Anglo-Chinese School

em chỉ có thể mang tối đa 3 vợt , 1 lưới thôi anh ạ, các anh chỉ dạy cho em nhé, em đánh gà lắm :p

đọc bài thằng Phi Anh ** lần nào là ko cười cả, tick cho thằng e phát =))

Thằng Tống có tật giật mình vãi, chả ai nói cũng vơ vào =))

Minh Ku ạ, e nói thật là a ph*n* con Mandy nhà a đi thì lại khỏe ngay mà, e biết cái bệnh này rồi, thiếu hơi gái là người nó lỏng lẻo không đủ cứng cáp để đứng dậy ý mà :-" càng già càng khó chữa :">

Cuối năm ko double date với Tôn được rồi :-<

Sơn e hôm nào pizza đê, tranh thủ khi tiền còn trong túi =))

anh nào biết ngày sang chính xác của bọn em không ạ, em mù mờ về cái này quá :-ss

ah ư , đúng rồi đấy , em nào sang mang hộ bọn anh cái kim bơm bóng sang nhé :))
@nguyên em: :"> ai lại nói ra thế :"> thế em trang nhà chú cũng lâu lắm rồi chưa p*ệ* chú ko thấy lủng lẻo chân tay j ah :"> hay hôm nào anh em ta **ô*g cho nhau vậy :"> sẵn tiện có em mang bơm bóng sang :"> hay anh dùng bơm cho chú nhé :)) :">

mà làm sao mà cuối năm ko double date đc với tôn? anh với tôn là 1 đôi mà :"> đến nhà anh :"> anh cho chỗ **ệ*? :)) mà ẻm trang nhà chú đang ở Can cơ mà :)) cuối năm doubledate với ai [-x thằng mất dạy này dan díu với ai rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Yên tâm em ạ, ròi đâu sẽ có đó. Khi nào có vé rồi thì biết thôi ;))
Nếu sang bên này thì cố tận dụng được các vật chất và cơ hội ở Sing nhé ;))
Đừng có học nhiều quá mà điên đầu gần như anh thì không được đâu 8-}

Ngày về chắc trường sẽ báo, có chi mà lo :-j (Khoảng cuối tháng 10, đầu tháng 11 thôi ;) )
3 vợt 1 lưới là thành công mỹ mãn rồi em ạ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
vâng, em may mắn có được một cái vợt ( tương đối " xịn") , em mang sang các anh chỉ bảo cho em nhé , :))

Đánh vui thôi chứ có mấy ai đánh giỏi kiểu chuyên nghiệp đâu :)). Em cứ tự nhiên.
Chưa gì đã thấy phong trào sport rầm rộ quá :* bóng bàn, bóng đá, bóng rổ, cầu lông, cầu chinh ...
À còn nữa, có em nào đã/đang dùng Last.fm ko =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ah, em đang băn khoăn về 2 cái, Art vad Comp Studies, anh nào tư vấn cho em với :-ss

** ngày nào chả ** việc gì phải **ô*g hả a yêu :x dan díu ** gì đâu, về ta lại anh cúc sơn với râu gấu sơn thôi =)) lâu lắm không kara đang ngứa ngáy =)) làm phát lẩu nữa là ngon :x

Sang đây sẽ có người tư vấn cho ông, ko phải lo đâu. Cứ vui chơi nốt những ngày còn lại đi=))

ai tư vấn cho em về cái Art và cái Comp. studies với ạ

Thôi thì em hỏi anh trả lời luôn: Comp Studies học như đùa mà điểm như thật :)) Nó cũng ko khó lắm, ít nhất là ko khủng khiếp như Bio =:)
Còn Art thì còn tuỳ, anh ko học Art nhưng thấy bọn nó ngoài vẽ đẹp ra còn phải có ý tưởng + trừu tượng blah blah blah 8-X: thì mới được điểm cao.

Ở đây có anh Kiên được 100% Art 3 term đầu này. Cả anh Phi Anh cũng được 100% hay sao ấy (quả này em ko chắc, sozy)

----------

Đình đang mượn máy: Sao Lâm lại đi quảng cáo rủ rê Last.FM thế kia [-x >:)

----------

Đình đang mượn máy: Sao Lâm lại đi quảng cáo rủ rê Last.FM thế kia [-x >:)

năm ngoái là sang ngày nào ạ :-s
e htai. thấy khá lo bởi vì mấy đứa bạn Raffle của e nhận đc. vé rồi và sang hôm 1/11 :-s
nhỡ đâu mìh fax passport sang hok nhận đc. thì sao :-ss

Thôi thì em hỏi anh trả lời luôn: Comp Studies học như đùa mà điểm như thật :)) Nó cũng ko khó lắm, ít nhất là ko khủng khiếp như Bio =:)
Còn Art thì còn tuỳ, anh ko học Art nhưng thấy bọn nó ngoài vẽ đẹp ra còn phải có ý tưởng + trừu tượng blah blah blah 8-X: thì mới được điểm cao.

Ôi không...................

Thế bên đó có bơm nhưng ko có kim hả anh? thế mấy năm nay anh chơi bóngn ó ko xịt à

anh đá cho tuyển trường, chúng nó cung cấp bóng em ạ :)) còn bơm ở đây là mình đá với nhau thì cần thôi :)

dan díu ** gì đâu, về ta lại anh cúc sơn với râu gấu sơn thôi lâu lắm không kara đang ngứa ngáy làm phát lẩu nữa là ngon

yay :"> dm lâu lắm ko có tí cồn nào vào rồi :"> hôm nào anh em ra biển làm chai vodka rồi kara nhé ty :"> ah vừa làm TOK xong =)) screwed up :)) lol chết rồi sắp thi rồi :(( mới học 1 môn nguyên ơi huhuhu

@ em bình: em ko cần lo đâu em :)) chúng nó chắc chắn làm ăn ko tắc trách như nhà mình :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi không...................

Là sao em? Sao đánh hoa chữ Bio thế?

Năm ngoái sang 1/11 thì phải, năm kia là 28/10, năm của em chưa có vé vì anh biết có ít nhất 1 đứa chưa fax hộ chiếu sang bên nầy, bao giờ có thì người ta sẽ gửi mà...

(Đăng đang đánh máy)

Back
Bên trên