Anglo-Chinese School

:(( Cả khóa 12 mặc áo xanh nước biển đấy em biết ko :(( em ơi em nghe lời khẩn cầu của senior đi được ko :(( Ko chỉ k12 mà k11 k10 k9 cũng xanh lè đấy em ơi :((.
Các em cố tìm áo khác màu nhau đi được ko :(. Ko thì 1 số em thử mặc áo bà ba đi: áo nâu quần đen khăn ca rô quấn đầu :">

anh ơi, không xanh nước biển chẳng nhẽ lại màu đỏ :-s hay xanh lá mạ :-ss

Ừ :X Đỏ với xanh lá mạ cũng hay đấy :X Các em mua nhiều màu vào nhé. Áo xanh nước biển nhìn 1 mình thì đẹp nhưng cả lũ đứng với nhau nhìn như kiểu cái con bé nhai kẹo cao su trong Charlie và nhà máy Chocolate ấy :">. Bệnh kinh :">
@ Đức: lại nhớ hồi trước đi thi tốt nghiệp cấp II anh mặc như thế vào trường Giảng Võ thi bị con mẹ giám thị nó bắt lột đồ :)). May sao hôm đấy dở chứng lại mang 1 cái quần đồng phục dài sơ cua đi nên chui vào phòng bảo vệ thay :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lâm: Nghe rồi :)), chuyện đấy bác post lên blog còn j` ;)), lại còn minh họa + thêm thắt nữa, đọc cười nôn ruột =))

Trong hall thì mặc quần đùi ba lỗ tổ ong thoải mái đúng không các senior?
Mà cho em hỏi thêm thế trong 1 phòng của year 3 thì có bao nhiêu người, và trộn lẫn mỗi phòng chỉ có 1 ng vn hay là toàn vn 1 phòng ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
xem trong tờ giới thiệu của trường thì một phòng 6 người hay sao ý, chia làm 3 ngăn, mỗi ngăn 2 người, 1 phòng 3 điều hoà, 3 quạt trần, 6 giường,....:-s

Có 3 loại phòng: 2-4-6. Việc em ở với ai là do hall master quyết định nhưng thường là year 3 ở với nhau.
@em Quang: anh đề nghị em xoá cái post sau post của Đức. Em đọc thấy nó có ý nghĩa gì ko :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
càng ngày thấy topic này càng nhảm :)) xin lỗi các em nhg mà a thấy thế =)) hết cái để hỏi rồi bây h bắt đầu hỏi nhảm nhí =))
cái j chưa biết thì sang sẽ biết =)) , còn e quang , tờ info về trg thì đọc thì nó là như thế , sao còn phải lên đây quote ra làm j =))
em chỉ sợ các anh biết " bộ mặt thật của em rồi" thì lại còn tệ hơn nưa
ý j vậy ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@em Quang: anh đề nghị em xoá cái post sau post của Đức. Em đọc thấy nó có ý nghĩa gì ko :|.

Còn anh Lâm thì thôi đừng lên mặt dạy đời nữa, posts của anh Lâm thì cũng toàn bullshit, lên đây spam chứ có cái quái gì đâu mà đề với chả nghị. :| (Lâm) --> sao tự dưng lạnh lùng thế =)) (mình) Còn dọa sau thi lên đây spam hàng trăm hàng nghìn trang cơ mà, để người ta nói một câu nhảm thì có gì mà phải :| thế.

@Minh Ku: stay cool and calm chờ em í sang =)) có khi lại vào hall mình =)) Hí hí hí há há há

Em ko có ý gì đâu ạ...

Oh my son! Buồn cười quá, buồn cười quá! =)) =)) =)) Đã ai làm gì đâu mà cưng co zúm vào thế? :-j Nhưng anh cũng thấy em quan tâm tới lý lịch, tình trạng junior hơi khiếp đấy, đang tuyển ô shin cho thằng Sâu Róm à? :"> Có được tí hoa hồng @};- hoa huệ nào không? :D :)) =)) Hay là hoa cứt lợn? =))

@Khuyến: Các em kiểu gì cũng phải ở với một hai "thanh niên" Indo sycophants hoặc nerdy communists from China, đen đủi hơn thì là bọn Ấn Độ 1 tuần tắm 1 lần, may mắn hơn thì ở với Singaporean (bọn nó hay về nhà cuối tuần --> cả cái phòng rộng là của mình). Với cả ở đây các em ăn mặc thoải mái, đừng giống villagers quá là được vì ở đây Việt Nam hay bị giáo viên gọi thế lắm. Nhưng quan trọng nhất là nên cắt móng tay móng chân thường xuyên, chứ đừng như anh LTL một thời gian trông sợ lạnh cả người :-ss ... Hix Bis Bis (Đây có bị liệt vào cyber bully không hả cả nhà? Lậy đủ các loại hồn thương vành khuyên bé nhỏ này mà đừng báo cảnh sát nhé =)))

P.S: bài viết của mình là bài thứ 555 trong thread này. Nhìn lại mấy cái mồm há ra ngậm vào trong bài đến là hoa cả mắt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê nhờ khóa 13 confirm lại hộ tớ xem có ai hủy học bổng ko, ko biết có phải là bạn Nguyễn Khắc Thanh Bình ko hay sao ấy...:-? Anyway chỉ là hỏi thôi nhé, nếu ko phải thì thôi...Em ko có ý gì đâu ạ...

Hả ?
Chưa nghe thấy ai nói gì cả chuyện huỷ học bổng :-?. Thế đấy là tự huỷ hay ntn các em nào có biết ko ?
Mà nếu đã ko muốn đi từ đầu thì reject luôn đi cho xong :|.
@a pipi: chỉ là em ko thích cái kiểu post nhảm nhí đấy :|. Đọc cảm giác em ấy chưa đọc ở bên trên viết cái gì :|. Ồi số 555 đẹp thế bây h mới nhìn thấy :-< Biết thế ngồi chờ thêm tí nữa ...

Khoa lại đổi ava hả em ;))
'Thi tốt nghiệp mà sao lại mặc áo the khăn xếp ?', trả lời sao đây :(.
Anh Ku thi thố thế nào ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa nghe thấy ai nói gì cả chuyện huỷ học bổng . Thế đấy là tự huỷ hay ntn các em nào có biết ko ?
Mà nếu đã ko muốn đi từ đầu thì reject luôn đi cho xong

có khi lúc đầu nó muốn đi xong nó vào nó thấy topic này làm nó đổi ý đấy ;;) :">

Mẹ e Phi Anh với thằng Minh Ku bắt nạt jnr vãi =)) *** người lớn tí nào cả :> phải như a đây luôn tự nhủ ** cái bãi *** nó đã th*i vcl chọc vào làm gì cho nó th*i hơn =))
Các e k13 thấy cái gì thật cần thiết thì hẵng post bài hỏi, đừng chỉ hỏi lấy được hỏi nhảm nhí, hỏi những người cùng khóa xem ai biết gì ko đã, suy nghĩ kĩ trước khi hỏi ko là lại ăn mắng đấy :>

Oài , thấy ai cũng ký cái scholarship roài , có ai bỏ đâu . Cho em hỏi bên đó cuối tuần go out ntn nhỉ ?

Bé Lìn nhà mình vào đây chỉ dẫn cho các em tích cực ghê ;)):x
Hôm nọ thấy cái "thành viên mới nhất" tên Lại Tùng Lâm là biết ngay em Lìn :x:x:x

@ Tùng: Sang bên này mày sẽ biết, đường xá Sing mà tả cho mày chắc đến hết năm =)) Hỏi có suy nghĩ một tí đi :))

@ Đạt: ối ối ối :)) dạo này thế nào rồi :)). À lớp mình hay tụ tập ở đâu trên HAO tớ còn vào sờ soạng :))
@ em K: em sign out, mở cửa hall, đi ra ngoài trường, bắt bus ra MRT rồi muốn đi đâu thì đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em có biết bạn Khoa năm ngoái làm những gì ở phòng phỏng vấn ko :)).
Khoa em ơi, em làm gì với bạn HTA vậy :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời, tưởng ông Quang nói chuyện j`, tưởng bảo chú nào đã kí rồi mà lại bỏ ;)), hóa ra là chuyện này. Mà chú kể ra làm j`, bây h có tức thì cũng chỉ làm được mỗi việc là chờ đến 31/10 để sang đây bóp cổ thằng Khoa thôi =))

Back
Bên trên