Anglo-Chinese School

MWHHAHAH em Nguyên nhớn quá rùi, ko thèm chơi mấy trò trẻ con nữa :))
Nghĩ lại cũng thấy dzui, mấy chục thằng con trai xong vào strip một thằng khác. Giờ nghe bệnh hoạn vãi :D

Ô mai gútness, cái thằng nhãi nhép bị thread này thịt đầu tiên bây giờ turns into our hero. Dear Jesus Christ, somebody wants to replace you!

Thôi chết, chỉ vì cãi nhau mà các em khoá 13 lại mất tích rồi đây này
And the point is ... ?? :-/. Anyway, everyone grows :> (oh except for that Peter Pan and his wannabes, lol, I do believe in those things ;)))

@a Minh: mọi thứ đã OK rồi ai muốn strip thì strip thôi :)) Em sẽ ko giãy giụa hay làm trò gì hết. Còn nếu ko thích strip thì thôi vậy, buồn 1' :(.

Chỉnh sửa lần cuối:
anh lâm để cái quảng cáo bán xbox từ 2 năm nay rồi mà vẫn chưa có thằng nào mua hả anh? :))
bán cho em đê.. 20$ em mua :))
tbn sắp lấy vợ rồi..

@Lâm: đếm thử xem trong thread này được bao nhiêu bài có point? Moreover, 2 points của anh ở 2 câu clear như ban ngày (lại còn cách đoạn cẩn thận để chia ra 2 ý rõ ràng) thế còn thắc mắc (moronically). Nói chuyện với một thằng ko có brain sao mà nản thế ko biết. Cứ cố hỏi vặn hỏi vẹo để impress nhưng mà... :-< Ok lor, thích hỏi thì anh cũng đáp rồi đấy, đằng nào cũng rỗi việc (chữ lor này là xin cướp của anh Long nhé :))). Đọc các reply của em thì fun vkl ra rồi.

Oh, and you acknowledge your growth. How fascinating! Congratulations! Thank Goodness, if you did not grow up and therefore stayed in my Neverland, I guess you would become Captain Hook, though. =)) Khổ, lớn thế rồi còn lạc vào chốn toàn những đứa chưa lớn, rồi thì crybabies, rôì thì những con người unwise, childish. Tội nghiệp thế... :-< Suốt mấy chục trang rồi mà cái thằng 1102 này vẫn chưa hiểu ra vấn đề.

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâm a đá đểu ít thôi, ở nhà học A đi =))
Thằng Cường ghen tức à :> t lấy vợ t sẽ mời m mà ko phải lo =))

@a Nguyên:"cãi nhau mà làm j" ...a là ng` bắt đầu trò gần đây nhất đấy chứ :))

@Lâm Nói chung là mấy cái nhận xét của Phi Anh chuẩn ... đừng có cố ngoi lên tỏ ra vẻ quan trọng để impress ng khác nữa em... :( moreover cứ cố đứng ở giữa thế thì em tưởng là lấy lòng được cả 2 bên à :-?? ...

...thôi nói chung là để dứt điểm chuyện này Phi Anh với Lâm vác dao sang phòng nhau giải quyết cho tiện.:)) nhiều khi thấy 1 lũ ngồi cách nhau có mấy bước gặp nhau hàng ngày mà vẫn phải chửi nhau trên forum...:-@ không đơn giản hơn Nguyên bệnh ra đồn cảnh sát đầu thú đê :)) mọi chuyện sẽ ok ngay :))

@K13 đừng sợ các em :)) có gì cứ nói đi chắc chắn sẽ có reply :)) mọi ng` hoạt động rất chuyên nghiệp ai ko bận chửi nhau sẽ nói chuyện với các em :))

Ầy yô, chửi nhau trên này nó mới vui, chửi thẳng vào mặt nhau thì em Lâm em ý lại khóc ăn vạ (đã từng experience một lần rồi, có cả Minh, Khoa với Hiếu đứng xem đấy, sợ rồi, hổng dám đâu). Mặc dù cũng hơi ngại đếy, thiên hạ nhìn vào mình trên forum chỉ toàn thấy chửi các thằng bé hơn... Hôm nọ một đứa NSL chưa biết gì về mình đã nhắc đến HAO mà buồn... :-< Mà mình chỉ muốn have fun thôi. :-< =))

Cãi nhau mà làm gì =)) a ko hứng thú với mấy e k12 đâu, các e nói gì thì nói, trẻ con a ko chấp. Đừng có chọc ngoáy các e ạ haha =))
Ừ thì lại consider cả cái point này nữa vậy. Nhìn vào cái reply ở dưới của em ý thì hình như mình lại dồn em ý vào bức đường cùng rồi. Hix... Đã yếu lại còn thích ra gió =))

Btw, Khoá 13 có gì cứ hỏi, vừa chửi Lâm vừa trả lời các em cũng được mà :D.

PS: Khối Anh giờ đã là Most Wanted nhé (kq Ngày hội Anh tài)! Huraa!!! WE ROCK! :)) :)) :)) Ai muốn xem clip trình của khối Anh or more thông tin cụ thể or compare với các khối khác thì vào thread của Ngày hội Anh tài mà xem :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hiếu thấy em tỏ vẻ quan trọng và impressive ? Well it's your own imagination :)). Còn lấy lòng Phi Anh và Phúc Long thì xem ra đều ko cần thiết như nhau ;).
Chừng nào vẫn ở boarding này thì vẫn còn stick với rất nhiều người chưa lớn (hoặc chắc cũng chẳng bao giờ lớn 8-}) lắm, ko thể nào thoát được :(.
Muốn chửi thẳng vào mặt ? Well, số của em vẫn chưa đổi, điện thoại còn dùng đc, em vẫn ở hall 3 :D. Rỗi thì nhắn tin em phát, ko phí đồng tiền bát gạo đâu :>. Và since dạo này anh quote PL hơi nhiều, em nghĩ anh làm giống kiểu Phúc Long được, nhắn tin, doạ nạt, spread news, ...

@a Mku: báo đăng thì chắc ko sai được đâu.

Chia vui với khối Anh phát nhỉ :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hiếu e: e giai nói thế là không đúng rồi. Ý a ở đây là Phi Anh e với Lâm e cãi nhau mà làm gì. A ko chơi với k12 nên a oblivious với chuyện về k12 haha. Cái a started là vấn đề của a với người khác =)) còn việc k12 có thần tượng với người đấy hay ko a ko quan tâm, xét cho cùng các e ý ko có đủ experience với "người nổi tiếng và có địa vị" =))

Hơn nữa, sao a lại phải đầu thú ?? a có làm gì đâu?? có bằng chứng là a physically tấn công ai ko? có bằng chứng là a sms đe dọa ai ko? A vô tội nhá =)) cái forum này ko đủ để làm bằng chứng chống lại a haha những gì a viết ko tấn công 1 ai particularly, vô thưởng vô phạt, ko có 1 identity của ai trong bài của a nhớ =)) haha PL là Phương Linh, con bạn cấp 1 của a haha =))

@ Mku: e biết thế *** nào được, ny cũ của a cơ mà =))

Ăn mừng chữ kí mới :D cheer !
Hỏi các em tẹo, giờ ACSI đã có gym chưa? Được dùng ko?

Ăn mừng chữ kí mới :D cheer !
Hỏi các em tẹo, giờ ACSI đã có gym chưa? Được dùng ko?

Có gym rồi anh ạ, sắp được mở cửa cho boarders trong thời gian tới (nguồn tin từ vice-president của JCRC)

Đang ngồi trong thư viện nên viết ngắn trả lời thôi.

@anh Nguyên: người ta VIP, có quan hệ rộng rãi với các cô phó hiệu trường, mình nói nữa bị đuổi ngay, "tin tức đã được lan truyền rồi, sớm muộn gì cũng sẽ đến tai sr adm" (trích tin nhắn khác của PL, đã được thêm dấu cho tiện người viết bài). Thêm vào nữa là công cuộc truyền thông của anh ấy đi từ cấp trên như thế đến quần chúng. Nhân của K12 update nhanh không khác gì người trong cuộc vì anh PL đã "điểm mặt từng thằng một: Đăng, Phi Anh, Nguyên". Như em đã nói, "Big brother is watching you" (1984)

hí hí, em là khối anh đấy ạ , Ngày Hội Anh Tài vui kinh khủng :))

ngày hội anh tài có Joker 1/2 nổi lên làm thành trào lưu make up mới cho giới trẻ :-" hôm NHAT đánh thuê cho khối toán :"> đc cái vào xem đông nhất các trại còn j =)) :X

các anh ơi em có việc gấp cần hỏi chút hôm nọ em đã đi mua 2 cái áo trắng việt tiến (nghe lời 1 anh nào đó em ko nhớ) nhưng mà ko có loại ko ly chỉ có 2 cái ly nho nhỏ đằng sau mang ra hàng may sửa thì nó bảo ko sửa thành không ly dc thì liệu cái áo đấy có dùng dc không ạ :-?? mua cũng khá đắt tiền mà lại ko dùng dc thì ko ổn

E cứ mang đi mà mặc, ko quan trọng lắm đâu. A vẫn mặc áo việt tiến đây chưa thấy bảo gì :D cùng lắm thì mua áo mới trường bán, có tầm 10$ gì thôi.

E cứ mang đi mà mặc, ko quan trọng lắm đâu. A vẫn mặc áo việt tiến đây chưa thấy bảo gì :D cùng lắm thì mua áo mới trường bán, có tầm 10$ gì thôi.

em đoán là hồi đó anh cũng chẳng biết và chẳng quan tâm cái vụ áo ko ly đúng ko thế thì em yên tâm rồi cứ cầm sang mặc là được <chắc nó thấy áo việt tiến đẹp hơn mấy cái áo dp của VN nên nó cho mặc 8-X: >

mình chỉ muốn confirm cái việc áo việt tiến ly nhỏ vẫn dùng dc thôi mà đã lỡ mua rồi

Back
Bên trên