Anglo-Chinese School

hic hu hu, thế là em đã vào hall 4 rồi, hic không biết số phận mình rồi sẽ ra sao :-ss

phải công nhận mình sang nước ngoài phải học phong cách nước ngoài sử dụng đồ có bản quyền nó mới đúng nhưng ở VN lâu quá rồi quen xài hàng crack rồi nên lúc đầu cảm giác rất khổ sở :-??

Phi Anh e về rồi đấy ạ :> Mai a cũng về đây =)) về làm EE :-"
Buồn quà năm sau ko được ở với Tòng nữa rồi :(( :((

Em cũng ở vn rồi =))

Tính ra là hôm nay anh Nguyên về rồi đấy hả (thứ 5, đi tigers hả anh yêu :x ) thế nhưng anh về chỉ làm EE thôi sao :-" ?

Thôi anh, phải thả cho Tòng đi đi chứ, anh cứ thế thì Tòng lấy vợ thế nào được :-j

K13: Các em sang bên đấy việc quan trọng nhất là đừng làm cái gì khiên giáo viên phải ghét chứ anh thấy ở hall nào cũng được 8-|

Anh Lâm xem hộ em vào Hall nào với ạ ??? Em không được vào dorm vì các bạn NSL tranh hết chỗ rồi. :)) Tiền mang sang lúc đầu thì người ta thu lúc nào hả anh ???

các anh confirm cho em xem NSL có mấy thằng ở dorm và là ai ạ :D

Em viết thế này là có ý gì đây? Anh chỉ là một thằng bé bé nhỏ tội nghiệp, em hô lên như sắp hiếp anh đến nơi thế à?

hic nghe anh Phi Anh nói thì có vẻ ảnh là 1 người nhỏ bé tội nghiệp thật

Em không được vào dorm vì các bạn NSL

hehe mày thích vào dorm lắm hả đạt

Chỉnh sửa lần cuối:
Hall 4 không sợ đâu, đừng nghe Lâm doạ mà khiếp đảm. Q nấu ăn ngon lắm.
SSim kể hồi cô ý sec 2 đi camp, Q 1 mình nấu cho 400 đứa ăn, chỉ bắt bọn nhỏ chặt thịt gà thôi. Mà cô còn bảo Q nấu ngon hết ý.

Nếu các em biết đôi chút details về Timothy Lim thì sẽ không bao giờ kêu ca về cô Kwee cả :)).
Đừng nghe Lâm dọa mà khiếp đảm
Sợ quá :|, mình có dọa các em về cô Kwee đâu, chỉ có vài lần mình bày tỏ nỗi sợ hãi về Tim Lim mà các em cũng có để ý đâu :-ss
Anh Lâm xem hộ em vào Hall nào với ạ ??? Em không được vào dorm vì các bạn NSL tranh hết chỗ rồi.
Để anh thử hỏi xem, nhưng cũng đừng nôn nóng làm gì trưa thứ 7 sang rồi mà ;). Mà sao em biết các bạn NSL vào hết dorm rồi ? Nghe nói người ta xếp random chứ có phải là chọn theo trường đâu nhỉ ? Nếu thế thì 'racist' quá :|.
@em Khuyến: ... [không biết nói gì] ... [:-ss] ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức Anh đang type (và phởn =D>): Các em nào có người yêu thì mùi mẫn vào nhé không sang bên này confirm là bị đá vỡ mồm. Btw còn lâu bọn mày mới tìm được con nào tử tế ra hồn bên này =)). Mấy vụ chọn hall đến ngày kia thì biết rồi, cứ relax đi, thằng nào ở dorm tha hồ air con 24/7.
P/S: Mấy thằng em sang bên này có j` bơm cho senior tí máu đi sắp vàng mắt rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
^ ví dụ điển hình đây: vì quá desperate nên bây giờ anh Đức Anh đã thành 1 đứa
f****d-up psychopath
trích nguyên lời từ blog anh ấy http://360.yahoo.com/idiotick_man. Em nào chán đời vào đấy mà giải trí :)). Incessant moans and groans from a hopeless person.
Btw còn lâu bọn mày mới tìm được con nào tử tế ra hồn bên này
Đừng stereotype từ chị Q nhà bác. Mấy đứa con gái Singaporean cũng dễ thuơng lắm. Bọn nó cứ hồn nhiên vô tư thế nào ấy, ko õng ẹo chuối củ như phần lớn các bạn VN :">. Rồi lên year 5 sẽ có người bake bánh cho nhỉ =)). Lời khuyên cho Đức Anh là đi mở rộng tầm mất đi đừng trông chờ gì gái trong boarding school, toàn khủng long với gái già thôi :)).
Ở VN có em nào abcxyz chưa :D. Đây là trường nam nên thỉnh thoảng mới có nữ, thế nên là phải chộp nhanh :X. Hý hý sắp được về nhà rồi :*. Thời gian để ... yêu ? 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Em viết thế này là có ý gì đây? Anh chỉ là một thằng bé bé nhỏ tội nghiệp, em hô lên như sắp hiếp anh đến nơi thế à?

hi hí em kia có ý định thế thật thì liệu hồn :| thằng phi anh là của anh rồi :))

Ở VN có em nào abcxyz chưa . Đây là trường nam nên thỉnh thoảng mới có nữ, thế nên là phải chộp nhanh :X. Hý hý sắp được về nhà rồi . Thời gian để ... yêu ?
em việc éo j phải chộp hả em :"> cứ chộp mấy thằng cũng đc , con gái làm j chán lắm :))

Đức Anh đang type (và phởn =D>): Các em nào có người yêu thì mùi mẫn vào nhé không sang bên này confirm là bị đá vỡ mồm. Btw còn lâu bọn mày mới tìm được con nào tử tế ra hồn bên này =)). Mấy vụ chọn hall đến ngày kia thì biết rồi, cứ relax đi, thằng nào ở dorm tha hồ air con 24/7.
P/S: Mấy thằng em sang bên này có j` bơm cho senior tí máu đi sắp vàng mắt rồi :))

anh ơi bơm máu và vàng mắt là gị ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Sang đó có đc vào hall ở ngay không ạ ? em thấy bảo vào ở parry house gì gì đó???

em việc éo j phải chộp hả em cứ chộp mấy thằng cũng đc , con gái làm j chán lắm
:-O anh bị Tim Lim convert từ lúc nào thế :((
em thấy bảo vào ở parry house gì gì đó???
vào hall (hoặc là dorm ở luôn, ko có cái parry house nào đâu) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên