Anglo-Chinese School

có a nào biết e hall nào hok ạ :(
hình như 1 a e quen xin cho e vào hall 8 :-s chả biết có đc. hok :))

^ có phải anh Hoàng Thắng Lợi ko ? Nếu đúng thì xin chúc mừng em \:D/.
Quên mất chưa tính dorm. Có lẽ các hall 1 2 3 4 cũng chỉ lấy độ 3-4 thôi, mấy đứa còn lại cho tạm xuống dorm ...

Đâu thấy bảo năm nay Dr.Ong cho junior ở hall còn senior xuống Nagle Hall mà, như vậy là ko cần tính Nagle Hall đâu, chắc là có hall 5 junior thật, Đức nhỉ=))
Btw, do hall 6 ko có junior nên cơ hội xuống Nagle Hall của mình là minimal =)) (tức là vẫn có thể xảy ra :D)

Ờ nhỉ Hall 6 ko có Jnr, tức là Pat Thong vẫn muốn giữ Khoa là thằng VN bé bỏng nhất hall đấy thôi =)). Cũng phải, Khoa làm snr thì chỉ khổ tụi Jnr suốt ngày bị nghe kể chuyện Pokemon :))

Ờ nhỉ Hall 6 ko có Jnr, tức là Pat Thong vẫn muốn giữ Khoa là thằng VN bé bỏng nhất hall đấy thôi =)). Cũng phải, Khoa làm snr thì chỉ khổ tụi Jnr suốt ngày bị nghe kể chuyện Pokemon :))

Chắc gì bà ấy đã muốn giữ mình... :( Nhỡ bà ấy đẩy mình xuống cho Nagle Hall thì sao :(:)((

----------

Nghe đồn năm sau chị Kwee vơ hết Inđô về hall chị ấy rồi :D Tin mừng cho khóa 13 :D

chú MD! nghe bạn Dương Phương Thảo ca ngợi chú lắm :">
Cho em hỏi em hall nào ạ :-/

hall nào chả đc hả em :)) các em cứ ngồi nghe các anh bốc phét ở đây xong rồi cứ hới mưng, sang xong thì biết :D cứ cầm đèn chạy trước ô tô sồn sồn cháy l lên làm j :))

ủa em tưởng các ông bà bên đó chọn cơ mà sao vẫn xin vào được là sao (hỏi thế thôi chứ vào hall nào chả được trăm nghe ko bằng 1 thấy nghe quảng cáo làm sao mà tin được)

Tất cả là random, trừ khi hall master chỉ đích danh em nào ở hall nào. Chuyện xin xỏ này là các senior xin với hall master, người ta mà đồng ý thì chỉ điểm giúp mình thôi :)).

anh ơi có tăm xỉa răng sau khi ăn ko? ;;) [ hỏi cho đủ bộ =)) ]

Back
Bên trên