Anglo-Chinese School

@mku ah uh bố ru rú ở nhà bố học hành giải trí điều độ, học chơi đang hoàng ko như con giai đâu con giai ko lead được thì cũng đừng ghen tức thế chứ

@ Lâm a: ko phải khinh nhớ, e chơi bóng rổ được 2 hôm đấy xong sau đấy cái thằng mà gọi là
Trích dẫn:
coach xịn đàng hoàng
mang tên mku nó lười nó *** dậy nữa

huhu ghen ăn tức ở đấy mà :(( xin lỗi :((
mai a dậy e bóng rổ nhé ty của anh :">

Anh hiếu này anh VVT có ở đây đâu :)) đấy là 1 em junior tên tùng :)).
Chuyện vé vủng của các em lằng nhằng nhỉ :-? có đứa thì có rồi đứa thì chưa. Khuyên này, đứa nào chưa có làm 1 cái email đính kèm hình passport vào gửi cho Dr Ong Teck Chin, đảm bảo trong vòng 24h có reply luôn, đúng ko Vú em :)).

hì hì, em email chưa đến 24h =)) gửi lúc 11h đêm, sáng hôm sau 8h30 sáng có reply =)) nhưng thằng Bình nó gửi chả thấy reply, 1 tuần rùi =)) chắc tại viết dài, cứ ngắn gọn xúc tích là ổn, anh Lâm nhỉ :">

ây dà nghe lời các anh mới thấy là em đang muốn học chơi bóng rổ ở VN nhìn mọi người chơi cũng thích nhưng ko có điều kiện tập giờ tính sang đó tập cũng tan tành mây khói à :-??

@Lâm: không sao nói thế làm ví dụ thôi :)) chứ thiếu j` ng` có nguy cơ :))

@Khuyến: đừng vội buồn thế em :) cứ join thử xem thế nào. Nếu thấy trình độ của mình ... vô vọng quá thì hẳng tính. không cứ chăm tập là ok rồi ... không lên được trình độ để thi đấu thì chơi cho zui sao phải xoắn :))

Thằng Lõm /:) a đi cca cho xong bao h /:) biết l** gì mà nói linh tinh hả =))

8-> nghe nói có cái CCA đứng xếp sách thư viện hả anh 8-> chắc em join cái đấy =)) ko biết xếp sách thì về VN cho lành 8->

@Khuyến: đừng vội buồn thế em :) cứ join thử xem thế nào. Nếu thấy trình độ của mình ... vô vọng quá thì hẳng tính. không cứ chăm tập là ok rồi ... không lên được trình độ để thi đấu thì chơi cho zui sao phải xoắn :))

:)) thì đấy em cũng đâu có muốn vô đội tuyển đội tủng làm gì đâu chỉ cần chơi dc thôi mà môn này thì nó cần đông người chút . Thế bên đó có nhiều anh bíêt chơi nhưng ko giỏi + ko muốn vào tuyển ko anh :D

Mà các anh năm trc là khoảng ngày bao nhiêu có vé ạ? Bọn em hôm nay là 17 rồi mà chưa thấy ai liên lạc đi nhận vé cả hic

Chỉnh sửa lần cuối:
@a Nguyên :e xin lỗi e xin lỗi :) đính chính nhé Nguyên bệnh đâu hình như cũng là exco (...hình như còn cao hơn cơ...) của Health & fitness club :) một nơi cũng rất đáng vào :) các em cứ coi như là đi tập thể hình ý :D nhưng xem ra có vẻ xôm lắm .

@Khuyến: chơi đc bóng rổ thì khó j :)) liên lạc a PQMInh aka MKu ok? :)) ở đây chắc chắn có nhiều ng` chơi , khóa em chắc phải kiếm đc vài thằng nữa

...còn chuyện vé á hả chờ lâu wá rồi thì gửi email cho nó thử xem

** thằng Vũ này có khi hợp con Hà Mã thật đấy . Đăng, Sơn , MA , tất cả mọi người sợ bị hà mã đè chết , rejoice ! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
CCA rất quan trọng nếu các em muốn extend your social network, build leadership, get out of Singapore and get .. laid :D (abit random errr)
Anh thấy nên chuẩn bị tốt CCA từ IP làm foundation để có good CCA record in IB. Join cái gì cũng được miễn là em enjoy and strive to improve yourself. Đặc biệt đứa nào sau này thích US, UK thì đừng có ngu mà slack.

@Cường: lâu lắm rồi anh em mình ko đánh bóng :D, bao giờ vác xác đến NUSH chơi? có 1 thằng Cường con ở đây cũng chơi tởm phết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh ơi mang ruốc sang đó thì ăn lúc nào và ăn vơi cái gì ạ? Nếu mà thức ăn khó ăn quá thì phải ăn ruốc nhưng mà đến lúc nếm thử mới biết nó ngon hay ko chứ nếu ko ngon phải chạy lên phòng lấy ruốc à :D
À còn ở trong phòng thì tủ áo có mắc áo sẫn ko hay là bọn em phải mang mắc áo sang ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Khắc Tùng gửi thư thì họ bảo tuần sau sẽ có vé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh ơi mang ruốc sang đó thì ăn lúc nào và ăn vơi cái gì ạ?

Tại sao bài này cũng có người tick hay là thế nào =)).
Ruốc rất tiện lợi, ăn với bánh mỳ này, ăn với cơm này, ăn vã, ... nói chung là ăn bất cứ lúc nào đói (thường là buổi đêm). Nhưng đừng mang nhiều quá, lần đầu sang mang tầm 500g thôi. Mang nhiều mốc xanh mốc đỏ cả phòng thì quá tội 8-X:

Thấy mấy cô trường cũ bảo là 28 mới có à :"> lâu lắm kô vào 2pic này

CCA rất quan trọng nếu các em muốn extend your social network, build leadership, get out of Singapore and get .. laid (abit random errr)
get laid đc em nào chưa hả anh :"> :)) mà dạo này chuyển nghề sang soccer rồi :))

:"> anh Hà Ma~~~~~~~~~~~~~~~~~~ có vẻ nổi ;)) nào, để xem bậc tiền bối hay ho đến đâu nào 8-> ;))

Tại sao bài này cũng có người tick hay là thế nào =)).
Ruốc rất tiện lợi, ăn với bánh mỳ này, ăn với cơm này, ăn vã, ... nói chung là ăn bất cứ lúc nào đói (thường là buổi đêm). Nhưng đừng mang nhiều quá, lần đầu sang mang tầm 500g thôi. Mang nhiều mốc xanh mốc đỏ cả phòng thì quá tội 8-X:

Chắc kích nhầm anh ạ<có khi là câu hỏi hay thật >
Bánh mì gối hả anh ? Thế xuống dưới nhà ăn cơm thì mang theo 1 bịch ruốc xuống cùng ạ? Em thấy chỉ có khả dĩ nhất là ăn vã <đặc biệt là ruốc bò 8-X: >

Thế còn cái vụ mắc áo thì sao hả anh?

Back
Bên trên