Anglo-Chinese School

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn Anh Vũ về cái link nhé! :X :D.
Chẹp, mãi các Junior vẫn chưa vào H-A-O hết, ko biết hall mình năm sau có thêm ai nhỉ?...
Có vẻ thói spam trên forum của mình đang quay lại...

Chỉnh sửa lần cuối:
LOL. Khuyến chỉ tranh thủ nhảy vào hôi của thôi. Nếu mày là Junior thì tao sẽ nói là mày tên hay nhé ;;) Haha. =))

Cái này là cho những ai hứng thú với em Nguyễn Đăng Minh: http://www.vietabroader.org/f/showthread.php?t=8312
Còn đây là bạn Nam ở cùng quê với Minh Toàn =)) bạn ý k đc thi ACS nên đang cay cú :"> http://www.vietabroader.org/f/showthread.php?t=7896 =))

rất tiếc, con Già là quái vật, nó k nhận con, nó chỉ nhận clone =)) Chúng ta sẽ có Già và Già phẩy =)) * ít nhất là plan thế :|
Nhưng mà tình hình này là mình chả thấy yêu e Đăng Minh j cả :( em vênh vãi cả đạn :-<
thôi Vũ gọi e dai lên hao đi, và đừng có ai quote cái câu trên của mình đấy :"> sẽ bị edit - soon ;)) ;))

còn bạn cùng quê vs Minh Toàn k có j phải cú cả 8-}

@Chu: hí hí vậy thì mông ta chu đi \:d/ =))
------ thôi thì pika 8-X: hay chuột điện =)) hay chuột vàng khè ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
rất tiếc, con Già là quái vật, nó k nhận con, nó chỉ nhận clone =)) Chúng ta sẽ có Già và Già phẩy =)) * ít nhất là plan thế :|
Nhưng mà tình hình này là mình chả thấy yêu e Đăng Minh j cả :( em vênh vãi cả đạn :-<
thôi Vũ gọi e dai lên hao đi, và đừng có ai quote cái câu trên của mình đấy :"> sẽ bị edit - soon ;)) ;))

còn bạn cùng quê vs Minh Toàn k có j phải cú cả 8-}

@Chu: hí hí vậy thì mông ta chu đi \:d/ =))
thôi thì pika 8-X:

Ùh cảm ơn em yêu rất nhiều :x

Cái em Đăng Minh kia đỗ chưa được 1 tuần đã "em là ex-Amser" nghe điêu vl. Mình ước được quay trở lại làm Amser còn chả được nữa là... :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng mà tình hình này là mình chả thấy yêu e Đăng Minh j cả :(

anh cũng chẳng expect đáng yêu được bằng anh già cả :X danh hiệu Vnese dc Vnese yêu nhất AC chẳng vào tay anh già thì vào tay ai dân chơi cũng yêu mà dân học cũng yêu nốt 8-> anh giàaaaaaa

khổ thân khoa sang bên này bị bắt nạt nhiều quá nên buồn kìa

Chỉnh sửa lần cuối:
anh cũng chẳng expect đáng yêu được bằng anh già cả :X danh hiệu Vnese dc Vnese yêu nhất AC chẳng vào tay anh già thì vào tay ai dân chơi cũng yêu mà dân học cũng yêu nốt 8-> anh giàaaaaaa

Chuẩn 8-> tối nay gọi con già vào hao thôi ;))
Thôi chả sao :-?? mình có bạn Trí kia vào hall 5 là đủ rồi :-x

chả có hứng thú j` để nói về cái đống trên kia :|

chỉ vào cho hỏi CÁC EM KHÓA NĂM NAY là có e nào biết j` về 1 e tên là Vinh j` đấy k :)) nghe nói e ý cũng hốt boi =))

p/s: nhìn cái chữ viết hoa đi nhá snr đừng bullshit lằng nhằng để các e còn trả lời tao =))

chỉ vào cho hỏi CÁC EM KHÓA NĂM NAY là có e nào biết j` về 1 e tên là Vinh j` đấy k :)) nghe nói e ý cũng hốt boi =))

p/s: nhìn cái chữ viết hoa đi nhá snr đừng bullshit lằng nhằng để các e còn trả lời tao =))

Mình đoán là em ấy sẽ vào hall 8 hoặc 7. :| T_T Lại một đứa cao 1m75+, presume....

cứ bulshit lằng nhằng đấy =; vào đây là lạc 2pic cha nó rồi =,=
vừa nghe thấy mention trong note của 1 đứa lớp pháp :O

Cả năm mới lên đây
Ôi các em >:-D<
vẫn chưa có danh sách à :-<, đem lên đây để các anh chọn nào
Trình tự sướng của em Hạnh cao thế :X:X

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả năm mới lên đây
Ôi các em >:-D<
vẫn chưa có danh sách à :-<, đem lên đây để các anh chọn nào
Trình tự sướng của em Hạnh cao thế :X:X

Dạ, xin lỗi, em ko dám! :|. Ko cao to điển trai học giỏi như anh, đâu dám tự sướng nhiều ạ :|

thế mà lại bảo ko nhiều! :-j
nói thế anh hơi ngại quá :">
nhìn post nào cũng thấy tinh thần SCOUT phần phật :x

thế mà lại bảo ko nhiều! :-j
nói thế anh hơi ngại quá :">
nhìn post nào cũng thấy tinh thần SCOUT phần phật :x

Dạ từ ngày được "thăng tiến" thấy yêu người ta quá, tuần nào cũng được ăn pizza miễn phí ạ.
Cả năm cộng lại em mới sướng được có 38 cái, tính ra ko bằng một số bạn của em chụp trong 1 ngày.......

ê năm nay có bao nhiêu express bao nhiêu IP tao nghe nói chỉ có 5 IP thôi đúng không?

ê năm nay có bao nhiêu express bao nhiêu IP tao nghe nói chỉ có 5 IP thôi đúng không?

Xê lờ gờ tê? 5 IP á? 5 hay 15 hay 25? Bộ năm nay trù VN à? 5 thì có nghĩa là đến gần 80% khóa đi Express à? Nghe khó tin quá, chả lẽ lại giống khóa 10?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên