Anglo-Chinese School

em xin post bài ( lần này không phải nhảm nhí nữa các anh ạ :">): về việc reject thì có trường hợp của bạn Hoàng Tuấn Anh ạ( bạn này học siêu giỏi), sau khi phỏng vấn xong, bạn ý ( như bạn Khoa năm ngoái) xin phép ra ngoài suy nghĩ để đưa ra quyết định, bạn ý vò đầu bứt tai trông rất là nản, em hỏi thì bạn ý bảo rất là phân vân, cuối cùng thì khi mọi người ký cọt , bạn ý chạy vào xin reject, lý do bạn ý reject có một phần liên quan đến bạn Khoa ( ông Khoa xem lại đã nói gì với TA vậy , để ACS mất đi một nhân tài X() , em xin hết :|

bây h đã có thêm 1 bạn nữa reject ;)
đó là Nguyễn khắc thanh bình lớp toán 1 :)>-
để ý chữ khắc :-s kẻo lại nhầm sang mìh :">

reject đi các e..
nhân tài đi sing để mà phí nhân tài ra :-j
ngu như a thì mới phải đi sing.. chứ giỏi thì đừng đi sing, phí đời đấy

Bé Lìn nhà mình vào đây chỉ dẫn cho các em tích cực ghê
Hôm nọ thấy cái "thành viên mới nhất" tên Lại Tùng Lâm là biết ngay em Lìn
em lâm tên là Lìn ấu yeah :))

không phải bạn Khoa đã làm gì ở vòng phỏng vấn mà là những gì mà bạn ấy đã nói với bạn Tuấn Anh mà khiến bạn TA reject , em nghĩ mà tức, cái đó là gì, ở đây em không tiện nói , mong các anh thông cảm
sáng suốt vkl , thằng kia chắc chắn sẽ cảm ơn thằng khoa sau này :)

ngu như a thì mới phải đi sing.. chứ giỏi thì đừng đi sing, phí đời đấy

đúng vkl :)) anh em mình ngu vcl nên mới đi :| hlhs

chẳng nhẽ anh em mình đều ngu sao ạ :(\
@ Bình: ông kể chi tiết vụ thằng Khắc đi,:O sao nó lại reject :-?

đấy :"> ngu như e rất hợp để đi sig =))

@quang : bố nó có nhu cầu đi mỹ và nó cũng thế :-j hết chuyện :))

Lâu lắm mới có người gọi mình là Lìn :)) :*
Ôi 9B .... :( :( :(

@ Bình :
thấy nó cầu toàn quá nhỉ :-s

còn bố nó thì có vẻ hay gây áp lực cho nó :-s

có e nào bị áp lực đến mức reject cơ à, lúc sắp đi thì cũng dillema ghê lắm nhưng sang đây thì cũng quen hết thôi mà, cứ đi đi cho vui :))

thế thằng Bình định ăn quả học bổng Assist mới về trường à, thằng này ghê nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như bạn Đăng Quang ngồi cạnh tớ hôm thi vòng viết thì phải ;))

cấp 1 cậu học trường gì :-? Thành Công A đúng ko :-?

không phải bạn Khoa đã làm gì ở vòng phỏng vấn mà là những gì mà bạn ấy đã nói với bạn Tuấn Anh mà khiến bạn TA reject X( , em nghĩ mà tức, cái đó là gì, ở đây em không tiện nói X( , mong các anh thông cảm :(
Hình như mẹ anh biết mẹ em này ;))
Em ý reject rồi à, buồn ghê ;))

@ Giáp: uhm tôi ngồi cạnh ông đấy, sao nhớ rõ vậy:D, uhm cấp 1 tôi học Thành Công A, có chuyện gì à :-?

@ Đăng Quang :
ơ thế ông cũng bik đứa ngồi cạnh tên là Giáp à :-ss

nếu ông là Đăng Quang Thành Công A thì ngày xưa tôi đã học vs ông rồi :))

@Đức:
thế à :(

tớ ko bik :( sorry :(

@ Giáp : học cùng lớp sao ? :-/
các anh ơi, hic vẫn chưa có fixed time :-ss

Xin chào các Juniors, năm nay thằng em anh sang, các chú nhớ chăm sóc cẩn thận. Nó bé nhất đoàn :))

----> Bìn : ê thằng Bình, mày sang đây nhớ mang tiền sang khao anh. Thằng Béo nhà mày đi chơi với ny hết tiền rồi đêk khao đc :) :-ss
----> Tình hình đi chơi của các em K13 ở nhà tiển triển thế nào rồi? vẫn tưng bừng chứ? :))

Back
Bên trên