Anh 1 uiiiiiii <!--@- RELoaDED -@--!>

Bà sợ thanh niên thế hệ APẾC quá rồi đấy. Ghê thật!!:))
Thế tóm lại Chi Mai nói đi Sầm Sơn là đúng không đấy? liệu mọi người có đi được k đấy? Có j confirm sớm lại nha:)
Mà hình như là APEC người ta hạn chế không cho ra ngoài ngoại thành mà:O

Thế thì còn gọi j là APEC??? [-x

Thôi, tranh thủ vào nhắc bà con cô bác mau chúc mừng đứa con Ánh Dương của tớ đi nào. ;;) Nhanh không thì nó sẽ không bao giờ hát "Muốn sống bên... trọn đời nữa" là mình hết trò vui đấy B-)

Chúc mừng sinh nhật Ánh Dương!!!:drummer: :guitar: :dazzler: :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ánh Dương SN vui vẻ nhé kưng >:-D< :x :* hôm nay là SN Trần nữa rồi này, Happy Birthday to Trần nhé :x

:beerchug::beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
Best of wishes to our birthday girls: Trần Mai & Ánh Dương :* :x :dazzler: Dương ơi, nhớ Dương nhiều lắm, sinh nhật hạnh phúc nhé >:-D<

Ối, HAPPY BIRTHDAY CHÁU YÊU >:-D< >:-D< :beerchug: Lớn rồi, mau có chắt cho ông bế nào :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Trần và Ánh Dương nhé! Chúc Trần lúc nào cũng xinh đẹp vui vẻ :x Ánh Dương lúc nào cũng yêu đời :))

Lớp mình dễ thương quá, cám ơn mọi người nhiều nhiều:x, Sắp được về" bù khú" với hội ở nhf nữa rồi hihi :x :x :x

Hí hí, hôm qua định chúc mừng kụ phát, nhưng mà không online nên đành để dân tình đi trước ;;) Hôm nay vào thấy thiệt là xôm tụ B-) Thành ra là cháu cũng CHÚC MỪNG SINH NHẬT KỤ TRẦN ĐẦN phát cho nó có không khí. APEC rồi, kụ cũng sẽ tiến lên theo nhịp độ phát triển của đất nước nhé >:) >:-D< :drummer: :guitar: :cool:

Cái con Ánh Dương kia không thấy người ta chúc mừng j sao mà chẳng thấy trả lời trả vốn j hết thế? /:) Hay lại đi A Pếch rồi [-( Thật là thời đại đấy!!!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Con vào đây rùi mà bố. Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều!!!
Kị ui cháu chúc mừng sinh nhật Kị muộn 1 ngày nha! ^.^
@ Ông: ông yên tâm, không những sẽ có chắt cho ông bế mà con còn ru bằng "Em muốn sống bên anh trọn đời nữa cơ", có phải ko bố?
@Thư: miss U so much! Take care, my little sister!

2 cái đứa này tào lao vãi. sn thì liên quan gì đến "đẻ đái" "con cái"???:p bọn mày phải xem xét lại bản thân đi, thanh niên apec mà thiển cận thế hả??? các cháu phải có tầm nhìn xa cho đất nước, nỏ cái tôi, vì cái chúng ta, thế mới là thanh niên thời đại APEC. :))

ghê gớm ghê gớm, sợ Minh roài :(. Hôm nọ tao tưởng mày nhận được giấy báo xét nghiệm HIV + cơ mà >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố thằng Toàn :| Ăn với chả lói :| Giấy đấy của mày chứ ai :|

2 cái đứa này tào lao vãi. sn thì liên quan gì đến "đẻ đái" "con cái"???:p bọn mày phải xem xét lại bản thân đi, thanh niên apec mà thiển cận thế hả??? các cháu phải có tầm nhìn xa cho đất nước, nỏ cái tôi, vì cái chúng ta, thế mới là thanh niên thời đại APEC. :))

Công nhận là sẽ chỉ có bạn Minh Mỹ của chúng ta có khả năng như thế này thôi=))

Mà lớp mình ơi, có ai có thông tin j về cấm đường APEC thứ 7 này thì thông báo phát nhẩy;) Để còn biết kịp thời mà xúc tiến công tác đi chơi theo đúng kế hoạch và đúng tiến độ đề ra;))

Theo mình được biết từ 1 nguồn tin từ 1 học sinh đương đại tại trường thì thứ 7 tới, trường mình sẽ không có cách nào vào được, nên nhà trường đã cho học sinh nghỉ học. Các bạn cố gắng update cho mình sớm, trong ngày mai. Để có j mình sẽ confirm lại cho các bạn trước thứ 7 nha:D

Thế nhé,
Chào các bạn.
Thanh niên tiêu biểu thế hệ APEC,
Hoàng Dương!

Hic, nghe tin APEC mình cũng thấy muốn được ở Việt Nam quá :( Hình như có vẻ rất vui :((

heheh, ở đâu cũng thấy APEC hết =)) Mọi người bên này sắp nghỉ thanxgiving hết chưa?

Hic, nghe tin APEC mình cũng thấy muốn được ở Việt Nam quá :( Hình như có vẻ rất vui :((

Bảo Thư em ơi, công nhận là APEC rất vui. Chị chỉ đang rình để xem được đoàn xe APEC màu đen, dài mà chưa được em a. Mặc dù trường FTU của mình là nằm trên tuyến đường trọng điểm chứ đùa à;)) nhẩy;)) Hôm nay Bush sang thì phải, chả hiểu đi h nào, để anh em còn ra xem xe cộ, phố xá thế nào chứ:p Đấy, ước nguyện giản dị của "thanh niên APEC" chỉ có thế mà cũng khó đạt được mới đau chứ:((

@ cả nhà:
+ Lịch đi thứ 7 của chúng ta chính thức hoãn nhé. Vì theo điều tra thì chắc chắn chúng ta chỉ còn 1 đường duy nhất vào Ams và nhà cô Thoa là nhảy dù thôi. Hay làm phát khinh khí cầu cho cả lớp vào nhẩy;)) Rất là "thanh niên APEC" đấy.
+ Đề xuất mới: chiều thứ 2 (20/11), 6h chiều tập trung luôn tại nhà cô Hạnh. Chả bao h lớp mình đến nhà thầy cô được đúng ngày cả. Lần này đi đi "cho ná máu", nhẩy;))
Ai có lịch j confirm lại ngay cho anh em nhớ!!!:D

Thế nhé,
Chào thanh niên APEC!!!:D
-------------

Công nhận,
Hôm nay rỗi hơi, mình làm 1 việc cực kỳ non-sense là tự tìm bài viết của mình trên HAO.:D:">

Thật là k thể đỡ được:D Mở mồm ra là thông báo. Rất xin lỗi pà con, cô chú họ hàng bên nội, bên ngoại, họ hàng gần xa, bà con khối phố. Từ nay iem xin sửa:D;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên