Anglo-Chinese School

@E Quang: Thế các câu hỏi trước của e là ko thật lòng hả?
Ô mai gosh :eek: câu hỏi tâm lý thế, strike vào mind em ý.;)) (Chả khác gì mind shout của Charles Xavier trên MHA=)) )

Nên nhớ dù con sâu có xấu xí cũng có ngày nó hóa bướm để lừa tình, hoa có là hoa cứt lợn thì cũng nở.

Hú hú bis bis <:p , Đăng bắn được câu này hay thế. Nhưng phải cảm ơn tớ come up đầu tiên với cái metaphor Sâu Róm và cảm ơn Lâm vì sự lãng mạn giàu cảm xúc của em ý khi nói về những bông hoa. Add vào câu trên: nhất là sâu tiến hóa cùng một lúc với hoa nở thì cả bướm và hoa cùng trở nên tự tin đón nắng đến lạ thường 8-> . Mới hồi nào con sâu kia còn âm ỉ ngủ trong rừng (chẳng bao giờ dám xuống ăn sáng, supper, vì bị "khóa 11 coi như hủi" - tính điểm quotation cho iem), sau khi đậu vào không biết bao nhiêu bông hoa, nó vụt sáng thành một con bướm lộng lẫy, khua tay múa chân trên sân khấu boarding. Đám hoa thì nở tóe tòe loe, mà không biết rằng con sâu đã ** vào mặt mình. >:p

Ối dời ơi nhảm quá, mai lại thi một paper khủng bố nữa :-< mà đến giờ vẫn còn những le-zùa như thế này đây =)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Cường tao hỏi thật mày bị dở hơi à :-? ra khỏi trường rồi chửi gì chửi lắm thế :| mày có chửi nữa chúng nó cũng ko vì thế mà ko sang đây, nói mà làm mẹ gì :|
Đăng e, việc gì phải suggest, thik thì final xong lột mẹ luôn, a chả ngại đâu =)) có ai vào hội với a ko thôi =))
@ TÔn: thế cũng được, con giai plan đi rồi đi, t định làm mấy cái CAS đấy, có làm thì cùng làm luôn.
@ Phi Anh: ko phải là hủi e à :)) mọi rợ to be precise =))=)) A mai physics HL học chả ra đâu vào đâu mà thấy các e hào hứng cũng ko nhịn được =)) nhất là đọc mấy bài dài dài =)) screw physics lah =))

@Nguyên + Minh ku: Đợi sau Promo rồi tao về AC ngủ với bọn mày nhé, cuối năm đi đâu chơi ko, lên Sapa ^^
bố mày hiếp h :)) ngủ với bọn mày à :)) sang đây bố thông ít cho la lá la :">
Thằng Cường tao hỏi thật mày bị dở hơi à ra khỏi trường rồi chửi gì chửi lắm thế mày có chửi nữa chúng nó cũng ko vì thế mà ko sang đây, nói mà làm mẹ gì

tinh yêu bây h yêu ong rồi à :))

A mai physics HL học chả ra đâu vào đâu mà thấy các e hào hứng cũng ko nhịn đư

anh cũng muốn thi physics :"> :))

Yêu thì chả yêu nhưng mà cũng éo đến mức đi chửi loạn hết cả lên như thế =)) mẹ thứ 6 mình ko phải đến trường thi geo :x \:D/

Yêu thì chả yêu nhưng mà cũng éo đến mức đi chửi loạn hết cả lên như thế

hôm nào anh em làm tí cồn đi :"> lâu ko dô rồi :"> buồn quá :)) các em nào sang đây cầm hộ anh chai vodka 15k sang nhé :">

em nào mang thêm bao mal trắng cũng đc :"> anh là anh rất là yêu các em :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Đăng: em đưa cho Minh cái GGGB rồi đấy ;)) Xin lỗi vì em tưởng em trả rồi :">
Topic càng ngày càng khó đọc :|. Post thì dài mà toàn hoa thơm bướm lượn 8-}. Mai thi Physics rồi :((
Nhân tiện, vừa tìm được cái này được mệnh danh là world hardest game, game flash bé tí bé tẹo thôi mà khó như đúng rồi.
http://armorgames.com/play/1043/the-worlds-hardest-game
Nhân tiện có người đả động đến International Nite, K12 làm đc thành công cũng chỉ nhờ K12 đoàn kết thôi. Nói Phúc Long có ảnh hưởng trong chuyện này cũng chỉ đúng 1 phần, vì lịch sử cho thấy ko phải cái gì Phúc Long vào làm cũng thành công ;).

Chỉnh sửa lần cuối:
tbn: rõ..bố ra trường rồi thì bố mới chửi..chứ năm ngoái bố mà chửi nó vả cho vỡ mõm..:))
thôi đc rồi anh nghe lời anh tbn ko chửi nữa..:)) bây h anh chuyển sang khen cho các em sướng nhớ..
nói chung là trường thì đc cái đồng phục đẹp, cơ sở vật chất khá, nhiều giáo viên tốt. canteen acs thì cơm rẻ nhất mẹ xinhapore..
ktx thì ăn ngon cũng ngon nhất mẹ xinh. phòng rộng, đệm êm, chăn ấm, ngủ ngon..điện nước dùng nhòe...
thích chưa..mê ly chưa..

Tình hình ACSI càng ngày càng bậy bạ thật. Chúng mày phải làm gương tốt chó bọn mới sang chứ sao cứ chửi loạn hết cả lên.
@Cường: anh thấy thằng Nguyên nói đúng đấy. Chửi lắm thế? AC Boarding School vãi cả vui. Đi rồi nhớ nên chửi huh?
Công nhận Ong với Kwee thì như cứt thật, nhưng Chee Wei, Boon Tiam, ... thì vãi dzui. Đứa nào ờ Hall 1 được chơi Xbox360 với See Boon Tiam :))

@ anh Lâm: Có walkthrough đấy ;;). Nhưng mà đọc + hiểu đc là một chuyện, làm đc lại là chuyện khác hẳn. Buồn thế ko qua đc lv 1 =))

----------

@ anh Lâm K9 :D: anh ở hall 1 ah`? :x Em cũng ở hall 1 này, nhưng mà em có thấy XBox360 nào đâu. Mr See chỉ cho dùng DVD Player thôi :(. Hehe đc cái staff ngày càng slack, chẳng bao h check room cả :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông ý khoe với anh mới mua Xbox360 mà. Vẫn nhớ hồi trước anh và ông ý cùng có xbox, thỉnh thoảng cả hall xúm lại chơi Crimson Skies XD
Hall 1 rox ! Chan Chee Wei: "I'm the rule here. You make me happy, do whatever you want i dont care; you make me mad? you're dead" mwahhaha
Hùi trước còn có bà Woon suốt ngày nấu ăn cho bọn anh. Hall 7 co Yap Ka Wei (quên mất tên :D) cũng rất nice! Chưa kể teachers ở trường nữa ^^"

Công nhận là hall 1 Rocks. Hôm nọ vừa thấy bà Sharon Woon quay trở lại xong, đứng nói chuyện với Yvonne vui vẻ lắm.

hê hê. Anh Lâm có tính chuyện cho thằng em anh vào hall 1 ko? ;))
-----> đồng ý với thằng già : ae nào vẫn còn xoắn chuyện PL thì chuyển sang personal mess or lập cái topic mới nhé.T_T thật là hãi hùng... Làm mấy em K13 sợ dêk dám vào đây nữa :(

anh thích thì đọc lại cái thread chắc có tiểu sử ở đâu đó đấy. phải thừa nhận là ac ở đây nói năng thẳng thắn bao nhiêu thì lên forum nói năng bay bướm bấy nhiêu,
edited..sorry

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm trước thằng Đạt bạn em gửi mail sang hỏi ông Chin thì ông ý reply lại là 1/11 bay sang, thế mà vẫn chưa có vé :-/
À, các anh cho em hỏi là năm ngoái các anh sang thì hành lý mang được mấy kg ? nếu mà của VN Airlines thì đâu có được nhiều :-/

Thằng già nhầm hả e :)) Uông Tùng Lâm k9 chứ ko phải Uông Bảo Lâm k13 đâu kưng :)) vào xl a Lâm đi kìa =))

Lần a đi là a mang được 40kg, có người vác đến 60 70kg thì phải :)) a khuyên chân thành là mang ít thôi, sách tiếng việt thôi khỏi mang, từ điển sợ thì vác 1 quyển nhỏ sang đây, không sang đây xin snr, ai cũng có mà chả ai dùng đâu mà :)) mấy đồ dùng học tập e muốn rẻ thì vác từ nhà, không sang đây mua cũng được.
Mới sang mang nhiều đồ ăn 1 tí thì hơn, chưa quen ăn cơm bên này thì còn có cái mà ăn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm ngoái mình 2 cái va li 1 to 1 bé + 2 cái thùng carton to vật :-ss. Xong cuối cùng 2/3 chỗ đấy là vứt xó :)).
Mỳ mang sang từ hồi đấy thì đã quá hạn sử dụng, giấy vệ sinh thì chất thành đống trong phòng, đồ dùng học tập thì mốc meo cả lên. Cuối năm về kiểu gì bây giờ :((.

Mang PS3 hay XBOX360 sang ^^"
Ồ, anh suggest mang mấy đồ souvenirs sang suck up cho mấy Hall Master với Hall Tutors XD

Nhắc đến đồ souvenirs mình cũng mang sang 1 đống :((. Định bụng là để tặng các bạn nước ngoài thế mà cuối cùng cũng vứt xó :-O. Giải quyết sao bây h ? Bây h tự nhiên mang ra tặng nó cứ kỳ kỳ :))

Ah` uh` em nhớ đem sang một đống chuồn chuồn với lại khung ảnh, móc chìa khóa blah blah cuối cùng tặng mỗi bà Ng hồi bridging chấm hết ;))

Back
Bên trên