Anglo-Chinese School

xác định tinh thần là em nào điểm cao nhất sẽ được 1 vinh hạnh làm hallmate của anh Đăng Quang - ng đã lập topic này, anh Ngọc Minh - huyền thoại Bridging Course, anh Kiên cute. Rất tiếc các em ko còn dc gặp anh Minh cu nữa rồi Yên tâm vào hall này các em sẽ dc ăn cực ngon và cực no, ngủ cực đủ (các hall khác ko dc "cực" như thế)
gặp mạnh ý chứ =))

Mku bươn đê

để xem supper hôm nay thằng nào bươn nhé :-w

Mà này mới nghĩ ra. Anh em làm 1 cái slide giới thiệu chung về seniors khóa mình. Sau đó lôi cả lũ vào 1 phòng học ở trường (book trước), k thì library book phòng cũng đc. Cho vào ngồi nghe briefing, haha =)) YAYA. Hứng thú khi có juniors... ;)

gớm k phải tốn ca lo thế -_________________- mà brief cái j đây :-j

thay vào đó chúng ta sẽ lôi các bạn + anh chị và 5 em dai ra track :-" >:)

ừ, đc rồi thì take initiative ạ =)) anh sẽ đi book phòng còn các chú lo cable connect nhé =))
Brief về cuộc sống bên này. Kiểu như câu của Sơn bố: "anh sẽ chỉ cho các em các con đường sống bên này. Những con đường mà k có cái nào dính tới việc học =))". Brief về nhữg con ng TIÊU BIỂU khóa anh em :"> các khóa trên nữa thì tùy tình hình time tủng thế nào rồi xem :"> Xong cho các anh seniors khóa 13 lên ngồi làm reflection trong 1 năm ở Majulah Singapura (chả biết viết đúg k? :">) =))

phục em sơn quá, pon school để ngồi nhà đợi tin tức :X GỬI NGAY IHS reflection đây T_T
@Lương: reg 1 cái nick đi
@bk: hỏng hết cả hình tượng của tao rồi : (

chúng mày lằng nhằng quá nhỉ tao lấy dt gọi bà trùm 1 cái là biết ngay ai đỗ ai trượt ấy mà :)) mỗi tội hết tiền dt rồi

Nghe như VIP ý sao chị YVL phải khai báo cho chú =))

Lâu nhỉ, các em chắc còn mải ăn mừng hay sao mà vẫn chưa em nào lên thế này :))

tổ sư senior dọa cho đội bạn sợ chạy hết rồi :(
còn gọi hội đã, cứ bình tĩnh O_O

LOL. các em ý khi nào lên cho mình list mail để mình mail hướng dẫn sang Singapore đã modified nhé ( làm tiếp việc của anh Lâm :"> ). Vì có em Đăng Minh contact Đăng hỏi nên mình modified và send em ý trước :) bao h có email các em khác thì để mình send mass cho ;) Nói trước để mọi người k cần chuẩn bị... :D
Các em ý k nhanh như Đăng Quang nhỉ? Ngay buổi chiều hôm thi đỗ, haha =))

à, biết thêm một mống nữa tên là Dương Quang Thành học ở Chuyên Ngữ nhé :D

Các bạn cho mình lon ton vào với nhá :D. Năm nay có junior nào sinh năm 96 ko vậy? :D

hay quá, năm nay có cả Nguyễn Phi Phi Em nữa không biết tình cảm gia đình có đủ để anh Phi Anh kéo vào H4 ko :))

có bác nào có danh sách tất cả các mống ko? Cứ nhỏ rọt như là titration thế này?

Back
Bên trên