Anglo-Chinese School

Được rồi, bây h mọi chuyện đã kết thúc rồi, khóa 13 có j muốn hỏi cứ hỏi bọn anh. Xin lỗi vì đã tranh cãi kiểu chợ đen trước mặt các em. Cứ yên tâm là bọn anh sẽ ko dùng vulgarities với các em đâu.

nói tóm lại là: từ bây h các em khóa 13 cần thì cứ hỏi bọn anh,bọn anh sẽ tận tình giúp đỡ. còn ai đấy thì bọn em thích thì nghe cũng đc :)) not recommended but ya =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khóa 13 biết hết thế nào rồi nhé ;) ( :| )

Chỉnh sửa lần cuối:
2-3 trang rồi ko thấy em nào vào hỏi han gì =)) Ế quá :))

Ở forum này có ai quản lí spam ko nhỉ ? Nếu có thì phải del bớt bài ngay ko là ăn warn :(

Lý do del bài củ chuối :))
Cứ giữ đấy
Bọn nó phải warn trước, rồi mình mới del bài chứ. Sau đấy ko del mới bị thẻ

Chỉnh sửa lần cuối:
----> Lâm: thôi đây cũng là 1 bài học cho em. Lần sau đừng bao h đưa những ý kiến đụng chạm đến người khác lên thế này nữa .
----> Mọi người: Mọi người cũng nên bỏ qua cho thằng Lâm. Đừng vì chuyện này mà kì thị nó. ( Con lợn: cái blacklist nào đấy? cho a xem với :D).
Mà mọi người những ai trong bài viết có " cmm" ," dcmm" hay những j đại loại thế thì chuyển hết thành *** đi nhé. :| nói với nhau thì ok chứ đừng type.
----> juniors : Mà các em thỉng thoảng nhìn thấy VN trong trường ( esp snrs) thì cũng nên vẫy tay, gật đầu or chào 1 cái. Có thể ko thân với nhau nhưng dù sao cũng sống cùng nhau trong cai boarding này. T_T chứ nói thật mấy lần 1 số em nhìn thấy mình mà cứ coi như không, lờ đi. Thấy khó chịu lắm. Như kiểu ko quen biết bao h ấy.:|

Chỉnh sửa lần cuối:
haha 1 ngày ko lên bao nhiêu cái hay ho =)) xin lỗi các thiên thần hôm nay a bận đi mug econs :-" tai thằng mku nó học nhiều quá mà a chả biết gì, sợ ko được 36 thì mất học bổng mất =)) nhất là lại để bạn sâu róm của e Phi Anh vượt mặt thì nhục chết thôi =))

Thứ nhất a thấy là các e ăn nói hơi quá rồi. Kể cả thằng Sơn thằng Đức thằng già đang bảo vệ hall mình, a nghĩ post bài như thế cũng không hay, chả cần biết e học giỏi bao nhiêu thể thao nhiều ntn, nhìn cái bài viết nó cũng tạo ấn tượng ít nhiều chứ.

Thứ 2 là đọc bài Phi Anh a *** nhịn được cười =)) cứ nhảy vào comment kiểu són *** ra quần ý =))

Thứ 3 là cho e Đăng :> a chả stereotype gì đâu, friendly comment thôi, a thấy là hall 7 bọn e sau thằng Phú thì mọt sách với cả anti-social quá :D cũng có thể là a ko tiếp xúc nhiều với bọn e, nhưng mà a nghĩ e bỏ chút thời gian đi chơi với thể thao cùng cả khóa và khóa trên thì sẽ tốt hơn :D đừng lúc nào cũng mấy thằng ở hall chơi với nhau :D Về chuyện hall 6 thì trùng hợp ngẫu nhiên mà có cả siêu sao sâu róm thùng phi thôi =)) no comment

Thứ 4 là cho e Lâm, a chả tiếp xúc với các e, 1 phần là vì năm nay cũng bận, 1 phần là vì a thấy tính bọn e ko hợp a, tiếp xúc lại gây tranh cãi không hay, nhưng mà a thấy e nên thay đổi thái độ của mình đi. Ăn nói biết suy nghĩ 1 tí, gặp senior thì ít cũng gật đầu chào, nói chuyện thì show respect. Ở đây nếu e ko làm gì sai thì chả ai ghét e cả :)

Thêm nữa, bọn e ở đây được 1 năm chưa tròn, nhận xét về senior như thế là ko khách quan :)) ko phải cứ học nhiều mới giỏi, ko phải cứ chơi nhiều là hư là sẽ ngu :)) Ví dụ thì tự các e k11 k12 biết, k13 sang đây sau sẽ biết :)) Đừn vội judge người khác bằng những gì e nghe, những gì e thấy mà ko biết rõ tường tận.

Chào các thiên thần a đi xem Wall-E =))

Chỉnh sửa lần cuối:
các chú chửi trg` ko chửi lại đi chửi nhau [-x :))

thằng lân thi cử thế nào? định vào đâu?

anh tbn leaderxip cao vãi lin` :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn a ntc, ** a éo học thi đi còn lên đây đá đểu, e yêu trường e e éo chửi đâu =)) haha bao h về hả con ??

@anh Minh: eo ơi rành thế :))
@anh Lân, anh Nguyên: cảm ơn 2 anh :X Có lẽ sau lần này em sẽ chơi với các senior nhiều hơn :D.

đọc bài mấy em này buồn cười vãi lồ* :)) =))

anh chỉ có 1 lời khuyên cho các em: tiết kiệm tiền đi...ko là chết đói đấy..:)) văn hóa ac là văn hóa đòi nợ...bởi vì bản thân anh đã từng là chủ nợ của đ biết bao n con nợ.. trong đó có cả anh tbn với anh minh cu nhà em :))

tbn: bố thi xong rồi con ạ...probation rồi :))
bố cũng đ biết là bao h bố về...chắc phải giữa tháng 12...

---->anh Kường: em thi cũng ổn :D
đang muốn vào vào SA chơi với anh Kường Cave đây ;))

well, srry mọi người lúc đấy hơi nóng nên ăn nói hơi...
nhưng lần sau mọi người chú ý nhé, personal comments thì đừng post lên những chỗ thế này, không dễ cãi nhau lắm. Schoolmates mà...
@a nguyên: anh tick cho em trước cơ, rồi em tick cho anh ;;)

A xl nhưng mà bài e a thấy tick ko đáng :x bao h e viết được bài tâm huyết dài và hay như của a thì bảo a a tick cho 8->

Nói chuyện từ tốn chậm rãi ngoan ngoãn thế thôi, ** thằng nào đọc bài a mà ko tick bài hay thì cứ cẩn thận đấy =))

Vì tương lai ~o)

juniors : Mà các em thỉng thoảng nhìn thấy VN trong trường ( esp snrs) thì cũng nên vẫy tay, gật đầu or chào 1 cái. Có thể ko thân với nhau nhưng dù sao cũng sống cùng nhau trong cai boarding này. T_T chứ nói thật mấy lần 1 số em nhìn thấy mình mà cứ coi như không, lờ đi. Thấy khó chịu lắm. Như kiểu ko quen biết bao h ấy.

Cám ơn anh, em sẽ làm điều đó (tất nhiên không đến nỗi đi qua ai cũng "em chào anh ạ" nghe nó có vẻ điếu đóm quá )

như thằng Đăng đã nói í, nếu e jnr nào mà sợ chửi bậy í thì e í cũng chả sống đc ở đây thôi.

Đây là câu em thích nhất .

Thôi dc rồi, giờ cho em hỏi, cái mà nhà trường mở cho mình là TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG hay 1 CÁI THẺ (xin lỗi em không phân biệt được 2 cái này) .
Như các anh đã làm thì mang theo 1 cộp tiền hay là mang theo 1 cái thẻ (mình tự mở ở VN) thì ổn hơn ạ?

hic, coi như là vừa trải qua một cơn giông, sau cơn mưa trời lại sáng phải không các anh \:d/ , đọc mấy bài vừa rồi em cũng rút ra được nhiều bài học cũng như kinh nghiệm sống cho mình :D mong rằng chuyện như lần này sẽ không xảy ra nữa, không thì em thấy hơi ...sợ :D

Ờ...tất nhiên sống ở đây thì tranh cãi với nhau là... cần thiết , nhưng không sao đâu đừng lo tất nhiên là những chuyện này không xảy ra hàng ngày rồi :))
btw chưa ai tử vong hay mất một phần cơ thể cả đừng lo nhiều quá em :D
mà cãi nhau xong rồi à chán nhể :( đang định thức xem hall 3 có bị đốt không còn chạy =))
@sơn 31/10

Chỉnh sửa lần cuối:
vẫn chưa có fixed time anh ạ, anh làm thế nào hỏi giúp em xem là passport của bọn em fax sang họ đã nhận được chưa anh?:D còn về vấn đề tg em sẽ cố gắng thông báo ngay khi có thể :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên