rất sexy, quà của thấy Trực cũng rất sexy và quà của cô Thoa không có gì sexy". Nghe nói, nó với con NgD rất thik mua cái bộ tượng hai đứa chổng mông vào nhau rồi cho cô Hạnh và thầy Trực mỗi ng một con và bảo thầy "nửa kia của thầy là ở chỗ cô Hạnh".Mọi người viết thiếp theo phong cách sến một cách tầm phào, kiểu:
"Chỉ còn một tuần nữa là con sẽ đi xa..."8->
"Cô ơi cô, con chính là Ngọ Hồng Vũ..."=:)
liền sau "Cô ơi cô, con chính là Nguyễn Thùy Dương..."=))
Nhân một dịp là Zz hát "Scooby Doo bi đù, goe á ìu?" thì bọn tớ bàn việc viết thiếp cho cô H thế này:
"Cô ơi cô, con chính là Scooby Doo. Dạo này bạn Nguyệt Minh rất hay để status là Where are you Scooby Doo? cô ạ."<:p
Cuối cùng lại thôi, hơi phí :-<

Mãi 7h mới lò dò vác xác đến nhà cô Thoa. B-) Đây là giờ ăn tối phổ biến và cô cũng đang ăn tối và chúng ta đến chen ngang:shy: Không sao, chúng ta có quà và những câu chuyện cơ mà. :)>-Ngoài ra chúng ta còn có sự dơ, được biểu hiện như sau:
  • một em bê bánh kẹo ra và chúng ta lao vào bốc lây bốc để dù nói rằng "không cần đâu!":">
  • Cô ra thì chúng ta rú lên như một lũ điên và bảo Toánh béo (liên quan?!?:-?)
  • Mở nhạc nhảy đầm bằng đầu Karaoke Ca-li-phoóc-nhi-a nhà cô!:mad:)
  • Tặng cho cô quà của cô Hạnh và sau đó thì đòi lại, tặng lại, và tiếc rỏ rãi khi không xin lại cô cả giấy bọc =))
Sau khi rời nhà cô Thoa do có học sinh cũ của cô đến, tất nhiên là có đoạn gọi là chào hỏi anh chị và khen em bé nhà anh chị xinh ;)), chúng ta đi ăn tại Xi-măng. Con NgD mãi mới hiểu Xi-măng ở đây là Sea Monk hay còn gọi nôm na là hàng Hải Sư ở Giảng Võ :)):confused: Nhân cái dịp ở đây thì các bạn bàn nhiều đên APEC, đến ngài Bush bụng bự, đến sự nhiệt tình bỏ làm bỏ ngu ra đường hò hét đón các đoàn của ng Việt Nam chúng ta, bàn về hoa hậu Mai Phương Thúy và ... sự phì nhiêu của Toanh.(;;) Vãi cả vinh dự vì được đúng cạnh những ngôi sao vừa nhắc tên=D>) Sau khi thanh toán, quỹ lớp có 1000 đồng *tiền giấy bẩn và hơi rách*/:)[-(

Đến được nhà thầy Trực thì làm ầm cái ngõ nhỏ đó lên như mọi khi. :approve: Mặc dù chúng ta là những người khó nhằn nhưng đã phải đụng độ với Bộ Đôi Khó Đỡ là thầy và bác gái. 8-} Thầy thì liên tục hỏi han và nói nhũng câu tếu táo ;;) còn bác thì liên tục giục chúng ta ăn hoa quả bánh trái "không thì bác phải đổ cho lợn mất!" *trích nguyên văn*:smoking: Dượt qua một lần ở Xi-măng rồi, chúng ta bàn lại những chuyện sau:
  • Thằng Minh Mỹ đi làm "sĩ quan liên lạc" cho APEC và phục vụ đoàn Australia có John Howard chạy vòng quanh bờ Hồ ý :cool:
  • Sau khi làm APEC thì thằng bé bị đau dạ dày, thật trùng hợp với thầy cũng vừa phát sinh căn bệnh này.:twisted:
  • Ánh Dương không đi được vì phải lo "nghiên cứu khoa học"
  • Tin đồn từ lâu chưa được xác nhận: Ánh chuẩn bị làm Đảng viên??? Ánh chuẩn bị làm cả chuyên viên của bộ Giáo dục???
Theo kê hoạch "Nhà cô Thoa-ăn phụ, ăn chính, nhà thầy Trực-ăn vặt, và nhà cô Hạnh-ăn đêm", chúng ta chén sạch thạch đen thạch trắng nhà bác sau khi con NgD đã dùng dao băm vằm cái đống thạch và CMai thì cầm túi bột làm thạch ra vẻ hiểu biết :-B:> Còn về quà của thầy thì nó là một cô gái tay trái che lá chuối lên đầu, tay phải cầm giỏ với váy áo ngắn và hở và mát>:). Lý do tặng: hôm qua mưa đá, che là chuối không bị mưa nữa và lấy giỏ tăng gia ít đá về dùng dần:))=)) $-)
Phóng viên: Thế bác gái có thích không ạ?
Bác gái: Cái này thì chắc có lẽ là thầy các cháu thích chứ còn bác thì... <cười thật thà>:)>
Khi mình than thở là mình đã già và cãi là mình mới 19, thì thầy đã khuyên mình là "sang năm đến tuổi 20 thì mình cứ ở đấy mãi thôi!" và chúng ta thì quyết định "mãi mãi tuổi 20" sẽ là status mỗi khi ai đó sinh nhật năm sau! :idea::idea:*-:)
Tào lao hết sức chống đỡ! :D:-ss

Vào nhà cô Hạnh, chúng ta choáng ngợp với quả bó hoa to vãi cô nàng, nặng vãi anh chàng thị uy trên bàn. Quà của chúng ta có phần hơi lép vế vơi cô gái chân đến mang tai để cô trưng bày cạnh cái xích lô trên Piano-trông rất TâyB-). Có điều, cái cô gái đấy phải gập người làm 3 trước khi chui vừa xích lô và mọi người muốn cô ý là "Chuyện lạ Việt Nam".>:) Sau một hồi thi nhau giục nhau vào phòng vệ sinh và tập thể dục với cánh cửa khó đẩy, chúng ta tua lại những câu chuyện ở nhà thầy Trực lần 3. Cô thì tâm sự nhiều điều: sẽ chờ hôm nào mất ngủ (buồn ngủ!?!) đọc thiếp lớp mình cho dễ ngủ (mất ngủ?!?),>:-D<, rồi thì "hôm qua đầu tiên là có hai ng lên nhảy thôi nhưng không bốc. Thế là mọi người giục Hạnh ơi Hạnh lên đi, thế là mình phải lên để mà stimulate cái không khí!:))", và "buộc khăn này cho nó đẹp!" (buộc vào đầu!;;)) Chả là hôm qua mưa đá, các thầy cô rủ nhau đi Tản Đà, Suối Ngọc chơi và nhảy, về đến nhà may không sao#:-s Thầy Trực rất kiểu toan tính toán học nên đã bận việc mà ở nhà.:evil: Thế nhưng khi thầy trách CM không biết quả dừa thì nó trách lại thầy "Thầy dạy Toán chứ có dạy Sinh đâu!". Theo tớ thì CM nên ở nhà ngoan ngoãn tập Yoga đi để "em ơi, chỉ vài tháng nữa là em thành Thánh đấy!"_cô Điệp* À, còn có một chuyện: chúng ta đã phát hiện ra là chó mỗi nhà thầy cô thì đều yêu một đứa lớp mình:
Chó nhà cô Hạnh yêu thằng Minh Mỹ
Chó nhà cô Thoa thì yêu thằng Toàn
Còn chó nhà thầy Trực thì yêu Bảo Ngọc!!!=))

Rời nhà cô Hạnh mà không ăn đêm được, chúng ta đành chia tay=;, ôi mưa bay:(, buồn lắm thay!:(( (Điêu đấy, chẳng có khỉ nào cả![-x)

Sau khi bị đau má vì cười thì tớ đã phải đau tay đê viết và type cái này lên đây. Rất mong các bạn hưởng xong thì ứng cho tớ một phát nhé! ;)):smoking:

Chào dễ thương kiểu thanh niên thế hệ APEC!!!:-h:x
:drummer::guitar::dazzler::beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên