Anglo-Chinese School

ko :)) Hội Hà Nội đi vs nhau thôi :)) VN chứ SG có cái quái giề :))
ĐI đâu thì chưa tính :)) htrc mới nói chuyện thôi mà :)) đang chọn chỗ :)) nhưng chắc sẽ có phần ra bãi biển =))

Vụ Vạn Hạnh hôm nay xử lí tồi quá :( May mà có Khắc Bình nhặt lên =,=
Chọc bằng 20$ tiền xu là quá đủ rồi, lại còn tung tóe hết ra =,= Có cái quái j hay đâu =,=

Tùy người em ạ :D
Anh thấy em í đáng bị "dạy dỗ" by some sort:D
Đức Anh mà điên lên, mà trêu thì ko ai đỡ được rồi

hừ :| 2 bên nhịn nhau tí đi, thằng kia đã bệnh đến không chữa nổi rồi còn chọc nó.
Mà dạy kiểu đấy thi nó chỉ có xấu hổ thôi chứ sửa thế nào đc =,= từ xấu hổ hóa thành hatred và bùm :| hết chuyện dạy dỗ =,=
Con người ta chỉ thích nghe cái j êm tai thôi, vậy muốn nó tiếp thu thì cũng phải nhẹ nhàng tí =,=

ĐA nợ Hạnh 20$. Do ĐA ghét Hạnh nên lấy 66 đồng 5c và 167 đồng 10c để đưa cho Hạnh
Quái hơn, ĐA lại để xu vào 1 túi giấy có mechanism j đó, Hạnh vừa cầm lên đã rơi khoảng 1/4
Xong chửi nhau, ĐA vẫn giữ bộ mặt cười, Hạnh chửi ĐA mày tao :))
Cuối cùng em Khắc Bình nhặt hộ Hạnh và chuyện cũng đến hồi kết:D

@Sơn: anh tưởng cũng đã có những phương án dạy dỗ nhẹ nhàng rồi đấy chứ? Nhưng mà có được đâu :-??
Nói êm tai thì làm sao mà nó hiểu được hết. Mật ngọt chết ruồi.
ĐA ghê vl. Nhưng sự đã rồi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ý tưởng của Đức Anh với nhen nhóm từ hôm thứ 7 FAME thôi, thế mà 2 hôm sau đã thực hiện rồi :))

Thông báo vs cả nhà là sau đó Hạnh đã dùng đống tiền đấy để trả nợ 1 đứa cùng hall =)) =)) =))
Thiết nghĩ Hạnh chửi Đức Anh này nọ nhưng xong có khác j đâu =,=

=)) =)) =)) Hôm qua Hạnh chửi ĐA là con chó đấy ;))
Thế bây h Hạnh là con j?

ĐÍnh chính nha, Đức Anh share với Hạnh tiền mua material =>tính ra nợ nó tầm $6-7 nhưng mà nó kì kèo nên thôi quyết định là trả nó $12... xong được 3 hôm thì nó magically lòi lên thành $20. thế thôi. :)
Bon chen bon chen bon chen :)

rồi :)) Âm thanh vang dội trầm bổng lên xuống lúc intermission Fame mà phải nói là own cả bạn trẻ Yan Ming là của ai :)) Chính hắn =))
làm cho mình đang ở cầu thang tần ba mà phải sửng sốt nhìn xuống đáy =))

Năm sau mời hạnh đi thi Fame :)) hát alternative Rock :))

A Minh : Con đóm :)) điếu đóm hội :))

đ' muốn comment j` luôn =;

chào anh JUSCHIM <:p
Chuyện này qua rồi thì cho nó qua đi, nhưng mà hôm qua nhìn rõ thấy hành động của thằng Đăng Quang đập tay ĐA yahoo như thế là ko thể chấp nhận dc ._.

sơn con đã viết:
Bố mình đã già =))
Chuẩn rồi già khú đế rồi còn gì nữa 17 tuổi rồi có ít đâu

nhảm bỏ xừ :| chúng ta cũng ko nên ép quá :|
Đùa đùa chém gió vui cửa vui nà thì ok chứ ko nên tạo sức ép :)) Mình còn đang muốn xem cuối năm các em Ngô Sĩ Liên vô duyên kia quay lại ;))
vids nên chuyền tay chứ ko post =))

Khuyến : Bk chắc có Hạnh ngồi đằng sau nên sợ ý mà =))

=) mọi người có vẻ hứng thú. Lôi cả anh Nguyên lên kìa =)
Tình hình là mình có video nhưng chắc chả up đâu... Giữ nguyên thái độ Neutral.
Haha, cuối năm nay các em Ngô Sĩ Liên kia quay lại?! có cả mấy em nữ ý hả? mấy em này chơi lắm... Mình cũng đợi cho có khí thế... =))

há há mình còn giữ đoạn chat đấy a Vũ ạ =)) Mà thay avt đi cái này trông thế nào ý :))
khổ thôi nhé :> chuyền tay thôi chuyền tay thôi

ava trông ngu ngu thì mới để chứ... Có ai để ảnh nghệ thuật lên đây đâu =))
Đoạn chat hoành tráng... :-x mình có thấy em ý onl mấy lần khác nhưng chả bao h dám vào chat cả =))

Back
Bên trên