Anglo-Chinese School

m` highly appre cái đó BK ạ :)) nhưng mà nếu có cả khóa 11 vào anh em *** cương đc đâu :-ss khóa 12 thì chơi đi =))

thật là vl các chú =)) a cũng muốn xem e nào lột được a PL để xong tháng 11 vừa sang, tháng 1 năm sau đã vác vali đi về rồi nào =))

[Onl bằng mạng ở Changi]
Chào mọi người em về VN \:d/

To Khóa 13: Đoàn kết cái khỉ j`, thằng nào bật cứ lôi ra track mà xử, yêu quí cái nỗi j` [-x ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Nguyên đừng xui dại các em :)). Biết chừng mực thì còn sống được yên ổn chứ ko thì ... ;)).
Mạng ở VN chán thật :(. Ôi nhớ mạng bs làm sao :((. Down toàn mấy mb 1s ở đây thì còn chẳng down được :((

xin đc mở lại topic ACS(I).... Chúng ta hãy cùng nói về cuộc sống của jnr. sau khi đã ở đc 5 tháng, chia sẻ bao nỗi buồn vui thất vọng hay hạnh phúc =)
Chờ em Sơn lên chém gió ;;)

Kim Liên đã là gì =)) ở tận miền nam còn tường tận trên HAO có gì nữa là miền bắc =))

Ôi giời thiếu gì đợt mà cứ phải xoắn xít :D Nhỡ đâu bạn ấy hứng lên dẫn khách Indo hay Malay gì thì có trời biết =)) Với cả năm ngoái giữa năm còn 1 đoàn nữa sang chơi nhưng ở Oldham Hall mà thiếu gì khách :D => Ko thiếu truyện cười đâu :D

=,= Chào cả nhà =,=
đăng kí khó khăn thế cơ chứ =,=
Hạnh á, ko sửa đc đâu =)) Nhưg mà dạo này mìh lại thấy tủi thân cho Hạnh :)) bị cái em mìh quan tâm nhất bổ cho 1 câu phũ ơi là phũ =))
Vũ ới có nên post đoạn chat của em ấy ấy ko =))
@ a Đức : đc đc về lục quyển Ngữ Văn ra chế lại =))

@ Sơn con: đi phớ lớ? ở đâu? VN hay Sg? mà đi đâu? ;;) mà cả khóa 26 thằng đi ah`? :-/

Back
Bên trên