Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Alo, BT ơi, mình làm mất số cell roài, cho lại số cell đi để liên lạc gấp, sắp sang CA roài ;;)

Ôi đọc bài của bố mà tiếc ngẩn tiếc ngơ .... :(( :(( :(( sao mình ở xa thế này mà tên vẫn được nhắc đến chứ =)) cười đau cả bụng :)) huhuhuhuhuhuhuhuhuhu huhuhuhuhuhuhuhu muốn đi với lớp mình quá :(( huhuhuhuhuhu

hoho,bó tay :)) đau hết cả bụng vì cười :))

:| Thông báo cho cả nhà :| Toàn vừa cắt tóc :| Sạch sẽ thoáng mát :| .... Choáng :|

Nghe đã thấy choáng! 8-} Làm ơn cho dân tình xem cái ảnh với! 8-} Tâm trạng của mình thật là bối rối! 8-}

Hiện h, trên MSN, xì ta tút-xờ của bạn ý là From Metal-style to K-pop style :| .... Hãi chưa :-s

vừa thấy trên facebook rồi :D Đầu đẹp ^__^ Cuối cùng thì cũng cắt hehe :D

Đây, ảnh đây :| Một phong cách trẻ, một phong cách xì tin :| B-)

@Xp: nói là có ảnh thì phải up lên chứ B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sorry Toàn bây h mới vào :p Số cell BT thì chắc Toàn có rồi, hôm nay vừa gọi muh nhỉ :p

Thế có gì thông tin lại cho BT sau nhá, nhưng muh tinh thần là mình cứ "Welcome to CA" trước nhỉ :> :x >:-D<

ôi mẹ ơi bạn Toàn dân chơi đẹp trai quáaaaaaaaaaa =P~=P~, anh em ở nhà ko theo được nữa rồi :(

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) ôi sao bạn Giang lại drooling thế kia :D Công nhân là đẹp trai ;))

Ơ, ông cũng muốn đi CA :( Thế NM có plan j cho winter ko :(( Ông sắp chết đây, chả biết đi đâu >.<

ôi giời ơiiiiii Toàn ơiiiiiiiiiiii, ấy đẹp trai quá =)) tớ muốn chết luôn đây :)) choáng quá 8-} nhưng mà phải nói thật là trông cool hơn trước rất nhiều đấy :x

Nguyệt Minh, winter plan của con là gì -___- khai ra -___-

Con NM này /:) Hàng ngày lên đây, đến lúc ông hỏi thì té đâu rồi :(( :((

Còn CM nữa, bơi ra đây coi nào :| Mấy đứa có plan gì khai mau :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Mặt thằng Toàn vãi cả Hàn Quốc :)) Cho tao hỏi tý, có phải cái áo màu xanh ở trong vẫn là cái áo tởm từ hồi chụp ảnh ăn kem ở Cây Xoài không? :))

Đức, ấy đừng hỏi NM nữa, nó phải có plan nhưng chắc gì là plan có thể đâu cũng thông báo được >:)

Ngày mai em đi... :((

CM lên đường mạnh khỏe >:-D< Sang đây đi đú với tớ nào :x Ở đây chán quá :((

Back
Bên trên