Anglo-Chinese School

@ Quang: Đơn giản vì cái trường này thì Dr Ong là thằng to nhất =)) Trường independent:))

@ Khuyến: Ý tường chú hay lắm, để rồi thể nào đoàn sang cũng chỉ có 25 thằng. Tha hồ vui! 8-}

@Đức: Bây giờ là còn 25 đứa rồi mà Đức, thấy bảo là bạn Nguyễn Khắc Thanh Bình drop rồi đúng ko khóa 13 confirm lại hộ với :D

Một cái emoticon ":D" rất là dễ thương của em Khoa :D
@Khuyến: chắc là được thôi, nhưng đừng di chuyển nhiều quá+ người khác phải biết

@ Khoa: chính xác , bạn Bình reject rồi :D
@ Khuyến: bay transit thì trong 2 tiếng chờ chỉ được lượn quanh sảnh chờ thôi, ai cho ra ngoài :))
các anh ơi, năm ngoái mọi người cũng bay transit à :-?

Ah` quên mất các chú nói như kiểu cái hôm các chú sang cũng chỉ như kiểu đi chơi thôi nhỉ, lại còn định lượn ra ngoài Tân Sơn Nhất nữa ;)). Cá là 80% các chú lúc ở đấy sẽ ngồi emo + sms + gọi điện như điên =)) Không đùa đâu =)). Lí do vì sao thì đến hôm đấy sẽ biết >:)
Relax, cười nào :D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghi là 2 tiếng vậy thôi chứ còn phải - thời gian làm thủ tục lên xuống , chắc cũng phải 1 tiếng --> CÒn 1 tiếng ngồi aloo cho sướng , đi đâu đc =))

@ Quang : Ngồi emo chắc là ngồi trông có vẻ rất là emotional :))

Thôi dc rồi vậy trong 1 tiếng đấy anh em mình làm quen với nhau là ok chứ gì đảm bảo khi vừa sang đến sing đã biết tên biết mặt nhau hết :D (cũng đú :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai ACJC Open House, các em nhớ đến :D
chú Phúc Long rì rì đó khóa mầy nhỉ? Có phải thằng bé trong Choir hùi trước ko?

bay từ 6h30 sáng thì mất ngủ rùi :((
à mà các anh có biết mua SIM Dd ở đâu ko ạ???
em cần gọi điện về nhà :(

Chỉnh sửa lần cuối:
bay từ 6h30 sáng thì mất ngủ rùi :((
à mà các anh có biết mua SIM Dd ở đâu ko ạ???
em cần gọi điện về nhà :(

Sang bên này các anh lớn sẽ chỉ cho em chỗ mua SIM, không có điện thoại thì cũng có người dẫn đi mua điện thoại

"Mất ngủ" :)) ở bên này có nhiều người giờ đấy còn chưa đi ngủ em ạ :)) và cũng có những người dậy giờ đấy hằng ngày để đi học :))

@ Khoa: hall 7 có bao giờ thu máy vô lí đâu ;;)

@ em nào định hít thở: transit 10' là nhiều, thời gian đâu mà chạy vòng quanh 8-}

@ anh Lâm: chắc đúng người anh bảo rồi đấy ạ. Tài năng của anh Phúc Long ở choir khiến anh ấy nổi tiếng mà ;))

@Kiên: Yên tâm là còn em điểm kém hơn anh mà, đừng lo lắng mà emo như lúc chiều nay ở trong thư viện ý, rồi thể nào điểm cũng gấp rưỡi mình... (gấp đôi thì hóa ra em trượt =)) mà em rất là không mong muốn điều ấy...)

Ngứa tiết, lúc đó đang đọc truyện 21 + (đùa thôi ;))) bỗng nó ra nhờ làm cái poster hộ. Ra vẫn chưa thấy nó làm gì, mà cả trưa ngồi trong thư viện đói quá phải đi ăn. Ăn xong định về giứp nó thì nó đã disappear. emo gì mà emo

Lại giả nai rồi em Quang
Cứ để ý thấy ai depressed, đòi chết, lấy dao rọc giấy cứa cứa vào cổ tay thì tức là ng đấy emo ;))

@ Lâm a :> chính hắn =)) Mai có Open house a có ở đấy ko :-? đang ko biết có nên sang xem cho vui ko :)) thi xong rồi ko có việc gì làm cả :D

Hôm nay thi xong môn cuối rồi =)) đời ai lại làm Chinese tốt hơn mẹ cả Toán Lý Hóa =)) kiểu này sắp 30pts rồi :-< lại bị PL cười vào mặt rồi :-<

