Anglo-Chinese School

không sao đâu Lâm ạ greeting thế này cho nó ấn tượng :)) cho mọi người biết những chủ đề nóng bỏng và tế nhị ở đây là gì :D mà sao mọi người lên đây ăn nói bóng gió tế nhị thế học tập Nguyên bệnh xem nào

lần này 8 thằng miền Nam cơ à vui nhể hy vọng được vài thằng như con hà mã =)) cho mọi người biết tí cảm giác 'anh loooo~m' =)) btw em đi rồi Nguyên bệnh dễ biến thành cái gối ôm của nó lắm :))

@Đăng chết thật ko có ý bệnh hoạn j đâu nhưng mà PL nhìn lên thấy một đống sách vở nằm đè lên nhau thì ra cái j :))

Em hỏi câu này khí không phải sang đó mang tổ ong sang đi có sao không nhỉ ở VN em toàn đi tổ ong thôi đi tông đau ngón chân lắm :-??
Cứ mang sang em ạ. chỉ sợ đụng hàng thôi ;))

:)) thi xong rồi làm gì có cái gì để làm đâu e =)) với cả các e K13 vào chào nhau hết là greet xong rồi còn gì =)) phải có chủ đề gì để mà còn spam chứ =))

@Hiếu e: ko phải là thư tay đâu :)) văn bản đánh máy đuổi khỏi trường ý chứ 8-> PL mách giáo viên là mình bị mắng vì đi bắt nạt bạn bè đây =)) sợ lắm :>

@ Đăng e: liệu hình ảnh 2 quyển sách đấy có cause ejaculation ko nhỉ? :-? a hỏi nữa nhớ =)) nếu mà PL đêm nằm mơ xong rồi có wet dream, liệu sáng dậy có tự bảo mình hư, ko được dạy dỗ tử tế nên mới mơ bậy bạ ko nhỉ :-? =))

Thôi được rồi, kết hợp câu hỏi của anh Nguyên và Lõm, em thấy là sự sung sướng được tạo ra từ tập thể =)) (làm gì đó tập thể thì mọi người tự suy). Tư thế 1 chồng sách vở thì tùy, úp, xuôi, ngược, gì cũng được, cho có nhiều tư thế độc đáo. Dù sao thì người ta nói cũng là người đặc biệt, sở thích phải đặc biêt. 8->

Đêm mà có wet dream thì có lẽ anh ấy chỉ mơ thấy sách vở mà thôi 8-} nên sáng dậy có khi mừng vì thấy sách tuôn chữ vào vở ấy chứ. Còn nếu có mơ thấy người thật thì chắc là chỉ trách anh em mình không được bố mẹ mình dạy dỗ cẩn thận ở vn nên mới lông nhông lên trên này ăn nói lung tung, gieo vào đầu anh ấy những ý tưởng bậy bạ này. ;;)

Viết nhiều thế này mà vẫn chưa nhận được tin nhắn, email hay giấy báo gì cả, nản quá :-<

>:/

Ts hqua a đọc mãi mà ko hiểu thằng Ngô Vũ Hiếu là thằng bỏ mẹ nào mà láo lếu dám gọi mình là Nguyên bệnh =)) đọc bài thằng Đăng xong mới nhớ ra còn có thằng Lõm ở Hall 2 =))
@ Đăng e: cứ từ từ, mẹ giấy đuổi học phải đợi Bee kí mới đuổi được chứ :> h còn đang phải đi xun xoe xin đuổi mình =)) :"> Có tư thế sách ngồi lên sách ko =)) 1 câu hỏi a đã có câu trả lời nhưng hỏi Đăng e này, liệu PL có thể có ny được 6 năm rồi ko =))

Ts hqua a đọc mãi mà ko hiểu thằng Ngô Vũ Hiếu là thằng bỏ mẹ nào mà láo lếu dám gọi mình là Nguyên bệnh =)) đọc bài thằng Đăng xong mới nhớ ra còn có thằng Lõm ở Hall 2 =))
@ Đăng e: cứ từ từ, mẹ giấy đuổi học phải đợi Bee kí mới đuổi được chứ :> h còn đang phải đi xun xoe xin đuổi mình =)) :"> Có tư thế sách ngồi lên sách ko =)) 1 câu hỏi a đã có câu trả lời nhưng hỏi Đăng e này, liệu PL có thể có ny được 6 năm rồi ko =))

Xin lỗi các em jr khóa 13 sắp sang vì spam topic của bọn em, nếu em nào có câu hỏi gì thì cứ post lên đây, bọn anh sẽ tạm ngưng nói chuyện ;;) và trả lời các em một cách tận tình chu đáo ~o)

Em đoán trong lúc chờ đợi thì anh em mình chơi trò kẻ tung người hứng tiếp vậy... =))

Em đoán là PL bây giờ đang đọc sách chứ xun xoe gì, không học thì lấy đâu ra sức cho year 6, tư thế đọc sách thì chả nhẽ vài ngày nữa anh 18 tuổi rồi mà không biết vài tư thế =)) vì lí do tế nhị nên em không muốn miêu tả nữa (chả nhẽ lại bảo nắm sấp, dạng háng, há mồm, etc. ah \:d/ )

Vấn đề người yêu của PL là một thứ em hoàn toàn không có câu trả lời chính xác :-< Trên thế giới biết bao nhiêu điều người ta nghĩ không thể xảy ra và khoa học không thể chứng minh, thế mà nó vẫn xảy ra =:) . Nhưng nếu chuyện đó xảy ra và có thể gắn bó với nhau trong những 6 năm (nghi ngờ là gặp nhau và yêu nhau trong thư viện, thư viện nhiều sách, quyển nào cũng dính chặt vào với nhau ;))), thì chắc hẳn là tình yêu của họ đã dùng keo 502 dán m-ị-e vào nhau rồi 8-} . Ông cha ta có câu "Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã" (trâu làm bạn với trâu, ngựa làm bạn với ngựa) nên ta có thể phần nào đoán được tính cách người còn lại (that is, PL có ny ;)))

Chỉnh sửa lần cuối:
e yêu ạ =)) con giai bt có 2 cái heads =)) PL dùng đầu to mới vừa vì đầu bé quá là bé =))
Người mà Phú ngắm thì chắc cũng có gì đặc biệt =)) thế thì ko thể nào lại đi yêu PL được =)) mà yêu nhau thì bt gặp nhau làm gì :-? ra thư viện đọc sách cho nhau nghe sao :-? đến lúc e kia muốn hôn =)) PL bảo "ấy xê ra đi, bẩn quá =)) bố mẹ ấy ko dậy ấy đập mồm vào nhau như thế là mất vệ sinh à ?? ấy ko được dậy dỗ tử tế, tớ ko yêu ấy nữa đâu >:p " =))

Tất cả các anh thật 8-X: . Đọc mà rợn hết cả người tầm hiểu biết thật phong phú :)). Hồi K12 tụ lại xem bánh mỹ là đã tự tưởng là siêu lắm rồi, ai ngờ trên đời nhiều cao thủ =)).
Á Google Chrome đánh được TV trên này ko cần Unikey :X

e yêu ạ =)) con giai bt có 2 cái heads =)) PL dùng đầu to mới vừa vì đầu bé quá là bé =))
Người mà Phú ngắm thì chắc cũng có gì đặc biệt =)) thế thì ko thể nào lại đi yêu PL được =)) mà yêu nhau thì bt gặp nhau làm gì :-? ra thư viện đọc sách cho nhau nghe sao :-? đến lúc e kia muốn hôn =)) PL bảo "ấy xê ra đi, bẩn quá =)) bố mẹ ấy ko dậy ấy đập mồm vào nhau như thế là mất vệ sinh à ?? ấy ko được dậy dỗ tử tế, tớ ko yêu ấy nữa đâu >:p " =))

Có em Lâm post bài vào giữa thì không lo bị gọi là spam với Nguyên...

Anh Nguyên ah, anh đúng là bệnh quá ;)) Chuyện dùng đầu lớn để làm trò đấy mà anh cũng nghĩ là PL sẽ làm hả =)) ? Mà cái đấy lại còn có tính irony với cái anh miêu tả ở đoạn sau cơ =)) Hôn nhau bị gọi là bẩn mà vẫn dùng đầu lớn để làm việc của đầu bé ấy hả? =))

Lúc em bảo gặp nhau là ý bảo 2 người quen nhau, gặp nhau lần đầu ở trong thư viện. Mà sau tự dưng lôi Phú vào làm gì? :-? em tưởng khi anh hỏi về người yêu 6 năm là ny của PL? :-?

Em có thể tưởng tượng ra cái cảnh anh bảo :)) Nhưng mà PL đâu ngốc đến nỗi không phân biệt được hôn với cả chạm môi vào nhau =)) (bằng chứng là nó vẫn đe dọa anh em mình đấy thôi ;)) ). Em nghĩ là PL sẽ bảo "Nếu cô còn có thái độ vô đạo đức như thế thì chúng ta sẽ không còn là bạn nữa." hoặc là "Tôi hiểu tình cảm của ấy nhưng việc học với tôi là số một, tình cảm để sau, chúng ta có thể dừng lại ở việc cầm tay không?"=)) =)) =))

@ anh Nhật Minh: không có gì đâu mà anh :"> ( câu này thì hơi giả nai anh ạ :D)
@ các anh: các anh cứ spam thoải mái, bọn em không để tâm gì đâu, bọn em hỏi thì các anh trả lời thế là ok rồi ;), spam cho tăng page nếu không bị dồn sang trang khác thì buồn lắm ạ :))

Nguyên hum nay sang thấy gái ACJC hot gấp mấy lần IB :))
Các em muốn vào IB là hết đường tình duyên đấy =))

@ Lâm a: mẹ chỉ nhiều gái hơn thôi, hot thì chưa biết thế nào đâu =)) k13 toàn IP thôi a yêu ạ :)) kiểu gì chả IB :>

@ Đăng e:)) lúc đầu ý của a ko phải như thế =)) ngày xưa a xem ở đâu có cái tranh biếm họa, mẹ thằng chồng người gầy quá nên cái phải dùng cả đầu to, đội "túi nilon" chui vào hang quỉ =)) nhưng mà ý của chú cũng hay =)) Người mà PL tự nhận là đã yêu nhau 6 năm là người Phú thik ngày xưa thì phải =)) mà h Phú chắc chán rồi, acj có nh gái ngon hơn :> "tình cảm để sau" mẹ yêu nhau 6 năm rồi còn tình cảm để sau gì nữa e ;;)

Ai sướng còn tùy xem ng đó là nạn nhân hay là tội phạm

giời ơi ai mà chẳng sướng hả em ;;) có mỗi chuyện là thằng nạn nhân cứ kêu gào giả vờ ko sung sg thôi :"> tất cả chỉ là ngụy biện , hãy đội mũ bảo hiểm
Tất cả các anh thật . Đọc mà rợn hết cả người tầm hiểu biết thật phong phú . Hồi K12 tụ lại xem bánh mỹ là đã tự tưởng là siêu lắm rồi, ai ngờ trên đời nhiều cao thủ .

trời ơi :(( em hư thế :(( bánh mỹ mà đã xem rồi à :( trẻ con bây h .. :( a mày bây h chỉ dám vàng anh thôi.. việt nam cho nó nhẹ nhàng, bọn mỹ hùng hục lắm :))

Nguyên hum nay sang thấy gái ACJC hot gấp mấy lần IB
Các em muốn vào IB là hết đường tình duyên đấy
a tình hình là ko update rồi :)) [-x

@ đăng và nguyên: ông cha ta có câu, khôn cho người ta vái, dại cho người ta thương, dở dở ương ương chỉ làm người ta ghét :))

lúc đầu ý của a ko phải như thế ngày xưa a xem ở đâu có cái tranh biếm họa, mẹ thằng chồng người gầy quá nên cái phải dùng cả đầu to, đội "túi nilon" chui vào hang quỉ
tranh biếm họa hay phim biếm họa ;;) ơ mà anh cũng còn nhớ xem ở đâu cái tranh biếm họa, cái hang quỉ to quá thằng chồng chịu nên phải mua con cá quả nhét vào :)) pl có khi phải roll cái quyển sách vào ý nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tranh biếm họa thôi a yêu :> phim biếm họa mà thế thì con đấy là quỉ à =)) hay a xem cái phim nào như thế rồi ;;) mới nghĩ ra =)) Mku Đăng e đoán thử xem mà PL đọc sách gì rất chăm chú =)) rồi cứ 1 ngày lại gầy đi :-? =))

mới nghĩ ra =)) Mku Đăng e đoán thử xem mà PL đọc sách gì rất chăm chú =)) rồi cứ 1 ngày lại gầy đi :-? =))

Nếu là người bình thường thì em sẽ bảo là đọc văn hóa phẩm không lành mạnh nhiều quá nên tự sướng nhiều quá không béo lên được ;)) . Nhưng đây là PL chúng ta đang nói đến nên có lẽ là không phải 8-} (hay lại đúng? =)) )

Mọi người đừng nghĩ xấu về anh ấy quá, anh ấy chỉ đọc sách để cuộc sống của ảnh thêm phần phong phú thôi mà, không đọc sách thì anh ấy tiêu khiển bằng gì ;;) ? Do vậy không chăm chú thì chả nhẽ lại để đầu óc fantasize linh tinh ah ;;) ? Sách của anh ấy thì ranging nhiều lắm nhưng em đoán là có quyển dạy làm kế hoạch thành công này (em Lâm có nói là việc gì có PL vào thì thành công thì phải <:p ), quyển dạy cách đe dọa người khác khi người ta không coi mình là cái khỉ khô gì này 8-> , có quyển dạy cách turn away from your community to screw up another nữa cũng nên <):)

@ anh Ku: cái câu gì đó về dở dở ương ương của anh là ý gì đấy? ;;) Em nông cạn không hiểu nó nghĩa là gì 8-}

em Lâm có nói là việc gì có PL vào thì thành công thì phải <:p
0:)
Nhân tiện có người đả động đến International Nite, K12 làm đc thành công cũng chỉ nhờ K12 đoàn kết thôi. Nói Phúc Long có ảnh hưởng trong chuyện này cũng chỉ đúng 1 phần, vì lịch sử cho thấy ko phải cái gì Phúc Long vào làm cũng thành công ;).
Ko thể nói PL là người giúp K12 thành công, nhưng rõ ràng là K12 thành công =)).
Sách của anh ấy thì ranging nhiều lắm nhưng em đoán là có quyển dạy làm kế hoạch thành công này (em Lâm có nói là việc gì có PL vào thì thành công thì phải <:p ), quyển dạy cách đe dọa người khác khi người ta không coi mình là cái khỉ khô gì này 8-> , có quyển dạy cách turn away from your community to screw up another nữa cũng nên <):)
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
rõ ràng là K12 thành công =)).

Thứ nhất em Lâm, em ko phải là người duy nhất đưa khóa 12 đến "thành công" nên làm ơn thôi khoe khoang trên này khi mà những người khác ko làm thế
Thứ hai, thành công này ko đáng tự hào đến mức như thế, cơ bản là mọi người đều được vui.
Thế nhé ;)

Anh Ku biết nhiều thành ngữ, tục ngữ, ca dao thế 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko thể nói PL là người giúp K12 thành công, nhưng rõ ràng là K12 thành công

:)) nghe mà buồn cười quá em ạ :"> thành công quá cơ :))nói ko sợ người khác cười vào mặt à :)) em biết ông bà ta có câu thùng rỗng kêu to ko :)) ah cho em thêm 1 câu ếch ngồi đáy giếng nữa nhé :)) ngẫm nghĩ đi nhé :"> em mà cứ trên đà này khoảng 2 năm nữa lại có 1 topic do các em khóa 15 lập và các anh khóa 12,13 lại vào chửi bới ấy :)) ( jk )

@nhật minh: uh anh xuất khẩu thành chương, ho ra thơ thở ra văn mà :"> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên