Anglo-Chinese School

:-O anh bị Tim Lim convert từ lúc nào thế :((

vào hall (hoặc là dorm ở luôn, ko có cái parry house nào đâu) ;)

mới hồi nào còn chẳng biết gì về T** L** mà bây giờ Lâm em nói như chơi với thầy ý lâu lắm rồi ý nhỉ ;)) tính giống nhau, no wonder :) btw, em chộp nhanh và mạnh thế đã chộp được em gái nào chưa =)) ? can't imagine what a b!tch she is like :* (đuà thôi, hôm nay đang vui, đừng nóng) but seriously, pls look at urself first before mentioning the 'convert' idea :) such a "straight" boy

Nhưng mà hôm nọ xem ti vi có một chú trông giống Lâm phết, trong chương trình Ai là Triệu phú. Người đâù tiên vượt qua câu hỏi số 14. Thậm chí nếu ko dừng cuộc chơi mà trả lời tiếp câu số 15 thì cũng đúng cơ (có điều chú ý chỉ dám trả lời khi đã dừng cuộc chơi). Tiếc thế! Nhưng vẫn là hàng khủng.

ê, khoá 13 ơi, thế bây giờ chính xác là các em sang ngày nào? reminder cuối cùng cho các em trước khi lên đường là hạ cái expectation của mình xuống thật thật thật thấp, để tránh disappointment nhé.

Đạt ơi, làm thế nào mà em đổi được tên web cho blog thế? cái đấy cũng là 360 mà? Thanks! (mình dân mù IT chính hiệu).

P.S: @ Minh Ku ;;) con cá của em Q đang cầm. nhớ nó thì xông vào mà xem nụ cười khinh khỉnh :star:

Chỉnh sửa lần cuối:
ê, khoá 13 ơi, thế bây giờ chính xác là các em sang ngày nào? reminder cuối cùng cho các em trước khi lên đường là hạ cái expectation của mình xuống thật thật thật thấp, để tránh disappointment nhé.
.......

P.S: @ Minh Ku ;;) con cá của em Q đang cầm. nhớ nó thì xông vào mà xem nụ cười khinh khỉnh :star:

Mai bọn nó sang rồi dear ơi :)) 1/11 mà

Không cần phải hạ expectation bây giờ, vào trong năm học rồi hạ cũng không muộn em ạ ;))

Bể cá của cậu còn mấy con? Đưa cho con Q xong không sợ sau 2 tháng hơn quay về cá chết hết ha? 0:)

Mai bọn nó sang rồi dear ơi :)) 1/11 mà

Không cần phải hạ expectation bây giờ, vào trong năm học rồi hạ cũng không muộn em ạ ;))

Bể cá của cậu còn mấy con? Đưa cho con Q xong không sợ sau 2 tháng hơn quay về cá chết hết ha? 0:)

Còn một con. Đáng lẽ ra tớ tự thả vào toalét rồi xả nước nhưng vẫn nhìn thấy chút tử tế trong lòng mình nên đưa con Q :-< . Chết luôn đi cho lành, năm sau tớ nuôi con mới, thay đôỉ cho đỡ chán mắt.

không biết bọn em ăn mì tôm bằng bát nhựa thì có phải mang theo cái miếng rửa bát + nước rửa bát không nhỉ ? :D

không biết bọn em ăn mì tôm bằng bát nhựa thì có phải mang theo cái miếng rửa bát + nước rửa bát không nhỉ ? :D

Thích thì mang đi em ạ, nếu không thì mượn hoặc mua ở bên đấy cũng có.

@Phi Anh: sao thảm thương vậy, tưởng bể cá của cậu đông lắm :p

chết rồi các anh ơi hôm nay em mới nhớ ra là em ko có cái giấy chứng nhận tiêm chủng dịch ra tiếng anh ặc

chết không dễ thế đâu em ạ. làm gì mà xoắn thế? cứ đi rồi tính sau em ạ

@Đăng: lúc đầu cũng chỉ có 3 con thôi mà.

PHi Anh lúc đói cho 2 con vào lò vi sóng rồi hả e =))
Lâm e ạ, a thấy thật là lạ =)) e có biết timlim nó ntn ko mà nói như kiểu sống với nó lâu lắm thế :)) đến a ở đây thời của nó a cũng chỉ biết qua loa vì a ko ở hall 4 nữa là e sang lúc nó đi rồi, lại còn ko ở hall 4 =)) bó chym e =))

Hồi trước có 1 người gửi cho cái link discussion về Tim Lim trên facebook đọc vãi linh hồn :)). Với cả nghe mấy người ở hall 4 kể lại chuyện hồi xưa ông ấy đày đoạ học sinh ntn cũng thấy rợn người :-ss. 11h kém 5 mới ở trong phòng là bị phạt thì em cũng vãi tè luôn.
@anh Phi Anh (xin góp vui ;))): if she's a b#tch she's like the best of all :*.
@anh Nguyên: tiếng xấu thì đồn xa :-s, chưa kể ở hall 3 thì cũng có dính dáng chút đỉnh với hall 4.
chết rồi các anh ơi hôm nay em mới nhớ ra là em ko có cái giấy chứng nhận tiêm chủng dịch ra tiếng anh ặc
Cái này tầm tháng 9 người ta gọi đi tiêm thì mới cần, ko cà cuống :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là các em Hà Nội sẽ đi thuyền rồng đến sân bay =)) đâu đâu cũng ngập có chết con nhà ng ta ko =))

haha h chắc là ở boarding rồi đấy :)) mà Lâm a ơi thằng e a cũng học sec 3 đấy =)) thành ra sớm hơn so với Singaporean 1 năm thì phải :)) thằng a muộn 2 năm thằng e sớm 1 năm :))

Em Bảo Lâm hiện tại đang ở dorm :D. Chắc từ h đến tháng 12 sẽ được chuyển lên 1 hall nào đấy.
Mà sao nó xếp những 10 đứa vào dorm, các hall còn lại thì lèo tèo 0-1-2 junior :|.

Hôm nay CS Camp đông nhất từ trước tới giờ, lúc đông nhất có tới 11 mạng chơi :)), chưa kể thể loại 2 người 1 máy + spectator nữa thì chắc phải đến 20 người cả Snr cả Jnr. Không hiểu sao lag chưa từng thấy =)). Chơi suốt từ 9 h đến 12 h kém, non-stop, mà đây mới chỉ là ngày thứ 2 của Jnr thôi đấy :-j
Phải tội mỗi lúc cuối thằng Dorm Assistant ra tóm cả hội :((. May thế không bị thu máy hay ghi tên j` cả, có mỗi Đức Anh lại ăn chốt rồi... :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên