Anglo-Chinese School

@ e vũ : đc đấy :"> anh em sang đây chơi , kiểu cá kiểu tôm nhiều kiểu lắm :"> :))thằng em ngoài hiphop ra còn chơi thể thao j ko :))

TÌNH HÌNH HIỆN TẠI
- Chạy 2,4 km: 15 phút, ộc bơ
- Lên xà: 4 cái
- Chống đẩy: cố gắng hết sức dc 10 cái <có thể còn sai kĩ thuật>
- sit up : chưa thử

Em không phải là người chơi thể thao lo quá các anh ơi :-??

@ anh Quang Minh: ngoài hiphop ( trình độ con gà con mới cho 1 móng chân khỏi vỏ trứng ) thì em còn tà lưa tí bóng rổ nhưng lâu rùi ko chơi nên chả còn j lắm :( ko thể thao j nhìu lắm:-ss mà kiểu cá kiểu tôm hả? toàn sinh vật biết bơi vậy :)) có kiểu kì đà hay thằn lằn j ko anh? =)) Hay trym tróc j cho nó thay đổi :))
@ anh Phi Anh: Cuộc đời em liệu sẽ thế nào nơi hall7 đấy hả anh? :-? mà nhắc nhở j em thế :-ss lo quá :(( :-ss

vụ thể lực này có vẻ ko ngon lắm :-ss em có mỗi chống đẩy đc 20 cái xong nằm lăn quay ra đất thở rung chuyển căn phòng nhỏ :-" =)) thế nào h ? :-ss

@ anh Phi Anh: Cuộc đời em liệu sẽ thế nào nơi hall7 đấy hả anh? :-? mà nhắc nhở j em thế :-ss lo quá :(( :-ss

Anh cũng không chắc là em sẽ ở hall 7 đâu em ạ nhưng chắc khoảng 70% gì đó :-" . Ở hall 7 buồn lắm :-< , không có ai tiêu khiển nên bà Yong mới thích có hip hop dancer trong hall để thay đổi không khí cũng nên \:d/

Về vụ 2.4km thì anh biết có 1 thằng học ở đây 2 năm rồi, cả 2 năm đều trượt 2.4km mà vẫn chưa bị gì. Nó chạy với tuyệt chiêu chạy không toát mồ hôi nên đương nhiên là trượt rồi =))

:)) 70% là nhiều đây =)) á á, vào hall7 ko khéo mình sẽ bị thôi rụi tài năng 8-> hix, thay đổi ko khí thì sao ko cho belly dancer Ấn Độ vào =)) hiphop dancer kiểu gà 1 ngón chân ra khỏi vỏ như em :-ss
Vụ chạy ra mồ hôi là đc hả :)) zia :)) em ra mồ hôi hơi ngon :-" thik ra thì ra đâu cũng đc :-"

chú chỉ cần ra mồ hôi, thở hồng hộc, mặt tái mét chắc họ cho qua :-?

^:)^ đợi đến lúc mày nằm đấy ^:)^ hok thở đc. nữa ^:)^ lưỡi thè ra ^:)^ mặt hok kòn giọt máu ^:)^ kòn lâu mà qua :-ss

ko qua thì thui :-" anh em tập chạy quanh nhà vệ sinh hay kiểu chuồng trâu bò j trong Đăm Săn cũng đc :-x sáng qua nhà tao gọi tao dậy đi chạy đi :-x có j thằng nào chạy mệt đâm xuống hồ còn có ng ra vớt :-?

Anh cũng không chắc là em sẽ ở hall 7 đâu em ạ nhưng chắc khoảng 70% gì đó :-" . Ở hall 7 buồn lắm :-< , không có ai tiêu khiển nên bà Yong mới thích có hip hop dancer trong hall để thay đổi không khí cũng nên \:d/

Về vụ 2.4km thì anh biết có 1 thằng học ở đây 2 năm rồi, cả 2 năm đều trượt 2.4km mà vẫn chưa bị gì. Nó chạy với tuyệt chiêu chạy không toát mồ hôi nên đương nhiên là trượt rồi =))

Có thể là : 1 - sắp bị 2 - mấy cái stretch situps lên xà chống đẩy của ảnh đó tốt nên cho qua (nhưng mà chạy ko toát mồ hôi mà đạt yêu cầu mấy cái này cũng có vẻ khó )

Không sao ko sao, ko phải khoe mạnh yếu gì cả. Đến đây người ta train cho qua được hết ;))

có vẻ giống trại quân đội trong phim ;)) khi về Vn biết đâu họ sẽ đào tạo cho mình đc thân hình chuẩn như bo đỳ Béc Khăm =))

các anh ơi, có phải Vũ chính là " người đã có số phận định trước" mà các anh nói đến không ạ /:),
Vụ chạy cũng chấm điểm ạ :-?

Trình độ spam của các em thật :-ss. Mình nhớ là chiều mình có vào nó mới sang trang 38 h đã sang 39 rồi :-ss.
Chuyện thể dục thể thao sang bên đây rèn luyện thêm được nhiều. Cũng chả cần quá lo đâu. Chưa thấy ai chạy dưới 12p bị terminated cả anh Lâm ạ đừng doạ các em ;)).
Chạy ko toát mồ hôi là tốt hay xấu nhỉ :-/. Mình chạy cũng ko toát mồ hôi xong bị bọn ở lớp nhìn như kiểu quái vật :|.
--------------
Phải update thêm: vừa mới nhấn post được cái trên thì bài của mình đã bị bài em quang đẩy ngay xuống dưới :)). Anh chả biết thấy Kiên hồi trc bảo bạn 'số phận định sẵn' đấy là 1 bạn dễ thương "bulliable" sẽ vào hall 4 =)). Chạy, lên xà, sit-up ... đều có chấm điểm hết, nhưng ko hiểu đến cuối năm thì cái điểm đấy nó bay đi đâu luôn 8-}.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa thấy ai chạy dưới 12p bị terminated cả anh Lâm ạ đừng doạ các em ;)).
Erm
Confirm là có rồi ;)) Nhưng ko nói là ai đâu, bảo vệ tính mạng người đó ;))

Back
Bên trên