Anglo-Chinese School

Anh hỏi này, ACSI đã xây xong Gym chưa? Bọn em có được dùng ko ?

^ ý anh bảo là cái gym ở MPH trong boarding school á ? Từ lúc bọn em sang đã thấy hoàn thiện và mọi người dùng ầm ầm rồi.

các a cho e hỏi là đến tận giờ này mà chưa nhận đc. tí j` thông tin về vé và lịch trìh thì phải làm sao :-s
e thực sự hơi lo :-s
thg` bạn e send mail cho thầy hiệu trg? và đc. rep lại ngay hôm sau :-s còn e thì send đc. 1 tuần rồi mà hok thấy j` là sao :-ss

Năm sau Gym sẽ chính thức mở như 1 Boarding School facility, along with squash court, JCRC lounge với MPH (Đau đầu rồi 8-})

----------

@Bình: sẽ có sẽ có
đừng lo lắng quá , cứ bình tĩnh ;)) ko thiếu em đâu mà lo

nhỡ đâu thiếu thì sao =((
điển hìh là vụ 1 bác phụ huynh send mail cho tất cả thì e hok nhận đc. :(

nhỡ đâu thiếu thì sao =((
điển hìh là vụ 1 bác phụ huynh send mail cho tất cả thì e hok nhận đc. :(

Nếu thực sự như thế thì anh nghĩ em nên liên lạc với cái bác phụ huynh nào mà phụ trách việc này (nếu có) :|

Anh ngạc nhiên là đến giờ này mà em vẫn chưa biết lịch trình đi của mình :| . Néu em đã gửi thư đến trường thì chắc trường nhận được rồi, chỉ có điều là em nên check em gửi đúng email không. Nếu em vẫn không an tâm (hoặc bố mẹ em không an tâm) thì em có thể gửi thư lại lần nữa nhưng cái này anh không khuyến khích lắm (nếu email gửi sai thì chắc chắn là nên gửi lại rồi :-" )

Hỏi cái đứa bạn em mà em đề cập đến trong bài trước xem là nó đã chính thức nhận được thông tin về chuyến bay chưa (không phải thư trả lời cái thư nó hỏi mà là vé máy bay hoặc bản sao lộ trình đi, không phải soft copy qua email mà là hard copy qua đường bưu điện). Nếu nó chưa có thì em đừng lo lắng làm gì ;) , nếu có thì xem lại đoạn trên của anh. Em cũng nên hỏi thăm các bạn trong khóa mình xem (anh thấy ở đâu đó trên forum này có email của bọn nó đấy, nếu biết nhau tận mặt rồi thì càng tốt). Nếu phần đông chưa nhận được gì thì nghĩa là trường chưa gửi gì :-" . Nếu có 1, 2 đứa như em thôi thì em có thể bảo mấy đứa đấy gửi thư xem sao, bảo là em chưa nhận được vé như những đứa kia.

Khả năng lớn là người ta chưa gửi thông tin chính thức cho tất cả mọi người thôi, không sợ quá em ạ ;) . Chúc em sớm nhận được vé %%-

tham gia giây phút này chắc ko qua mụn :">

Không bao giờ là muộn cho những người nhận ra chính nghĩa em ạ 0:) ;;) Uh, trường mình vừa block không cho dùng IM rồi (including Y!M, MSN, etc. và các dịch vụ webmessenger rồi :-<

Khiếp anh Ku chưa gì đã kéo các em K13 vào con đường ăn chơi rồi <:p (mặc dù chưa biết là ai, mặt mũi như thế nào, tính cách ra sao đúng không ;)) , hay anh biết rồi? B-) )

@ anh Đăng: em thề là em vẫn chat được bằng Y!M 8, không sờ đến proxy hay j` j` cả. Anyway, mạng trường vẫn như sh*t, lag điên người =))

Yahoo 8 thì có thể, vì chắc nó dùng server khác với yahoo 9.
Mà cũng chả hiểu, như mình dùng mạng bs bây giờ vẫn vào iTunes Store ngon lành (trước đó bị block phải dùng proxy mới vào được), nhưng có nhiều người vẫn ko vào được 8-}.
Note: có phải hôm qua Gavin Ang bảo học sinh ko đc mang máy tính đến trường nữa ko ấy nhỉ 8->. 2 ngày ngồi ở nhà chả biết gì cả :-<.

À đúng rồi cho em hỏi luôn: nếu orientation vào ngày 9/11 thì có bao nhiêu senior K11, 10, 9 đi được ? Cho xin sĩ số luôn được ko ? Đây có vẻ là ngày khả thi nhất, vì các trường đến mùng 5 mới gần như sang hết, mùng 10 lại đi ASTAR hết cả lượt rồi nên chỉ có thứ 7 mùng 8 và CN mùng 9 là đi được.

Chỉnh sửa lần cuối:
À đúng rồi cho em hỏi luôn: nếu orientation vào ngày 9/11 thì có bao nhiêu senior K11, 10, 9 đi được ? Cho xin sĩ số luôn được ko ? Đây có vẻ là ngày khả thi nhất, vì các trường đến mùng 5 mới gần như sang hết, mùng 10 lại đi ASTAR hết cả lượt rồi nên chỉ có thứ 7 mùng 8 và CN mùng 9 là đi được.

a đi :"> có em gái nào xinh tươi ko nhỉ :))

^ :)) chả biết được, vì năm nay Nanyang Girl với Hwa Chong ko lấy VN nữa, NJC thì sang muộn (tháng 12 mới sang 8-}) nên quân số sẽ bị giảm :-<.

Yahoo 8 thì có thể, vì chắc nó dùng server khác với yahoo 9.
Mà cũng chả hiểu, như mình dùng mạng bs bây giờ vẫn vào iTunes Store ngon lành (trước đó bị block phải dùng proxy mới vào được), nhưng có nhiều người vẫn ko vào được 8-}.
Note: có phải hôm qua Gavin Ang bảo học sinh ko đc mang máy tính đến trường nữa ko ấy nhỉ 8->. 2 ngày ngồi ở nhà chả biết gì cả :-<.

Dạ vâng hôm nay cô Bose cũng bảo là từ ngày mai đứa nào chỉ cần mang máy là sẽ bị tịch thu qua cả holiday... :-?? Thế đấy...

Giỏi :)) Lại pokemon mới kìa ;;). Sợ thật thế thì đến lớp làm quái gì nữa nhỉ ?

@ anh Phạm Quang Minh: ok, j chứ chơi thì em lúc nào chả đc :)) :"> chơi đê chơi đê \:D/
@ anh Vũ Minh Đức: Tiếng Việt thế mới 9x :"> anh nên học cùng em, đang cố làm rân chơi 9X Hà Lội 1 :">
@ anh Đăng: chính nghĩa muôn năm và bất diệt :X :)) =))

nhìn vào chữ ký thì Nguyễn Lâm Anh Vũ rõ ràng là dân hiphop mà Yông Lí Hà nhắc đến. Hall 7 rồi em nhá

Back
Bên trên