Anglo-Chinese School

Qua đó rút ra là nếu ở VN chơi ko giỏi môn thể thao nào thì sang đó cũng ko khá hơn <trừ những môn ko competitive như cầu lông hoặc là bóng bàn anh em VN chơi với nhau> đúng không ạ?
Hôm nay là 16, đúng nửa tháng trc khi đi mà chưa thấy vé vủng gì cả :-??

vụ thể thao có vẻ gay go vì mình chả bít chơi cái j :-ss :(( :-< anh nào nói thêm cho em cái CCA Dance Venia hay cái club có nhảy nhót đc ko ạ :"> :-s

Dance Venia là nhảy đó em, nhưng ko phải nhảy kiểu hiphop bụi bặm đâu. Thực ra là cũng có tí, nói thế nào nhỉ, nó incorporate rất nhiều thể loại dance vào với nhau 8-}. Cứ join đi ko cô đơn đâu :))

;)) lại chuẩn bị gặp mấy bạn Ấn múa bụng :"> xong lại cả múa quạt các kiểu =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiên nói đúng đấy, lúc mới chạy thì cũng hộc hơi chứ chạy thử là xong hết, ko trượt đc đâu mà lo. chống đẩy ko test, ai sinh nhật sau 21/5/1994 thì may mắn ko phải lên xà, còn thì mấy thứ còn lại dễ thôi mà

*** con già nói về chuyện lên xà :)) ghê gớm nhể :)) ai bảo chạy ko fail đc Lân với Phẩy fail lòi kèn =)) đâu 14'+.
*** mku rỗi nhể sửa lỗi chính tả :) em xin lỗi bận mug ko có thời gian mang máy xuống chửi nhau nó thế đấy =))

nói về chuyện cca... có nhiều thứ để chọn lắm sang đây lúc đầu có thời gian thì đi loanh quanh tìm hiểu . join thử 4 5 cái xong bỏ dần cũng được. mà bọn em toàn IP sợ j lên IB đổi hết cca cũng đc sao đâu

mà thằng nào lười thích slack ngày đêm như mình :D có thể join 1 2 cái club vớ vẩn xong thỉnh thoảng đi cho đủ attendance :D chiều ở nhà ngủ cho sướng đêm ngồi thủ dâm =)) ví dụ điển hình của vn scholars là Interact Club :)) join với mục tiêu duy nhất là lấy giờ cas

btw :)) em muốn đả động đến một thứ gọi là EFG =)) nơi tất cả junior sẽ chắc chắn được đón chào =)) thành ra mọi người đừng lo nhiều quá . sang đây thấy cái j hợp thì vào thích thì ở lại :)

*ôi m-i-ẹ cái forum này bây h nó auto censor :(

btw... không muốn lôi chuyện này lên đâu nhưng mà nó ... vui quá :D
http://www.facebook.com/note.php?note_id=13850934954&ref=nf

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Hiếu có vẻ Street 8-> ăn nói đậm chất đường phố 8-> hít hốt ko anh? 8-> :-> ;))

1 số em có vẻ hiểu chưa rõ lắm về khái niệm 'competitive' nhỉ. Competitive theo câu của anh minh ku nói ko chỉ bao gồm những môn thể thao nặng mang tính đối kháng cao (như bóng rổ, bóng đá ...) mà là chỉ chung tất cả các môn thể thao có thể đi thi đấu lấy giải được. Vì thế cho dù là cầu lông hay bóng bàn ... tuy chơi có phần nhẹ nhàng & thư giãn hơn nhưng competitiveness cũng ko thua gì những môn kia đâu.
Mà đúng đấy, thích cái gì cứ thử đi đã. Đừng thấy có người bảo là 'khó lắm' thì sợ luôn ko vào nữa ;). Mỗi người mỗi khác. Nhưng bản thân anh cũng thấy là, trừ phi ở VN em ở trong tuyển quận, thành phố, ... gì thì vào CCA sport mới có cơ hội đi thi giải này giải kia. Còn nếu không vào chỉ để cho vui + giết thời gian + tự hành hạ mình thôi 8-}.

chắc đc :-ss anh em nhảy belly dance nhé 8-> có vẻ hay :))

@mku :> ah uh bố ru rú ở nhà :-" bố học hành giải trí điều độ, học chơi đang hoàng ko như con giai đâu =)) con giai ko lead được thì cũng đừng ghen tức thế chứ ;))

@ Lâm a: ko phải khinh nhớ, e chơi bóng rổ được 2 hôm đấy =)) xong sau đấy cái thằng mà gọi là
coach xịn đàng hoàng
mang tên mku nó lười nó *** dậy nữa =))

@Vũ e:rất tiếc e à a không biết nhảy :)) sở thích duy nhất của a là slack :))

Không sao e yêu nhảy nhót thế này sang đây có thể làm bạn với a Hà Mã (tưởng tượng cảnh HàMã nói "em zvu~~~" xem mọi ng`) =))

@NMinh : tất nhiên là phải chuẩn rồi :)).... ấy mà đoạn nào chuẩn cơ ;;)
đoạn slack hay đoạn thủ dâm hay đoạn EFG ? =))

Đó một ví dụ tiêu biểu của phong trào đi cca cho xong là Nguyên bệnh \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
@a Hiếu: chuẩn hết, nhưng em ko hiểu tại sao cái chữ (thủ) d-â-m nó ko bị *** mà em đánh chữ đ-é-o nó bị :))
Lạ thật sao ông seniors express nào mình biết cũng khuyên nhủ các em slack cca 8-}. Hồi trước vừa mới đến anh Cường đã bảo 'CCA làm déo gì, học xong về nhà ngủ cho khoẻ hôm sau 6h dậy sớm đi học =))'

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái chuyện hiphop hay ko đã nói rõ ra ở nick của a Hiếu: CuHoHipHop rồi mà em Vũ ;))
Ối giời ko tưởng tượng nổi =)
Đoạn nào cũng chuẩn:D

Chỉnh sửa lần cuối:
:-s Em Zvu~~~ hả ? :-> còn anh HÀ Ma~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ thì sao nhỉ :))

@anh Nhật Minh: em thik Belly Dance vì nó có vẻ giống Shakin' trong HipHop 8-> cũng lắc lắc các kiểu à nha :-"

Cho em hỏi tí nào , như các anh thì bao h có vé , chờ lâu qué :-w :))

Lâm ơi thủ dâm sao lại bị censored đc tiếng hán việt đàng hoàng :)) forum này kinh thật đến cả chữ m-i-ẹ nó cũng block :))

chuyện senior express là ...ngẫu nhiên thôi :) năm ngoái a Hải a Trí Anh Phú dâm cũng tích cực lắm mà ... Tôn có lúc còn có 5 cái cca :)) để bỏ dần :D
Một phần là vì express có o lv 2 năm sau là thì rồi học quan trọng hơn cca , lên thứ 2 sau vui chơi giải trí :))

Tớ nghĩ năm sau một cái rất quan trọng là contribution cho boarding :)) tình hình chật chội thế này có khi còn có ng bị tống cổ ra ngoài thật ý chứ :)) nhể Tùng nhể :))

Mà lần trước bao giờ bọn mình có vế ấy nhỉ :-?? mình ếch nhớ ko sao đừng lo chơi bời nốt cho sướng đê :D
thời gian trước khi sang này vui bỏ m-i-ẹ đến lớp phá giáo viên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên