Anglo-Chinese School

Bựa vãi %-(
Điểm của anh Lê Nhật Minh là cao nhất
Nhầm rồi :)). Hoàng 92% cơ :)), học thuộc lòng ko đỡ nổi
Anh ít khi kể chuyện học tin cho bạn nghe:)|. Môn Tin anh thấy nhảm nhất trên đời. Anh đến year 5 là drop thôi.
Học Tin, nếu các em thật sự thích môn này+có khả năng nghe chuyện nhảm+học thuộc lòng tốt thì nên theo:D
Có cái lợi là ko học gì cũng được ít nhất là pass.
Và đang type cái này sau giờ học tin, thằng Đức và thằng Lâm bùng nhá :))
@Lâm ở dưới: cứ nói bựa là phải tick bài hay hả em =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thì quyết định theo hết year 4, vì vẫn ko rõ lắm đến year 5 học hành các môn ntn.
@ cả hai người trên: mồm nói bựa mà tay ko tick bài hay là sao hả :-w
Đang ở trên phòng mug lý hoá :)).

Cũng ko hẳn là hoàn toàn học thuộc lòng đâu em :)|
50% là Tin học ứng dụng + 50% là Tin học lý thuyết
Em nào giỏi sử địa ở nước mình thì theo Tin phải nói là tuyệt vời :D
Nhưng mà thật thích thì em hãy theo, anh ko ủng hộ chuyện học vì điểm như Hoàng :-<
@Minh: em định theo Tin 4 năm luôn, nó có cái hay nhất định của nó :D

@Đức: Em take reply của anh a bit too seriously rồi. Anh nói "cái điều em nói phản ánh chất lượng dạy và học" là bởi vì việc làm presentation có 1 phút kiểu đấy cho một term không tạo được cho anh ấn tượng về một môn học công phu. Nhưng chỉ là đối với anh thôi, chứ còn thì anh đâu có bảo là không nên take môn đấy. Anh cũng nói rồi, mỗi môn có cái hay riêng, thích môn nào thì cứ học môn đó mà.

@Đức và Lâm: anh chưa bao giờ quên Lê Nhật Minh, nhưng là bởi vì anh ko phải bạn thân với anh í.

@Lâm: anh thấy bài viết của em dễ thương và giàu cảm xúc. Nhưng em đòi phải thấy bựa mới tick nên anh lại thôi không dám tick.

Ủa ko ai mention Geog àh ;)) Biết thế hồi đầu năm take Comp, tại hồi đấy khóa 11 ko take Comp nên mình chả biết cái quái gì :((
@Lâm: Hồi trước anh được mấy phẩy Văn anh giai :x 9 phẩy :-?

Geography và Music
geog thì đúng là đ ko cao , nhg là vì chẳng đứa nào chịu học :"> còn nếu các em "học thuộc lòng đến bã cả người" thì điểm chắc sẽ cao thôi. Còn music thì anh nói thật các em nếu có căn bản học từ bé thì học chứ làng nhàng vào là bb ngay :))

Mỗi em là 1 bông hoa khác nhau . Hoa hướng dương thì thích ánh sáng mặt trời nhưng hoa quỳnh lại thích nở ban đêm, hoa mai vàng ruộm nhưng hoa đào thì phớt hồng .
Cái tốt cho người khác chưa chắc đã tốt cho mình, cái mình thích cũng chưa chắc là cái người khác thích. Nhưng sớm muộn gì thì các em cũng sẽ realise được mình thích gì và cái gì tốt cho mình. Hướng dương ở bóng tối thì vẫn tìm nơi có ánh sáng, hoa quỳnh có đem phơi nắng cả ngày thì vẫn phải đến đêm mới nở, hoa mai mang ra bắc thì vẫn vàng, hoa đào bê vào nam thì vẫn hồng.
Các em còn trẻ nhưng thời gian tự do chỉ còn hơn tháng , do đó thời gian này relax tí đi. Bạn bè yêu đương gì tận hưởng nốt đi. Các anh ở bên này cũng đang lo thi cuối năm kinh lắm. Các em ko nên làm các anh ghen tị .

Thấy bài mình bựa thì nhấn hay nhé

hoa với chẳng hoét ;)) nếu em lâm so sánh với 1 loài hoa, liệu có phải loài hoa cứt lợn :">

Điêu vừa thôi con giai lại chả mấy hôm nay ở nhà mug như điên rồi cồn thì chơi ko chơi khói đâu nhá thi xong đi rồi tính

bố cũng chỉ hi vọng đc như thế nhg khổ nỗi TOK :| hãm vl. hihi hôm nào xong làm hội gặp mặt lẩu lẻo đê :"> minh ku trên đc 40 điểm sẽ bao tất cả + cồn kiếc khói khiếc tất xong ai thích làm bữa cháo ếch to ếch con j chơi tất :"> :D hay làm bữa ăn thân mật với các em khóa 13 :| ôi mà ko đc , em giai về 30 rồi :(( huhuhuhu

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh khóa 11 về thì anh em mình tổ chức một buổi offline thân mật đi nhỉ ;)) :D

nói thế thì ** bao h có chuyện mku bao =)) :-" mẹ thi xong làm luôn, từ hôm nghỉ đến hôm bố về còn 1 tuần cơ mà :))

Các e giai cứ chơi đi, lo làm cái gì, các e sang đây lựa chọn cũng chưa muộn :)) E nào muốn học gì thì nghĩ cả đến yr 5 6 nữa, không lên yr 5 6 đổi môn mất công sức với thời gian đuổi theo những đứa đã biết trước lắm.

hic sao ai cũng bảo chơi bời thế nhỉ, chả hiểu kiểu gì nữa :-SS

Ồ , em là em mê comp studies lắm nha , 1st prize lớp 9 đó ( show off tí =))

Tùng: em thì gì, tin học trẻ thành phố à :D. Là giải mấy bài bằng Pascal ấy à?
Em thi nghề đc bao nhiêu điểm thế :D, nếu em tối đa điểm thi nghề thì môn tin bên này cũng ko phải là khó đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu ông Tùng giỏi Comp thì sang bên đấy chỉ bảo tôi với

Chỉnh sửa lần cuối:
Quả này anh giao cho Kiên trọng trách dẫn dắt cụ thể các em nào muốn học Art năm sau luôn nhé ;)) Còn anh thì 0:) đây. :-h

Đừng hỏi gì em 8-} 8-}Hỏi Lợi ý. Vẽ như điên như dại, giờ chưa vẽ xong đây :(( Lợi vẽ xong rồi hay sao ý, được Frlw thích lắm ;))

Không sao, em cứ show off thoải mái, cùng lắm bị chởi thui chứ giề. Ơ thế sao lại vào Anh2?

Ôi hóa ra là hôm nay sinh nhật em
Chúc mừng sinh nhật :x
Nếu được những giải nhất lớp 9(ko biết ở trường, ở phường hay ở huyện;)) ) thì chắc chắn được trên 80% Tin rồi :D
Anh chả được giải gì lớp 9 mà cũng 80% cơ mà =))

@anh ku: Em là hoa nhài cắm bãi *** trâu ;;)
Anyway, tiện mấy anh year 5-6 (anh Ku, anh Nguyên, ...) nói qua qua về việc chọn môn học ở y5 đi ? Các anh học những môn nào ? Em cũng chưa rõ lắm :|.

kác a cho e hỏi :-/
khi mình fax passport sang thì mình sẽ nhận vé máy bay theo đg` nào ( email, fax, hay bưu điện ) :-s

Back
Bên trên