Anglo-Chinese School

Các anh ơi thế bao h acsi nó gửi vé máy bay cho mình à ?!
@Lâm : hardest games khủng quá , mới đc lv 6 ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khi nào e có vé trong tay thì sẽ biết. Tùy xem trường mua vé nào nữa. Nếu bố mẹ nào có quen biết thì tốt, lúc làm thủ tục sẽ đỡ lằng nhằng về cân nặng hơn.

Các anh thi xong chưa nhỉ hôm nay là 4-10 rồi. Mà chắc là chưa thi xong đâu nếu thi xong rồi thì kiểu gì cũng lên đây thở phào. Mà cũng có thể thi xong rồi sướng quá ăn chơi nhảy múa nên quên

chính xác là mùng 1/11 bọn em sang, ông Chin mail bảo thế, đi VnAirlines, chuyến VN741, :-?

em xin chân thành xin lỗi anh Uông Tùng Lâm vì những nhầm lẫn về tên tuổi
còn việc mang đồ sang thì như Nguyên nói, từ điển ko cần thiết, đồ dùng học tập với sách vở mang ít thôi, vở cũng mua ở đây cả, mang sang làm nháp thì mang. đồ ăn thì tùy khẩu vị, lúc đầu mang nhiều nhiều tí cũng được nhưng giữ cẩn thận kẻo như anh phát hiện có hộp ruốc 1 năm trong tủ ko đụng đến :))

Thế mà Kwee bảo 31/10 các em sang ;)) Bà ý bảo có một đứa trong số các em số phận định sẵn rồi, quyết định bởi Dr Ong

có số phận định sẵn rồi là sao hả anh :-s
Em hỏi lại một lần nữa ạ, giới hạn hành lý trên máy bay là bao nhiêu ạ :-s

Số phận định sẵn là sẽ được cô Kwee nâng niu chăm sóc đấy ;)).
Mà hôm trc nghe anh ku kể về chuyện ông Tim Lim hồi trước ở hall 4, thấy Grace Kwee đúng là 1 bà tiên thật. Nghe mà mắt trợn tròn mồm há hốc. Sao lại có thể có những người tàn bạo như vậy được nhỉ :-s.

À năm ngoái bọn anh được 40kg hành lý, năm nay chắc cũng phải vậy. Nhưng đừng ai tham mà mang kịch đến 40 cân nhé, chật phòng ra mà cuối cùng chả dùng đến.

Chỉnh sửa lần cuối:
cô Kwee có đi phỏng vấn bọn em không ạ :-s

Không em ạ, cô Kwee yêu dấu của Hall 4 không đi phỏng vấn bọn em đâu. Người đi phỏng vấn các em là cô Yong thân mến của hall 7, người giống nhau nhưng tính cách có phần khác nhau ;;)

Các em nhận được vé từ travelling agent nào thì đến đấy hỏi xem hành lí được mang bao nhiêu cân. Nếu không thì có người quen của vn airlines hỏi xem vé của bọn em được mang bao nhiêu cân (hồi anh đi là 20kg, hồi khóa sau anh là 40kg)

Số phận các em định sẵn chỉ đơn giản là các em ở hall nào thôi, có gì đâu mà phải :-s . Nếu các em bay sang bên này 1/11 thì chắc là chỉ có khóa 12 (khóa trước bọn em) ở lại và chào mừng các em thôi, nhưng chắc là sẽ rất chuyện nghiệp trong việc chào mừng các em nên không phải lo lắng gì cả <:p

@ Lâm: "Bà tiên" của chúng ta vừa đưa ra chính sách thu máy sau exam đấy. Rõ tâm lý! ;)) Chắc kiểu "chúng mày ko phải học nữa thì đi ngủ sớm đi"
@ anh Đăng: Wow anh có account ở HAO rồi ah`. Congrats! :D

bọn em bay từ 6h30 sáng ở HN, 8h30 vào Sài Gòn đón bọn trong đó :D, sau đó 10h30 bay, đến 13h25 thì đến Changi :D

Thế mà Kwee bảo 31/10 các em sang ;)) Bà ý bảo có một đứa trong số các em số phận định sẵn rồi, quyết định bởi Dr Ong

Anh ơi tức là chỉ có 1 ng vào hall bà kwee thôi ạ? <may nhưng nếu là mình thì ko may >
Hic thi xong chuyển từ thở phào sang đau lòng là sao

anh Đăng đã viết:
Nếu các em bay sang bên này 1/11 thì chắc là chỉ có khóa 12 (khóa trước bọn em) ở lại và chào mừng các em thôi, nhưng chắc là sẽ rất chuyện nghiệp trong việc chào mừng các em nên không phải lo lắng gì cả

Ủa sao anh biết rõ vậy

anh Kiên đã viết:
Ừ. Bà ý bảo đứa đó "nhỏ con" + bulliable

Em hỏi tí bà ấy ko biết mặt chúng em sao biết là nhỏ con nhỉ hay là những ng đi phỏng vấn về mô tả ạ? Mà bulliable là gì hả anh

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh thi xong chưa nhỉ hôm nay là 4-10 rồi. Mà chắc là chưa thi xong đâu nếu thi xong rồi thì kiểu gì cũng lên đây thở phào. Mà cũng có thể thi xong rồi sướng quá ăn chơi nhảy múa nên quên
Thở phào thế nào được :(( bài thi cuối có khi làm chán nhất trong cả lũ vn lớp mình cũng nên :((

----------

Anh ơi tức là chỉ có 1 ng vào hall bà kwee thôi ạ? <may nhưng nếu là mình thì ko may >
Ừ. Bà ý bảo đứa đó "nhỏ con" + bulliable (Chả biết viết đúng chính tả không nữa;)))

lạ thật , :-? cả mấy vụ chăm sóc mà cũng được reserved thế này :)), nhưng em thắc mắc sao lại được quyết định bởi Dr Ong nhỉ :-/

Không biết trong khoảng thời gian này em ra ngoài sân bay tân sơn nhất 1 chút dc không nhỉ ? Các anh khóa trước đã có ai như vậy chưa ạ?

Tốt nhất là đi theo đoàn đừng có đánh lẻ, 2 tiếng ông đi ra ngoài làm gì hả ông Khuyến? Chỉ tổ mệt thêm, bay transit đã mệt lắm rồi ây ... :( Thế nên trừ hôm sang chứ còn lại mình không bao giờ bay transit cả...:-??

@Kiên: Yên tâm là còn em điểm kém hơn anh mà, đừng lo lắng mà emo như lúc chiều nay ở trong thư viện ý, rồi thể nào điểm cũng gấp rưỡi mình... (gấp đôi thì hóa ra em trượt =)) mà em rất là không mong muốn điều ấy...)

@anh Đăng: Bà tiên ở hall 7 có thu máy sau exams ko anh :x?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Quang: Đơn giản vì cái trường này thì Dr Ong là thằng to nhất =)) Trường independent:))

@ Khuyến: Ý tường chú hay lắm, để rồi thể nào đoàn sang cũng chỉ có 24 thằng. Tha hồ vui! 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Bay transit mệt ra ngoài hít tí không khí ấy mà :-?? với lại muốn gửi đồ cho ng quen trong tphcm chút chắc ko dc hicc

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên