Anglo-Chinese School

à, các anh cho em hỏi về cái vụ cắt tóc định kỳ với ạ, có khi em phải học một cua cắt tóc cấp tốc mất :(

@ anh Minh + Tống: Ko có gì đâu, K12 thì vẫn là K12 ;))
Này nhé, trong 16 đứa giả dụ 15 đứa đẹp tươi như hoa thì còn lại 1 đứa ... ;)) Cái bạn gì mà sáng nay bị matron gọi ý :))
Mà đùa thế thôi, ai cũng như nhau cả. Là hoa thì cùng là hoa, là *** thì cùng là *** ;))
@ em Quang: ai bảo em là phải tự cắt tóc ấy nhỉ :|. Bên cạnh trường có đầy chỗ cắt tóc 7$ mà :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi nhầm, câu của thằng Tống là: K12 đây mà đ*o hiểu *** ** gì hết :))
Thôi Lâm em cứ vui vẻ làm bông hoa cứt lợn đi nhé

^ :|, thằng Tống có thể ko biết, còn anh chẳng lẽ cũng ko biết cái bạn nào nửa chapel rồi mới đến rồi ngồi chình ình trước mặt anh à :|.
Ain't gud ain't gud :))
Hush hush

Chỉnh sửa lần cuối:
- Vest màu j` là đc hả các anh ?
- Bộ truyền thống ntn post ảnh đc ko ?

có phải là tóc hok đc. để mai để gáy đúg hok ạ :-ss
:))

Tóc mai không được chạm lông mày, tóc 2 bên ko được đụng vành tai, tóc đằng sau phải tạo thành 1 slope, ko được quá xù và dài...

Nếu em nào ko muốn bỏ tiền thì ở hall 7 có thằng giáo viên nó cạo tóc ko lấy tiền, thích thì có thể nhờ người hall 7 hẹn nó trước.

hic " cạo tóc" hu hu là thành sư hả anh hu hu

thằng em này ồn ào quá đấy. cắt thì cắt, sao phải xoắn :| ko thích cạo thì ra ngoài cắt 7$-->15$, còn nếu ko thích tốn tiền thì thành sư. thế thôi.
- Vest màu j` là đc hả các anh ?
- Bộ truyền thống ntn post ảnh đc ko ?

màu j chẳng đc ? thường thì là đen.
haha bộ truyền thống , em mang cái j sang cũng đc nhg mà đừng có mấy cái áo quan họ nữa nhé :| năm nay ngượng cả mặt =)) đứa nào cũng giống đứa nào ^:)^

không nói về vụ cắt tóc nữa :( hic, à các anh ơi, năm nay có anh nào ra sân bay đón bọn em không vậy :D

Đồ truyền thống mang cái gì cũng được, đừng có đồng bộ như năm nay là được rồi (15 bộ xanh da trời y hệt nhau=))) Một đứa xanh, một đứa đỏ đê v.v...

Nếu được đi thì chắc phần lớn khoá 12 sẽ đi :D. Nhưng chả biết năm nay teacher nào ra đón. Ko hiểu họ chịu chứa mấy đứa senior trên xe nữa.
@ em Quang: các anh bên này đang thi rất quyết liệt, nếu có câu hỏi gì em cứ tự suy nghĩ kĩ trước rồi mới post lên đây hỏi các anh.
Với cả, em cũng 15t rồi, những cái nhỏ nhặt thì em có thể tự quyết định được. Và, chả nhẽ bây h 9x ko biết bộ truyền thống của người VN là cái gì sao 8-}.
Anh Ku nói đúng đấy, thường thường là áo the quan họ, nhưng K12 thì có 12 đứa + anh Ku là mặc cái áo đấy :)). Cùng màu, cùng kiểu với nhau mới đau chứ :|.
Nếu ko còn lựa chọn khác gì ngoài áo the, các em có thể chọn màu khác nhau được ko :| Plz :((

vâng. em sẽ rút kinh nghiệm :( nhưng em đâu có hỏi bộ quần áo truyền thống như thế nào đâu, em hỏi là bao giờ phải mặc mà :-/

Trong năm có ít nhất 2 dịp: 1 là Racial Harmony Day, thích thì mặc đồ truyền thống đến trường, 2 là International Night ở trong boarding school.

thực ra racial harmony đi mựon quần áo mấy đứa nước ngoài đc, còn international night ko bắt buộc, quần áo truyền thống ko có cũng ko sao, nhưng nếu mang thì mang cái gì khác nhau 1 tí, chứ như k12 dập khuôn 1 loại 1 màu ....

hic, ngoài áo the khăn xếp thì còn có thể có gì nữa đây ạ , em thấy màu xanh nước biển là đẹp nhất đấy ạ :D

Back
Bên trên