Anglo-Chinese School

5 àh? Tưởng Lợi nói bảo 3 hay sao ý mà? :D năm nay có vẻ ít IP. Năm ngoái thì 100% IP. Chịu thôi =D

Chắc tại năm nay có Andrew Wong dạy văn đi chấm, nên English bị chấm khắt khe hơn năm ngoái: toàn giáo viên dạy sinh, hóa, địa, mỗi bà Chia dạy POD và TOK.

Nếu mà 5 IP thôi thì công nhận ít thật, chẹp chẹp... Chắc là nó cho IP ít để đỡ phải cho transfer xuống Epxpress về sau, hic hic...

Nếu mà 5 IP thôi thì công nhận ít thật, chẹp chẹp... Chắc là nó cho IP ít để đỡ phải cho transfer xuống Epxpress về sau, hic hic...

Đấy là ít cho chắc, sau này thấy ai hay hay Đốc tờ Ong chắc lại cho DSA Outstanding Academic. Mà thôi đoán già đoán non là gì, chiều nay là thầy ấy về đến Sing rùi. Mai hỏi Mr Andrew

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả năm cộng lại em mới sướng được có 38 cái, tính ra ko bằng một số bạn của em chụp trong 1 ngày.......
Từ bé đến h anh chụp có 2 cái thôi, mà đã thấy ghê ghê khi cầm máy ảnh rồi ;))
Hóa ra là em Hạnh tự tin hơn gấp gần 20 lần anh à :-s
Bà Yong bảo là bọn IP đắt hơn, trường đang thiếu tiền, thế thôi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
Đơn giản là có những con người(plural) như ai đấy nên năm nay nó mới ít IP thế :))

nhưng mà cũng không thể nói là mình vô tội trong vấn đề này :">

tại năm trước được toshiba nó chia tiềm scam máy tính của học sinh cho nên mới thừ tiền chứ sao :))

yay!!!! year 5!!! năm học mà chúng ta có thể thỏa tâm THEO ĐUỔI phái nữ mà không lo thiên hạ bá tánh rèm pha :))

và nếu chúng ta có đủ supporter thì còn có thể lập 'Women stalkin' interest group nữa... nói là women với stalkin thì hơi quá... more like 'bám đít trẻ nít' hơn :)

Nếu có thì cũng chỉ có 19 anh ạ. 38 : 2 = 19, trừ khi là toán học có vấn đề (dính dáng đến POD thì phải).
Anh ghê ghê khi cầm máy ảnh thì đừng cầm nữa, thế thôi, cầm vợt tơ nít vậy. Em ko thấy ghê thì em cầm.

Nhảm vờ lọ.
P/S: Cảm ơn các anh khóa 12, ko có các anh chắc em giờ này Ếc pét rồi......

19=gần 20 ;)). Ôi em Hạnh tự tin thế :X:X
Ếc pét là j hở em? :-/

Ava ĐA :X. ĐA ơi năm sau lên y5 rồi :((, sợ IB lắm

Ồ, tại lúc tuyển bọn khóa 13 vẫn chưa có financial regression j hết, sướng nên tuyển nhiều, lại tuyển nhiều IP thôi ;))

Với cả, tuyển ít, chọn đứa giỏi, điểm trung bình của trường lại tăng cao :p

nói chung nvm, sao k 1 thằng khóa 14 nào thèm đưa cái danh sách ý nhỉ, các bạn thi xong ếch nhìn mặt nhau à =,=

19=gần 20 ;)). Ôi em Hạnh tự tin thế :X:X
Ếc pét là j hở em? :-/

Ava ĐA :X. ĐA ơi năm sau lên y5 rồi :((, sợ IB lắm

Ồ, tại lúc tuyển bọn khóa 13 vẫn chưa có financial regression j hết, sướng nên tuyển nhiều, lại tuyển nhiều IP thôi ;))

Với cả, tuyển ít, chọn đứa giỏi, điểm trung bình của trường lại tăng cao :p

Dạ, thôi ko bàn khoản này nữa anh ạ. Ý em là Express, khổ em phiên âm kém.

Lên IB sao sợ anh? Có con gái mừ? Em chỉ mong lên thật nhanh thôi T_T. Chứ nghĩ học trường nam sinh 2 năm phí hoài tuổi xanh tuổi đỏ quá. T_T
Năm nay chắc là chắt lọc lấy toàn tinh hoa, để đỡ đãi cát tìm vàng, ít nhất là tránh sạn như mình =.=
Mỏi cổ quá, mong mãi cái danh sách mà chả thấy đâu. híc híc, ko biết đến lúc International nite khóa 14 xoay xở thể nào nếu cứ chậm thế này nhỉ?

Lên IB sao sợ anh? Có con gái mừ? Em chỉ mong lên thật nhanh thôi
chúng tôi đều biết thế :)) bạn trẻ có cần emphasize thế ko? :))
Chứ nghĩ học trường nam sinh 2 năm phí hoài tuổi xanh tuổi đỏ quá
tsk tsk tsk, sờ-cao golden spirit [-x chết chết [-x
ko biết đến lúc International nite khóa 14 xoay xở thể nào nếu cứ chậm thế này nhỉ?
bạn trẻ đang học pre-IB mà lại dùng sweeping statement thế này ah? Biết đâu trong lúc chúng ta đang vật nhau trong cái ao tù H-A-O các em ý lại chẳng lập xừ group facebook "ACVN Batch 14! The Best Is Yet To Be!" rồi ý chứ :-"
tsk tsk tsk...[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi các bạn k phải cãi nhau nhảm nhít vãi cả đạn nữa, thích mình cho 1 bài lên note rồi vào đấy mà phang :(

oáp =,=

Chỉnh sửa lần cuối:
"phí hoài tuổi xanh", "chắt lọc tinh hoa", "đãi cát tìm vàng". Ôi :x:x, tiếng Việt giàu và đẹp.
Gái là gái, trường lớp là để học [-x. Học còn chạy ko kịp, yêu đương j;)). Mà gái ở đâu chả có :-j
@Sơn: chỗ này là để các bạn trẻ tán nhảm mà ;))
Hóa ra em Tràng An tên là Trí :D

ờm nhưng nghe bảo có phụ huynh và các bạn/anh/em/sinh vật lạ khóa sau vào xem mà :O

Back
Bên trên