Anglo-Chinese School

đi lun ;)) 1/11 đc nghỉ rùi mà =)) chờ junior vào topic thôi :))

đi lun ;)) 1/11 đc nghỉ rùi mà =)) chờ junior vào topic thôi :))

Năm nay orientation vào ngày 8.11 nhé em yêu :)) 1.11 mình sẽ đi sentosa plannnnn (có các bạn SC đi cùng nữa)

Chúc các em may mắn trong việc đọc cái topic này :)) xác định tinh thần là em nào điểm cao nhất sẽ được 1 vinh hạnh làm hallmate của anh Đăng Quang - ng đã lập topic này, anh Ngọc Minh - huyền thoại Bridging Course, anh Kiên cute. Rất tiếc các em ko còn dc gặp anh Minh cu nữa rồi :)) Yên tâm vào hall này các em sẽ dc ăn cực ngon và cực no, ngủ cực đủ :D (các hall khác ko dc "cực" như thế)

Năm nay orientation vào ngày 8.11 nhé em yêu :)) 1.11 mình sẽ đi sentosa plannnnn (có các bạn SC đi cùng nữa)

Chúc các em may mắn trong việc đọc cái topic này :)) xác định tinh thần là em nào điểm cao nhất sẽ được 1 vinh hạnh làm hallmate của anh Đăng Quang - ng đã lập topic này, anh Ngọc Minh - huyền thoại Bridging Course, anh Kiên cute. Rất tiếc các em ko còn dc gặp anh Minh cu nữa rồi :)) Yên tâm vào hall này các em sẽ dc ăn cực ngon và cực no, ngủ cực đủ :D (các hall khác ko dc "cực" như thế)

phải đổi vé rồi =,=
e Sơn làm station master nhé \:d/ cái station bánh qui của VMD orien 08 thì tốt ;)) =))

@ Khuyến: yên tâm, hỏi MKu rồi, orientation lần này ông ấy vẫn đi đón juniors, tận đầu tháng 12 MKu mới về mà. Nếu sang ACS mà không gặp được MKu thì phí quá :)).

Mku bươn đê =))
hình như có 5 em dai 95 đỗ * hơn mình 1 rồi :( * , 1 em tên Nguyễn Đăng Minh =))
1 thằng Ngô Sĩ Liên tên Phi Khánh An
so far biết đến thế xD xD xD
bạn mình k đc :(

đang chờ jnrs vào cmt ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tro`i ơi ngô sĩ liên còn ai ko ?????????

chắc là còn chứ -_____-

----------

This is Lương, using Sơn con's ID :))

Theo một nguồn tin rất đáng tin cậy thì nsl có 2 nam 2 nữ đỗ học bổng (trong đó một nữ là em mình :"> ) trong số 2 nam thì có một em là Phi Khánh An thì phải :)

Và hình như là năm nay miền bắc thì nam đỗ 13 ng, nữ 15 ng thì phải :-s
miền nam chưa thi chưa biết :))
--------------------
con đây con đây
13 là fixed, còn có 3 đứa vớt, nêu miền nam k đủ thì 3 đứa này cũng sẽ đc :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừm, nghe nói thì năm nay có 1 hay 2 đứa lớp 11. Trong đó có bạn Vũ Đinh Quân lớp 11 Anh với tớ ;))

mình chỉ mong có e nào cool vl` đẹp zai hơn mình, người đô như nguyên, chơi điện tử giỏi hơn khuyến, thể thao khỏi hỏi, và biết chửi bậy vl` trc' khi sang đây để đỡ phải dạy thôi :-<

cứ đà này là đ' thể mò nổi r` :-(

phục em sơn quá, pon school để ngồi nhà đợi tin tức :X GỬI NGAY IHS reflection đây T_T
@Lương: reg 1 cái nick đi
@bk: hỏng hết cả hình tượng của tao rồi : (

chúng mày lằng nhằng quá nhỉ tao lấy dt gọi bà trùm 1 cái là biết ngay ai đỗ ai trượt ấy mà :)) mỗi tội hết tiền dt rồi

id#1140 đã viết:
phục em sơn quá, pon school để ngồi nhà đợi tin tức :X GỬI NGAY IHS reflection đây T_T
@Lương: reg 1 cái nick đi
@bk: hỏng hết cả hình tượng của tao rồi : (

chúng mày lằng nhằng quá nhỉ tao lấy dt gọi bà trùm 1 cái là biết ngay ai đỗ ai trượt ấy mà mỗi tội hết tiền dt rồi

register lâu vl, chắc cả tuần mới đc =)) thôi hiện tại cứ dùng của em sơn cho nó tiện

à mà biết thêm là nữ có em tên là ngô thu hiền là em NSL còn lại đỗ, hình như ko phải là ny đức anh, tiếc quá nhỉ =))

[ ghi tên Lương vào hộ cái -_____________- ] <pốp côn>

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe nói nữ chưa chấm xong mah` , có kq nhanh vậy. đug' la` co' 2 em nsl nam thôi :(( thảm wa' .......với lại năm nay t10 nsl ko sang đâu =)) , lý do YvL nói là do đang xây dựng !!! t3 năm sau mới sg để tiếp đo'n tốt ho*n =)) nản vl

hhhhmmm. topic lại nóng như trước rồi. Nhưg lần này nóng bởi senior, haha x) chả thấy các em đâu đã thấy seniors-to-be của các em vào đồn thổi rồi :))

Hmmm, mình hứng thú với 2 con ng học lớp 11 vẫn thi x) có kì vọng vào các em 94,95 hi vọng k ai như Bảo Lâm =)) HAHA. Tối nay có j hỏi cô Hà của mình :-x

Chúng ta là seniors-to-be rồi các bạn ạ :-x thích chưa? x)

Mà cái yêu cầu tìm ng của BK hơi chán =; anh thích em nào ngoan ngoan, học giỏi vào chơi với Đăng cơ =)) k hứng thú với em nào chơi điện tử nhiều lắm :">

Mà này mới nghĩ ra. Anh em làm 1 cái slide giới thiệu chung về seniors khóa mình. Sau đó lôi cả lũ vào 1 phòng học ở trường (book trước), k thì library book phòng cũng đc. Cho vào ngồi nghe briefing, haha =)) YAYA. Hứng thú khi có juniors... ;)

thôi bố ơi các e sang bên này ăn uống đập phá chơi bời giống mình chứ có phải là sang đây giao lưu đâu ;)

còn về chuyện tiêu chuẩn thì mỗi ng` tiêu chuẩn khác nhau chứ :))

Back
Bên trên