Anglo-Chinese School

@ V : há há em ý còn dám onl cơ à :)) tưởng invi luôn từ hôm đấy rồi chứ =))

@ Đa : post làm quái j cười cười cười cười :| kệ đi kệ đi ko chấp nhặt anh ạ :-s

----------

hôm nay hơi buồn :|
1 đứa bạn trượt Raf =,= mà trượt vớ vẩn vì nó làm rất ngon :-s phỏng vấn để hớ ra về cái sự ham đi U Sờ :-s thế mà bay =,=

"nếu phải nói dối để được đi du học thì con không cần" - trích lời người duy nhất trượt trong số 9 ng dc gọi đầu tiên, là 1 ng rất xứng đáng, hôm interview ACSI hồi tháng 9 Nếu bạn em đã muốn đi US thì sẽ đi được thôi

có chí thì nên thôi em yêu ạ :D sẽ có cánh cửa khác mở ra cho đứa bạn em :> =)
Khuyến để signature rất kiểu "Quả Thận Thánh" :)) nhìn rất đập vào mắt, đúng là thần thánh =))

Khuyến cho 1 câu hay quá :))
e có ý j vs cái hớ của nó đâu, do cái sự Raf lắm trò bắt mày ở lại SG các kiểu thôi :)) còn thái độ vs 1 trg cho mìh hb thế nào tự hiểu :( ta có thể đi US học tiếp , miễn sao ta contribute cho cái trg :))

----------

và ng ta ko nói dối vậy :)) ng ta có thể chọn để k nói ra :))

@Sơn: quên mất, em ý vẫn online với anh :-x =) có vẻ trình... Em ý để stt là cái j mà 1 chút xíu nữa thôi hay sao ý... :-s Nhưng may mắn là em ý k vào pm, k anh lại chém cho em ý conclude là anh thích học với em ý mất =))
@Đức Anh: anh thích thì vứt USB đây em copy cho, em k up đâu... :(

người ta mặt có dầy cũng dầy vừa phải thôi, dầy quá nó nặng đầu còn đâu chỗ cho não mắt mũi mồm đủ thứ hầm bà lằng khác :)) Mà nặng quá làm sao người em ý cân đối mà bước những bước uyển chuyển lên nhận quà ở Life Science Symposium để cho các bạn trẻ AC ồ lên thán phục =))

em ơi anh ốm :(
Ừ, bước đi làm xao động lòng người :-s

bao h em làm thế?! Anh chưa đc trả essay nên chưa làm tí j :( =(

IOP a 12 slides nhá =;
expect các e NJC hoặc raffle sẽ có tiến triển 8->
đang thức đêm thức hôm vật lộn với bài Lang B

Bà lớp tao và cũng là bà lớp mày bảo là k nên làm dài vì sẽ coi như kiểu đọc từ slide ra... Dễ có nguy cơ bị trừ điểm nên tao làm ngắn gọn... Chưa tìm đc cái j creative :( chết mất :(
Lang B àh =) Chết đi con =)) [ thực ra tao cũng phải làm nhưng quyết định postpone sau :"> ]

Nói thẳng với ông Bk nhá :)) 8 nhân 60 chia 12 bằng 40 giây trung bình slide thì ông định ngồi thi đánh vần với chúng nó à :)) Làm ít mà chất lượng còn hơn làm dài mà như rắm há há =;
Lang B prep hnay bắt đầu ngồi lọ mọ =,=

đang cố diễn tả cuộc sống khắc khổ nơi đây :">

thôi chúng ta ko diễn tả nữa :)) Kể chuyện đi :))
Bô sê ngu nhỉ ;))
Diều hâu điên nhỉ :-s
Moghan tuyệt vời nhỉ :x
hiệu trưởng đáng ghét nhỉ :(
tình hình là stress nhỉ @-)
còn 3 tuần nữa mid year exam nhỉ :(
Sau đấy là phớ lớ nhỉ :>
Tháng 6 đi đập phá nhỉ 8->

Chúc mừng Khuyến vào JCRC :))

Cơ mà bài của Andrew mới đc 200/1500 từ :-j =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bon chen tiếp =))
Sao lúc nào cũng bảo đi đập phá mà chẳng có cái j đổ vỡ :p
Diều hâu là ai thế?

Back
Bên trên