Anglo-Chinese School

Với cả, tuyển ít, chọn đứa giỏi, điểm trung bình của trường lại tăng cao :p

Ý anh là bọn em làm cho điểm thấp xuống à :)) mà em cá là năm nay điểm IB sẽ ko cao dc như 2 năm đầu đâu, ko thể cao mãi được, nó sẽ xuống từ từ và có thể đến khóa anh hoặc em nó xuống chót :star:

các em chưa sang mà senior đã lo cho intntl nite rồi :)) thế thì các em lại chịu sức ép phải thành công rồi >:)

@đức: detailed + critical analysis quá :-x chém LA thì chắc ảo tung cả chảo :))

@mọi người: các em không lên thì đây là dịp tốt để mình chat chit chứ sao, facebook nhìn ko đẹp bằng cái này lại ko tập trung trong việc trích dẫn và phân tích được nữa hehehehe

@sơn: kệ chứ, em thấy năm ngoái rồi đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải đâu Khuyến ạ. Híc. í anh là các thầy cô chọn kĩ hơn thôi.

Về điểm trung bình thì anh thấy ko chắc đc, anh với em chỉ đoán thui ;))

----------

Hạnh ơi có phải là do đc làm liên đội trưởng đội phó j nên thường xuyên lên trường phát biểu ko? :x
Muốn thay đổi ko khí thì ra ngoài rủ ai đi chơi í :-j

Ồ đi xem phim hả? đi ngay :)), sao rủ mỗi anh thế ;;)
Xin lỗi em nguồn tin ko đáng tin cậy :D, anh chỉ nghe nói thôi

Sau một ngày ko vác mặt lên thấy mọi người chém nhau loạn xạ mà toàn những thứ chả đâu vào với đâu cả :D

À vậy à, thế thì mình quay ngoắt 180 luôn ;))
đang có đánh nhau nhẹ nhàng, mình thì có khả năng tham gia nhưng chưa có điều kiện :( pod vs tính toán cộng trừ nhân chia để chém gió - mình chưa đủ tuổi để dùng cái này à :(

còn vấn đề tự sướng, theo mình ý, thì tự sướng trăm cái cũng đc, có điều là lúc post phải biết chọn lọc, còn bạ cái j cũng bang ra thì gọi là thiếu thẩm mĩ hoặc độ bựa cao như mình vậy :">

thêm đoạn phụ nữ đẹp ở IB :-? có để ngắm là 1 chuyện, có để stalk xong viết mấy bài gửi gắm dài dài cỡ bằng 2 cái EE lại là câu chuyện khác :-? ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ dùng thử thế nào hả em? Làm thế nào để biết đc "chất lượng hàng bên trong" í? :">
Nãy h mới rủ anh nhé ;))

em chờ xem năm nay có sóng gió như năm ngoái ko :)) mỗi năm 1 vài nhân vật tiêu biểu lại lên bàn mổ :)) hihihihi mình có nên như Đăng Quang ko nhỉ :))

VĐ thật tinh thần các bạn :)) đến những giây cuối cùng của wireless@bs vẫn lên đóng góp :))

To Sơn: Viết được mấy bài gửi gắm dài cỡ 2 cái EE chắc là take English A1 HL quá à! Mình là mình chắc để ngắm thôi, chứ với cái performance và appearance như mình đụng vào nó lại chả cho ăn mắm. Add in: Phụ nữ là một chuyện, CON GÁI xinh là chuyện khác.

ụi, đâu cần a1 HL, e có nói là phải viết bằng tiếng anh đâu =)) nhoi đc 5000 tv cũng cao siêu lắm rồi, nhỉ ;)) kiểu viết cảm nghĩ mấy ngày đi stalk ng ta xong đoạn cuối 1 đống nhắn nhủ dặn dò :-?

phụ nữ vs gái xinh ý, là e giống kiểu a chọn từ ngữ để viết ý, mình thì k thích dùng từ gái vì nó nghe cảm giác cục súc quá :| mà sao cứ soi dùng từ vậy, biết a thích viết mỹ miều rồi, nhưng đừng đặt chuẩn cho ng dốt tiếng việt như e chứ :( 8-> :-??

e cũng có thú soi ng ta viết anh hạnh ạ, chỉ ít muốn nói ra thôi, và e băn khoăn k hiểu từ performance kia để nói cái j =))
em rất đồng ý quan điểm ngắm của anh, và cũng "add in" *=)) * rằng thì là ngắm là phải gần gần, cảnh phải đẹp, giống kiểu phải ra đứng gần chỗ mấy chị SC đang camwhore ở bãi biển, giả vờ ngắm biển để đc gần họ :> =)) òa, khi mà tất cả male còn đang ở trong bận rộn nướng nướng quạt quạt thì 1 mình mình đc ở cạnh các bạn công nhận thú vị, nhỉ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) tình hình là anh em cứ tranh thủ xoáy nhau đi rồi đợi juniors lên dừng là vừa =)) nửa ngày k lên mà lắm qá. HAHA :)) thế này là topic này lại nóng =))

Hhhhhmmmm, hơi thất vọng là các em khóa 14 chưa lên =D thôi cũng chả sao :"> mình cũng chả rước kiệu mời các em ý lên. Các em ý không lên thì mọi ng lại có đất xoáy nhau. LOL =)) OMG. so hilarious =))

Các thành viên có thể nhìn thấy onl sau giờ wireless@bs tắt: VMĐ, Vạn Hạnh, mình =))

Chỉnh sửa lần cuối:
nước đổ đầu vịt /:) :-?? 8-} 8-> mindset của họ quá different để có thể hiểu họ nói và nói họ hiểu :( mình k có hứng thú cãi nhau nữa =; 0:) 8-> pathetic :-@

Chỉnh sửa lần cuối:
Mariah Carey - Memoirs Of An Imperfect Angel

http://www.mediafire.com/?frzlgyg2ttz

Pass: YAN

Cái này leak đêm qua sướng điên cả người *orgasm*​

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâm t** d** dùng cái này à :O:O
Hạnh ơi, sao lại del bài thế :(, anh muốn giữ lại để làm bằng chứng em rủ mọi người đi coi film thôi mà :-<

thôi họ đã xóa thì thôi, k việc j phải thế O_O bị cả khóa 12 tấn công - depressing lắm à :(

Lên rồi đây này.
Nhân tiện cho hỏi: Học chương trình IP ở đấy có khó không? Nghe nói học môn Lí, Hoá,... chương trình lớp 11, 12 ? Phụ huynh đang cuống lên vì việc ấy.

Back
Bên trên