@ Đăng e :"> a có 1 câu hỏi :)) nghĩ mãi từ hồi sec 3 đến h :)) nói ra bạn PL đừng sms đe dọa mình nhớ ;)) Mình thắc mắc là PL có bao h tiếp xúc với văn hóa phẩm độc hại ko :)) và nếu có thì PL có bao h tự sướng ko :)) cuối cùng là size của bạn ý là gì =)) đấy chỉ thắc mắc nho nhỏ thôi :">

Em hỏi câu này khí không phải sang đó mang tổ ong sang đi có sao không nhỉ ở VN em toàn đi tổ ong thôi đi tông đau ngón chân lắm :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Minh: sao anh lại bảo em giả nai nữa X(, rõ ràng em không biết mà :(

Bận 'học' lâu lắm không quá tưởng hết chuyện để nói rồi bây giờ lại có chuyện PL xôm nhể :) trước hết xin một tràng pháo tay cho sự nổi tiếng của anh ý nào :))
a Nguyên cẩn thận nhé :) em linh cảm lần này anh sẽ nhận được một lá thư tay dài ngoằng =))

.....chuyên tổ ong thì vô tư bên này thiếu gì thằng đi

@ Lâm a :> chính hắn =)) Mai có Open house a có ở đấy ko :-? đang ko biết có nên sang xem cho vui ko :)) thi xong rồi ko có việc gì làm cả :D

Hôm nay thi xong môn cuối rồi =)) đời ai lại làm Chinese tốt hơn mẹ cả Toán Lý Hóa =)) kiểu này sắp 30pts rồi :-< lại bị PL cười vào mặt rồi :-<

@ Đăng e :"> a có 1 câu hỏi :)) nghĩ mãi từ hồi sec 3 đến h :)) nói ra bạn PL đừng sms đe dọa mình nhớ ;)) Mình thắc mắc là PL có bao h tiếp xúc với văn hóa phẩm độc hại ko :)) và nếu có thì PL có bao h tự sướng ko :)) cuối cùng là size của bạn ý là gì =)) đấy chỉ thắc mắc nho nhỏ thôi :">

Thi xong rồi hả anh, mai em còn A Math 2 :) Yeah, 2 thằng không có tài khoản ngày xưa, mình và Lõm, viết chung post dưới nick Tôn giờ đã có thể thoải mái viết ;)

Về câu hỏi vô cùng tế nhị của anh, em cũng có cảm tưởng là anh chuẩn bị nhận lá thư hoặc tin nhắn hẹn gặp ;;) Thôi thì chúng ta cùng nhận thư và gặp mặt thân tình với anh Long 8-} Cái thứ văn hóa phẩm không lành mạnh mà anh PL xem chắc là rated NC 16 ở ngoài HMV ;)) Cái cảnh mà có lẽ khiến anh PL hưng phấn nhất chắc là 2 quyển sách nằm đè lên nhau, bìa 2 quyển nó úp vào nhau, có thể chiều 2 quyển sách ngược nhau nữa ;)) Cỡ ở đây anh bảo là tính như thế nào? ;)) Nhưng mà đến đoạn này thì em cũng không dám nói nữa, không dám tưởng tượng luôn =)) Nói nữa có khi bị report luôn sợ lắm =))

>:/

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai ACJC Open House, các em nhớ đến :D
chú Phúc Long rì rì đó khóa mầy nhỉ? Có phải thằng bé trong Choir hùi trước ko?
1 câu thôi đã chứng tỏ được là bậc đàn anh đại thụ ;)). "Thằng bé" đó chuẩn bị lên year 6 đó anh =)).
------------------------------------------------------
Đọc mà cứ như cảm giác topic này là để discuss về PL chứ ko phải là greeting các em K13 :)).

Cái chuyện bay, chắc chắn là sẽ phải qua TPHCM transit để đón 8 bạn ở trỏng nữa. Thời gian ngồi chờ đảm bảo các em gọi điện + nhắn tin như điên cho xem :)). Nhớ cầm theo 1 cái SIM việt nam còn tiền để lúc đấy còn nhắn nhủ lời cuối với '1 số người đặc biệt' ;)).

@anh Đăng: minh hoạ rất suggestive :)) làm em liên tưởng hồi trước có 1 đứa nó dịch Touch My Body trên YAN mà ai cũng để làm signature :)) từ từ để em kiếm post lên :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên