Anglo-Chinese School

June hol đã hết O_O
Ơ nghe nói Koinonia, prep, lab, pe, cca k có hết ah ?

Tuần đầu tránh gathering các loại đến cả dinner cũng ko ăn cùng nhau vác lên phòng ăn cơ mà =)) Koinonia chắc chắn là ko có rồi, còn Prep có bình thường. CCA activities postpone 1 tuần :D

Các em sắp thi rồi ai muốn tài khoản online ACE learning chuyên học Toán bằng tiếng Anh cho O level phục vụ cho việc thi học bổng thì lên đấy reply anh nhé (hảo tâm giúp các em tí) tài liệu này quý lắm phải mua bằng tiền đấy ^^

năm nay sẽ ở lại đú orientation với các em grand junior 8-> mà qên mất, k13 có định tổ chức k? :">

Hôm nay nghe bà trùm hall 3 nói mới thấy là mặc dù dữ thật đấy nhưng đúng là rất quý người Việt Nam ở Việt Nam (còn ở đây thì ko chắc) hơn 10 năm liền về VN làm việc và vẫn có ý định đấy mãi
Tin thứ 2 là năm nay sẽ chỉ có khoảng 17,18 VN thay vì 26 như năm ngoái (tentatively) vì không còn chỗ ("chúng mày thích đông hơn thì cứ chơi đi rồi đuổi ra cho bọn mới nó vào") :)) điều này có nghĩa là số phận bọn ở dorm trong năm nay là chắc chắn ko dc lên rồi :))

k ai phủ nhận là con vờ lờ nó quý vn, nhưng cũng vì thế nên xpectation của nó cao ngất ngưởng ==> ăn chửi =))

các em ở Vn năm nay thi sẽ nhìn thấy một ông trạc tầm hơn 30 ng đậm hơi béo 1 tí nhưng rất phong độ thì hãy expect đấy là giáo viên dạy Language Arts tốt nhất cho year 3 nhé ^^

các em ở Vn năm nay thi sẽ nhìn thấy một ông trạc tầm hơn 30 ng đậm hơi béo 1 tí nhưng rất phong độ thì hãy expect đấy là giáo viên dạy Language Arts tốt nhất cho year 3 nhé ^^

Andrew Wong thì nói toẹt ra, sợ blog detector à xD Vâng nói chung là thần tượng của giới trẻ, yr 3 director =; =; =;

Mình doubt năm nay khóa 14 ít đứa lên hao 8->

Andrew Wong thì nói toẹt ra, sợ blog detector à xD Vâng nói chung là thần tượng của giới trẻ, yr 3 director =; =; =;

Mình doubt năm nay khóa 14 ít đứa lên hao 8->

Officially là đến 17/9 chúng ta mới biết được các gương mặt trẻ 14, khóa 13 rào đón kĩ thế =))

Back
Bên trên