Anglo-Chinese School

Senior đầu rồi vào trả lời cho đồng chí Vũ này cái nào, hỏi câu chất vãi, Hip-Hop vl =))

có tăm, vô tư, ko phải lo :-j
ăn xong thằng hiệu trưởng sẽ đi từng bàn lau mồm cho từng thằng một..
hạnh phúc chưa?

:)) hôm qua vừa check list cho các chú nhé :)) em đăng quang với em ngọc minh ? với em j j tuấn ở hcm sẽ ở hall 4 nhé . rất nhiều em NSL ra dorm ở :)) hình như em khuyến ra dorm luôn thì phải :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như em hall 7 :-? ko phải vào dorm ;)) số mình có vẻ may :-"

hjx :( năm nay nsl khổ roài :(( , có anh nào xin em vào hall với ;;) tks nhi`u b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Có vẻ như đã quá muộn để xin xỏ vào hall này hall kia :)).
Nhưng các em lo làm gì, (trừ dorm ra) thì các hall còn lại tương đối là giống nhau. Đều có 2 tủ lạnh 2 ấm đun nước 2 bồn rửa bát 1 cái tv 1 dàn máy tính 2 phòng prep ;)). Hall master thì mỗi người mỗi tính nhưng đều tốt cả.
Còn dorm, cơ sở vật chất cũng ko thua gì hall nhưng bị cái phải ở chung chạ, it sự riêng tư. Nhưng hơn cái là có nhiều bạn lúc nào cũng sẵn sàng mở party được :D. Lối sống thoải mái hơn trên hall. Còn nữa, bị xếp vào dorm không có nghĩa là em ở dorm suốt đời. Cơ bản em vẫn thuộc về hall, sau nữa năm ở dorm rồi em sẽ được lên hall thôi ;;).

hall 4 có j` ạ :-s
vầy hall 8 có a nào lên chào mừg e với k :(( tủi thân :(
hall 8 có j` hay k a ;;)

:)) hôm qua vừa check list cho các chú nhé :)) em đăng quang với em ngọc minh ? với em j j tuấn ở hcm sẽ ở hall 4 nhé . rất nhiều em NSL ra dorm ở :)) hình như em khuyến ra dorm luôn thì phải :))

hi vọng %%- (hoặc có thể là anh nói giảm nói tránh ._.)

Nhưng các em lo làm gì, (trừ dorm ra)

hic

Còn dorm, cơ sở vật chất cũng ko thua gì hall nhưng bị cái phải ở chung chạ, it sự riêng tư. Nhưng hơn cái là có nhiều bạn lúc nào cũng sẵn sàng mở party được . Lối sống thoải mái hơn trên hall.

đây là khen dorm nhưng ngay câu sau

Còn nữa, bị xếp vào dorm không có nghĩa là em ở dorm suốt đời. Cơ bản em vẫn thuộc về hall, sau nữa năm ở dorm rồi em sẽ được lên hall thôi

có nghĩa là ở dorm rất tệ hả anh có phải cái chỗ có 10 cai giường 1 phòng ko

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai bảo dorm tệ bao h đâu :)) personally tớ thấy dorm còn vui hơn trên hall ấy chớ :)) nếu được ở với mấy thằng thoải mái thì ngon lành lắm , chỉ trong trường hợp ở với mấy ng mình không thích thì khổ thôi

Ví dụ điển hình là Ngọc Hưng với Đức Anh =)) không biết con nai kể chuyện đúng được bao nhiêu percent nhưng công nhận là có nhiều chuyện vui thật :))

Giả sử có 5-6 thằng Vn vào dorm cùng nhau thì zui mờ lo j :) bridging course nữa chớ nghe đã thấy xôm rồi :)) có chỗ camp cả dota lẫn cs sướng thế còn j nữa :))

Hall 2 năm sau hẻo nhể không biết có ai vào không .

Btw năm sau vẫn ko biết mình ở đâu :( chắc dorm thôi

....Đức em signature nhảm thế :)) cái bài của nợ bọn mình hát xmas

@BÌnh : hall 8 có cái hay là ở trên cao :)) tha hồ mà ngắm cảnh :)) sáng dậy khỏi phải tập thể dục leo cầu thang là đủ rồi =))
Bằng chứng là Hoàng Minh và Tú đã evacuate khỏi hall 8 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
trong đám NSL mới có thằng hạnh là ở hall 8 nếu đã ở dorm hi vọng là 5 thằng còn lại cùng ở

à các anh cho em hỏi cái máy của mình chính xác là cái nào Portégé M700 Tablet PC hay Portégé M700–S7001X hay Portégé M700–S7002 giá to lắm thì 1800 USD thì làm gì mà nhảy lên dc tận 2800 đô sing ạ?

Lại bàn chuyện máy, series của nợ mà Khóa 12 phải mua là cái Portege M700 ý, Tablet PC, thế mới chán, đội giá cao ngất trời. S$ 2800 đấy ko đùa đâu ;))
@ anh Lõm: uh` nhảm mà =))

Đang ở Việt Nam rồi, sướng quá!!! :))

@Đức: trông cái ảnh avatar ngoan nhể.

@Vũ: câu trả lời đúng cho câu hỏi của em là không, ăn xong không có tăm xỉa răng đâu.

@Minh Ku + Kiên: chăm lo các em cho cẩn thận pls. Hopefully lúc mình quay lại sẽ không thấy các em đã đang đi church đều đều, trước khi ăn cơm thì gục xuống bàn như người bị hút mất hồn, hay koinonia/chapel thì hát như lên đồng.

@Quang + các em sắp vào hall 4: take extreme care với con Q, tạo ấn tượng tốt những ngày đầu thì về sau nó sẽ mềm. Gây sự với nó là nó để ý đấy.

@Khuyến: có ra dorm rồi chắc chắn sẽ quay trở về hall thôi, không phải lo. Đến thì biết thế nào là dorm, khó tả được. Btw, ở đâu thì quen đấy thôi chứ chẳng có chỗ nào là tệ quá cả. Btw, đồ điện tử giá Mỹ một kiểu, giá Sing một kiểu đấy. Ví dụ điển hỉnh là iPhone (không hack): 300USD vs 800SGD (nguồn tin khá lâu rồi, không biết còn đúng không).

Chỉnh sửa lần cuối:
Ây sờ tà :)) A*STAR, ai cũng có 1 cái (ko biết mình vứt đâu rồi 8-})
à các anh cho em hỏi cái máy của mình chính xác là cái nào Portégé M700 Tablet PC hay Portégé M700–S7001X hay Portégé M700–S7002 giá to lắm thì 1800 USD thì làm gì mà nhảy lên dc tận 2800 đô sing ạ?
2800, là do trường tậu thêm cho các em 1 số thứ rất bổ ích, như Microsoft Office 2007, Adobe Creative Suite ... (mặc dù 2 thứ này mua ở VN 8 nghìn/đĩa). Với lại nâng cấp từ 1GB > 2GB Ram nữa. Nếu em phởn, đóng thêm $400 sẽ được nâng lên tận thành 4GB ;)).

Chính xác là vì đã join cái A*STAR Young Researcher Programme nên được nhận 1 cái cert là "thằng này đã từng ở trong cái programme này". Đúng là chả làm gì cả :">, chỉ có mấy tuần nữa đi tham thú viện nghiên cứu của nó thôi.

Ah` uh` :)) "Certificate of Participation". Muôn đời vẫn thế, có cái cert là sướng phải biết =))

Phi Anh e về rồi đấy ạ :> Mai a cũng về đây =)) về làm EE :-"
Buồn quà năm sau ko được ở với Tòng nữa rồi :(( :((

Back
Bên trên